Hãn Huyết Long Câu - Update Sư Tử Trắng Kiếm Thế
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 6 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 51
    Thành Viên DirectX's Avatar
    Thanks
    132

Hãn Huyết Long Câu - Update Sư Tử Trắng Kiếm Thế

Như lời đã hứa ở topic Review. Vừa mới làm xong là upload lên cho anh em liền. Ai xài thì cho xin cái thanks nha. Không xài thì thôi nhé. đừng xoắn nhá. ai xoắn chém!! ka ka

Link download đây:

[Only registered and activated users can see links. ]

chú ý: có 1 lỗi nho nhỏ là hành động dính skill ko được chuẩn vì thằng VinaGame nó đểu quá! nó làm hành động giống Kiếm Thế. nên bị lệch góc. nhưng nói chung xài được.

còn đây là 1 số hình ảnh:

New Update: Sư tử Kiếm Thế - By duynguyenjx

Link down: [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi DirectX, ngày 13-11-11 lúc 05:41 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng DirectX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 40 Users Say Thank You to DirectX For This Useful Post:

anhhungjx (05-11-11), babykool (12-11-11), BeConChapChung (06-11-11), duynguyenjx (30-10-11), Edward_Newgate (31-10-11), greentears (28-01-12), J4cksparrow (06-11-11), Joker9j (29-12-11), jxvietnam (05-11-11), kakalot1 (30-11-11), kimrubi (31-10-11), KingMax (31-10-11), kutunvg2010 (30-10-11), leali (05-11-11), minhlathangnao (13-11-11), Mr.Lady (29-01-12), Mr.Phát (18-11-11), nametruong00 (09-11-11), netndc (13-11-11), NgoiSao123 (16-11-11), nhock_lpyo (31-10-11), nhokhuynhpq (06-11-11), nhoksock147 (18-11-11), ohishu (31-10-11), passika (07-11-11), phungtien (04-11-11), quancoi000 (08-09-12), quangken (31-10-11), quangvienvip3 (16-11-11), roituday13 (18-11-11), Sir.THÀNH™ (31-10-11), southoffline (24-12-11), sundance (29-01-12), thaihoa91 (30-10-11), thanhtunghk (08-11-11), tieudieuphong (03-11-11), uchiha9000 (06-11-11), vipprolc (13-11-11), Zin Kull (04-11-11), [B.M.W]Sports (29-11-11)

Thành Viên
    Thanks
    89

Ðề: Hãn Huyết Long Câu - Hàng "Hot" cho anh em chém!

xé tem cái hen dù không dùng nhưng cũng ủng hộ
    Khách viếng thăm hãy cùng kutunvg2010 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    660

Hành động bị thương (dính damage) mà cậu đặt tên là -skill bị nhầm chỗ của hành động đánh 02 rồi. (mình xem trong file hướng dẫn của cậu)
    Phải sửa vị trí như sau mới chuẩn : lấy đánh 02 thế vào chỗ hành động dính -skill, lấy -magic vào chỗ đánh 02 vừa mới đồi, cuối cùng bỏ cái -skill vào vị trí của -magic vừa mới di chuyển qua đánh 02.
    Khách viếng thăm hãy cùng duynguyenjx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    132

Trích dẫn Gửi bởi duynguyenjx [Only registered and activated users can see links. ]
    Hành động bị thương (dính damage) mà cậu đặt tên là -skill bị nhầm chỗ của hành động đánh 02 rồi. (mình xem trong file hướng dẫn của cậu)
    Phải sửa vị trí như sau mới chuẩn : lấy đánh 02 thế vào chỗ hành động dính -skill, lấy -magic vào chỗ đánh 02 vừa mới đồi, cuối cùng bỏ cái -skill vào vị trí của -magic vừa mới di chuyển qua đánh 02.
    ha ha. cái tên chẳng là cái gì hết bạn ak. mình đặt đại ak. quan trọng là ghép các hành động cho đúng bạn ak. nếu bạn ko tin thì cứ đổi thử xem, ko lỗi tui chết liền . không thích thì đổi tên lại chứ đừng có mà đổi vị trí, lỗi ráng chiệu haizzzz vãi

Thành Viên
    Thanks
    660

Trích dẫn Gửi bởi DieJX [Only registered and activated users can see links. ]
    ha ha. cái tên chẳng là cái gì hết bạn ak. mình đặt đại ak. quan trọng là ghép các hành động cho đúng bạn ak. nếu bạn ko tin thì cứ đổi thử xem, ko lỗi tui chết liền . không thích thì đổi tên lại chứ đừng có mà đổi vị trí, lỗi ráng chiệu haizzzz vãi
    Thật ra cơ bản là bạn đã lấy sai luôn hành động gốc rồi , cái hành động mà bạn đang cho nó là -skill chính là hành động đánh 02 đó, còn hành động bạn đang cho nó là -magic chính là hành động bị thương hay nói theo kiểu của bạn là -skill đó. Tôi góp ý thôi tin hay không tùy bạn, bạn đừng có nói chuyện kiểu khinh người vậy chứ, tôi nói thật mà cho là hài vãi. Tuy tôi không giỏi như bạn nhưng qua quá trình test tôi dám khẳng định 100% bạn lấy .spr bị sai, không tin bạn có thể mời mấy pro về res test dùm như thaihoa91 chẳng hạn.
    Lần sửa cuối bởi duynguyenjx, ngày 31-10-11 lúc 12:02 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng duynguyenjx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    132

sax. bức xúc quá. giờ tui thay đổi như lời bạn nói nhé. xem cái video nhé. rồi sẽ rõ!

