[MU] Đam mê Mu
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Chủ đề: Đam mê Mu

Thành Viên
    Thanks
    0

Đam mê Mu

Hiện tai mình muốn làm 1 cái gì đó nho nhỏ cho AE bạn bè Mu của mình từ trước đến h , hiện tại chỉ cần bản Mu lỗi cũng đc , không sao .Quan trọng là mình muốn được dạy , muốn được học hỏi nhưng gì về Mu , Có thể addface mình [Only registered and activated users can see links. ] . Nói chuyện , và mình nói thêm chút , các bạn đừng vào bảo trả công kiếng gì cả , riêngbanr thân mình , nếu học được hay không , các bạn nhiệt tình mình sẽ không để thiệt thòi gì cả . Mong các bạn giúp đỡ . Tks
    Khách viếng thăm hãy cùng bluforever xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên sjthoj123's Avatar
    Thanks
    147

Ðề: Đam mê Mu

bạn tự vọc vạch bạn ơi còn có gì không hiểu thì cứ lên đây hỏi ae chả lời cho vì h ai cũng có công việc riêng đâu ai cũng có thời gian đâu
    với lừa đảo h nhiều cẩn thận bị chúng nó lừa như chơi
    Khách viếng thăm hãy cùng sjthoj123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi sjthoj123 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn tự vọc vạch bạn ơi còn có gì không hiểu thì cứ lên đây hỏi ae chả lời cho vì h ai cũng có công việc riêng đâu ai cũng có thời gian đâu
    với lừa đảo h nhiều cẩn thận bị chúng nó lừa như chơi
    Tks bạn rất nhiều , bạn có thể kiểm tra giúp mình có bán mu sever nào sell mak cảm thấy ổn định không thế , bản 6.9 ấy , giúp mình chút được không , và các bạn cho mình hỏi 1 số vấn đề nhé :
    1 : việc bắt buộc khi chạy 1 mu sever là cần có nhưng cái gì
    2 : nếu đã chạy of ổn định muốn lên on (chỉ để bạn bè chơi không cần phô trương web TK) thì cần mua nhưng gì để lên online
    Tạm thời mình chỉ hỏi 2 cái đó mong tất cả AE forum giúp mình với ạ. Tks các bạn rất nhiều .
    Khách viếng thăm hãy cùng bluforever xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

theo ý kiế của cá nhân mình tự vọc là lên nhanh nhất :v
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    151

Trích dẫn Gửi bởi bluforever [Only registered and activated users can see links. ]
    Tks bạn rất nhiều , bạn có thể kiểm tra giúp mình có bán mu sever nào sell mak cảm thấy ổn định không thế , bản 6.9 ấy , giúp mình chút được không , và các bạn cho mình hỏi 1 số vấn đề nhé :
    1 : việc bắt buộc khi chạy 1 mu sever là cần có nhưng cái gì
    2 : nếu đã chạy of ổn định muốn lên on (chỉ để bạn bè chơi không cần phô trương web TK) thì cần mua nhưng gì để lên online
    Tạm thời mình chỉ hỏi 2 cái đó mong tất cả AE forum giúp mình với ạ. Tks các bạn rất nhiều .
    seasion 6 thì không có Episode 9. chỉ có episode 3 là hết rồi. 9 là do mấy bợn kia đặt ra thôi. chức năng thì là SS6ep3.
    Skype: BladeKnight109 - [Only registered and activated users can see links. ]
    Telegram: @knight109 - [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Tks các bạn nhé , ai giúp mình 2 câu hỏi trên được không ak , vậy là 6ep3 ak , mình cứ tưởng 6 ep9 . Có toppic nào giúp làm 1 Mu từ A>Z không các bạn nhỉ

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi bluforever [Only registered and activated users can see links. ]
    Tks các bạn nhé , ai giúp mình 2 câu hỏi trên được không ak , vậy là 6ep3 ak , mình cứ tưởng 6 ep9 . Có toppic nào giúp làm 1 Mu từ A>Z không các bạn nhỉ
    thực ra làm MU A-->Z ý bạn là ntn ?

dev thì tùy khả năng + thêm học hỏi.

còn config thì đọc và vọc nhiều

VD : ra google : từ khóa mình cần tìm + clbgamesvn.net

nó sẽ ra thông tin bạn cần mà.

câu hỏi của bạn :

1, SQL - server - client - 1 số tool edit ( phần server ) - ( off )
    xampp - ...... ( web )

2, mở onl cần config IP lan --> wan và mở port.
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Tks bạn rất nhiều ,mình cái SQL 2000 win7 64 bit chạy ổn chứ bạn

Thành Viên
    Thanks
    22

Tks bạn rất nhiều ,mình cái SQL 2000 win7 64 bit chạy ổn chứ bạn
    mình cũng đang trong time vọc vẹo nhưng theo mình biết thì SQL 2k không chạy dc trên 64bit bạn nhé
    SQL 2k chạy cho win 32 bít
    SQL 2k5 trở lên chạy dc cho win 64bit nhưng khi tải cũng phải chọn 64bit nhé bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng mrchanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tieugiao's Avatar
    Đang ở
    Đang Ở Trần Gian
    Thanks
    52

lam gi 2k ma ko chay dc 64 ai noi ko chay dc :v
    Khách viếng thăm hãy cùng tieugiao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối