Pack language, Task.... Tu Tiên Ký, Bá Tam Giới Free
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Thành Viên
    Thanks
    0

Pack language, Task.... Tu Tiên Ký, Bá Tam Giới Free

Tình Hình Thấy Nhiều HATT Online Nên tạo pic này ai muốn mở online lấy file zt của Tu Tiên Ký ,Bá Tam Giới thay tên đổi chủ phần giới thiệu tên trang domain thành domain của mình thì inbox cho tớ.Pack free cho náo loạn.
    Nội dung inbox :
    1: Tên Domain muốn mở online.
    2: Dòng giới thiệu muốn viết lên tối đa 4 dòng.
    3: XML VH equip....xml các bồ tự VH trên bản muốn mở online rồi send mình (nếu dùng khác SV nó có thể gây lỗi)
    Đọc xong đừng thank nha không lại bảo câu like.
    Nếu Pic Này Động Chạm Tới tutienky+batamgioi Thì Mong Chém Nhẹ Tay Thôi Nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng vpscenter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vpscenter vì bài viết này !

truongkg113 (22-09-14)

Thành Viên mrcdnke95's Avatar
    Thanks
    60

Ðề: Pack language ,Task.... Tu Tiên Ký ,Bá Tam Giới Free

Trích dẫn Gửi bởi vpscenter [Only registered and activated users can see links. ]
    Tình Hình Thấy Nhiều HATT Online Nên tạo pic này ai muốn mở online lấy file zt của Tu Tiên Ký ,Bá Tam Giới thay tên đổi chủ phần giới thiệu tên trang domain thành domain của mình thì inbox cho tớ.Pack free cho náo loạn.
    Nội dung inbox :
    3: XML VH equip....xml các bồ tự VH trên bản muốn mở online rồi send mình (nếu dùng khác SV nó có thể gây lỗi)
    Bác có thể giải thích tí được k? e k hiểu cho lắm
    Lần sửa cuối bởi mrcdnke95, ngày 22-09-14 lúc 03:58 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng mrcdnke95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Ðề: Pack language,Task.... Tu Tiên Ký, Bá Tam Giới Free

tại sao bác ko hướng dẫn pack thôi là dc rồi việt còn lại tự thân vân động
    Khách viếng thăm hãy cùng kenhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định hoahn14's Avatar
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi vpscenter [Only registered and activated users can see links. ]
    Nội dung inbox :

+CDSHT hả!có sever lỗi thì nói,client có khai báo nhiều hay sửa gì miễn check mà ko lỗi pack ok thì vẫn bình thường!
    Dùng sai sever hay giống server chả liên quan gì cả chả liên gì đến chuyện khác sever mà gây lỗi cả
    =>Không biết có phải làm biếng Việt hóa rồi xin kiểu này 1 công 2 chuyện không nhỉ
    Lần sửa cuối bởi hoahn14, ngày 22-09-14 lúc 05:37 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoahn14 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    80

Nội dung inbox :
    Làm 1 file không ghi địa chỉ web chỉ ghi dòng giới thiệu Hắc Ám Tu Tiên vậy là được rồi thế là ai củng dùng đc cần gì ghi tên game rồi tên miền này nọ
    Khách viếng thăm hãy cùng OsinLove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi OsinLove [Only registered and activated users can see links. ]
    Làm 1 file không ghi địa chỉ web chỉ ghi dòng giới thiệu Hắc Ám Tu Tiên vậy là được rồi thế là ai củng dùng đc cần gì ghi tên game rồi tên miền này nọ
    Mod đâu đóng topic này đi ko có giá trị
    Khách viếng thăm hãy cùng kenhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator Tuan565's Avatar
    Thanks
    302

Pack sẵn kiểu này bị ăn bớt hay chỉnh sửa gì chả biết đc
    Hẳn là 1 cách thu thập xml Việt Hóa khá tốt
    QQ : 2464931921