thực chất file skill với att02 là 1. nhìn size là biết! còn nữa tính cách tui là như vậy chứ không phải khinh người, nếu tui có nói gì ko phải thì cho tui sorry. nhưng tui vẫn ko đồng ý vs cách nc của bạn, bạn nói vậy là hơi quá đáng. Trình tui còn gà lắm nên ko dám khinh người khác. Khi làm xong res này, thái hòa là người đầu tiên. nếu có gì thái hòa sẽ update sau!

JX-Group-Development ohishu's Avatar
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    45

Wa ! Siêu Ngựa Rất Thích Hợp Để Tui Update Server Online ! Tks Ông Nhé
    Phiêu bạc giang hồ tìm chốn dung thân !

Thành Viên
    Thanks
    660

1. dauhanhuyetlongcau-skill.spr đây là hành động dauhanhuyetlongcau-at02.spr mà bạn đặt tên thành -skill (vấn đề này thì mình không bàn nữa, do hành động thực bạn vẫn khai báo đúng vị trí của hành động đánh 02 trong file res chữ tàu)
    2. Còn cái này dauhanhuyetlongcau-at02.spr của bạn thực chất nó chính là hành động dauhanhuyetlongcau-stand02.spr (chỗ này thì bạn sai hành động thực và cũng sai vị trí khai báo trong file res chữ tàu luôn)
    3. dauhanhuyetlongcau-magic.spr đây là hành động dính damage mà bạn đặt tên là -magic (vấn đề này thì mình cũng không bàn nữa, do hành động thực bạn vẫn khai báo đúng vị trí của hành động dính damage trong file res chữ tàu)

Đuôi và Yên cũng tương tự như 3 vấn đề trên, vậy tóm lại ngựa Hãn Huyết Long Câu này của bạn DieJX còn thiếu mất hành động buff tức là magic.
    Mình test và góp ý có gì qúa lời bỏ qua cho!

Thanks
    132

Trích dẫn Gửi bởi duynguyenjx [Only registered and activated users can see links. ]
    1. dauhanhuyetlongcau-skill.spr đây là hành động dauhanhuyetlongcau-at02.spr mà bạn đặt tên thành -skill (vấn đề này thì mình không bàn nữa, do hành động thực bạn vẫn khai báo đúng vị trí của hành động đánh 02 trong file res chữ tàu)
    2. Còn cái này dauhanhuyetlongcau-at02.spr của bạn thực chất nó chính là hành động dauhanhuyetlongcau-stand02.spr (chỗ này thì bạn sai hành động thực và cũng sai vị trí khai báo trong file res chữ tàu luôn)
    3. dauhanhuyetlongcau-magic.spr đây là hành động dính damage mà bạn đặt tên là -magic (vấn đề này thì mình cũng không bàn nữa, do hành động thực bạn vẫn khai báo đúng vị trí của hành động dính damage trong file res chữ tàu)

Đuôi và Yên cũng tương tự như 3 vấn đề trên, vậy tóm lại ngựa Hãn Huyết Long Câu này của bạn DieJX còn thiếu mất hành động buff tức là magic.
    Mình test và góp ý có gì qúa lời bỏ qua cho!
    vay thi thay di. tui dua bo spr cho ban lam. rui gui link lai! haizz
    [Only registered and activated users can see links. ] spr do
    Lần sửa cuối bởi DirectX, ngày 02-11-11 lúc 12:35 PM.

Thành Viên
    Thanks
    660

Trích dẫn Gửi bởi DieJX [Only registered and activated users can see links. ]
    vay thi thay di. tui dua bo spr cho ban lam. rui gui link lai! haizz
    [Only registered and activated users can see links. ] spr do
    uhm từ giờ đến tối tôi sẽ làm xong, bạn thích dùng từ haizz nhỉ.

Tôi đã lấy thêm hành động buff và đặt tên đúng vị trí hành động luôn rồi nè, nếu ông không dùng chữ haizz thì tôi cũng chẳng fix làm gì cho mệt, núi cao còn có núi cao hơn trên clb này còn rất nhiều nhân tài mà họ không thèm test đó thôi, đừng cho người khác là haizz nha bạn.

[Only registered and activated users can see links. ] (bản fix)
    Lần sửa cuối bởi duynguyenjx, ngày 03-11-11 lúc 09:31 PM.

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến duynguyenjx vì bài viết này !

DirectX (03-11-11)

Trang 1 của 6 1 2 3 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Thần Long Huyết Kiếm = WX online ???
    Bởi damcuoichuot trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 16-12-10, 03:40 AM