Thành Viên
    Thanks
    3

ngồi click vài cái có là có người share VH
    Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)
    Khách viếng thăm hãy cùng dvbetrayal xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi dvbetrayal [Only registered and activated users can see links. ]
    ngồi click vài cái có là có người share VH
    Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)
    Trích dẫn Gửi bởi Tuan565 [Only registered and activated users can see links. ]
    Pack sẵn kiểu này bị ăn bớt hay chỉnh sửa gì chả biết đc
    Hẳn là 1 cách thu thập xml Việt Hóa khá tốt
    Trích dẫn Gửi bởi kenhoang [Only registered and activated users can see links. ]
    Mod đâu đóng topic này đi ko có giá trị
    Trích dẫn Gửi bởi hoahn14 [Only registered and activated users can see links. ]
    +CDSHT hả!có sever lỗi thì nói,client có khai báo nhiều hay sửa gì miễn check mà ko lỗi pack ok thì vẫn bình thường!
    Dùng sai sever hay giống server chả liên quan gì cả chả liên gì đến chuyện khác sever mà gây lỗi cả
    =>Không biết có phải làm biếng Việt hóa rồi xin kiểu này 1 công 2 chuyện không nhỉ
    Các Bồ Không Đọc Kỹ Ah Chỉ File Equip...xml thôi chứ ai nói là lấy tất file VH.Trong equip nó hiển thị trên web ví dụ như 1 món đồ mà ghi tên khác đến khi sử dụng Ví Dụ Như <good id="114" name="Cửu Long Khôi" search_type="20" color="2" isbind="0" candiscard="1" cansell="1" sellprice="1" isbroadcast="0" pile_limit="1" isdroprecord="0" time_length="0" invalid_time="0" limit_prof="1" limit_sex="2" limit_level="90" quality="0" attack="0" fangyu="295" hp="1617" mp="0" mingzhong="0" shanbi="0" baoji="0" jianren="0" can_strengthen="1" can_flush="1" hole_num="3" suit_id="0" shen="0" other_sex_itemid="0" description="" appe_type="0" icon_id="114" show_id="0" click_use="0" sub_type="100" drop_icon="100" bag_type="1" 等级="110" 是否为真="0" 是否为神装="0" 职业="1" 颜色="6" ID="11016" goods_sub_type_id="0" /> cái này là khi event cứ phang dịch trong server thì lẫn sang đồ khác đó
    Khách viếng thăm hãy cùng vpscenter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định hoahn14's Avatar
    Thanks
    2

Các Bồ Không Đọc Kỹ Ah Chỉ File Equip...xml thôi chứ ai nói là lấy tất file VH.Trong equip nó hiển thị trên web ví dụ như 1 món đồ mà ghi tên khác đến khi sử dụng Ví Dụ Như <good id="114" name="Cửu Long Khôi" search_type="20" color="2" isbind="0" candiscard="1" cansell="1" sellprice="1" isbroadcast="0" pile_limit="1" isdroprecord="0" time_length="0" invalid_time="0" limit_prof="1" limit_sex="2" limit_level="90" quality="0" attack="0" fangyu="295" hp="1617" mp="0" mingzhong="0" shanbi="0" baoji="0" jianren="0" can_strengthen="1" can_flush="1" hole_num="3" suit_id="0" shen="0" other_sex_itemid="0" description="" appe_type="0" icon_id="114" show_id="0" click_use="0" sub_type="100" drop_icon="100" bag_type="1" 等级="110" 是否为真="0" 是否为神装="0" 职业="1" 颜色="6" ID="11016" goods_sub_type_id="0" /> cái này là khi event cứ phang dịch trong server thì lẫn sang đồ khác đó
    Bạn đang bị ảo tưởng sức mạnh hả!chữ china có phải đoạn chú thích đưa ra ngoài đâu mà dịch rồi than.Nói chung mục đích chính của bạn là ngồi không vẫn có file việt hóa
    Khách viếng thăm hãy cùng hoahn14 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Rosetta Stone TOTALe 4.5.5.41188 + Language Pack
    Bởi cipatray trong diễn đàn Thư Viện Software
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-09-14, 10:04 PM
  2. [MU] Cần Pro Pack Hộ cái Main Free Trả Công
    Bởi vietanh21 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 18-06-13, 05:44 PM
  3. VMS - English language pack
    Bởi 142655278 trong diễn đàn Maple Story