[KT] Xin các pro chỉ cách việt hóa server kiếm thế linux
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên tieutu9x's Avatar
    Thanks
    79

Xin các pro chỉ cách việt hóa server kiếm thế linux

Như tiêu đề xin các pro chỉ e cách việt hóa kiếm thế linux 13 phái với, e việt hóa các file .lua mà cứ báo lỗi và file đó ko hoạt động . Xin các pro chỉ e biết làm sao để việt hóa như ở 2.6 thì các file .lua ở chế độ Encode in UTF-8without Bom thì ở linux để chế độ gì hả các pro
    Khách viếng thăm hãy cùng tieutu9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Sesshomaru's Avatar
    Thanks
    22

Ðề: Xin các pro chỉ cách việt hóa server kiếm thế linux

Encode in UTF-8without Bom [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

Copy từ máy ảo về máy thật.Chỉnh sửa như bình thường bằng notepad++ rồi copy lại về máy ảo.

ko được dùng gedit của linux
    Khách viếng thăm hãy cùng Sesshomaru xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sesshomaru vì bài viết này !

tieutu9x (03-04-14)

Thanks
    79

Trích dẫn Gửi bởi trantoai223 [Only registered and activated users can see links. ]
    Encode in UTF-8without Bom [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

Copy từ máy ảo về máy thật.Chỉnh sửa như bình thường bằng notepad++ rồi copy lại về máy ảo.

ko được dùng gedit của linux
    e làm như bác nói mà ko đc ý như e làm thử với file truyền thống phù copy lại mà chạy bị lỗi có hiện lên dòng chữ đang di chuyển nhưng xong thì vẫn nguyên đó ko ak
    ak mà bác ơi sao trang đăng ký của bác ko đăng ký đc vậy e down cái client cảu bác về mà ko có ác vào ủng hộ bác
    Lần sửa cuối bởi tieutu9x, ngày 03-04-14 lúc 12:09 AM.

Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi tieutu9x [Only registered and activated users can see links. ]
    e làm như bác nói mà ko đc ý như e làm thử với file truyền thống phù copy lại mà chạy bị lỗi có hiện lên dòng chữ đang di chuyển nhưng xong thì vẫn nguyên đó ko ak
    ak mà bác ơi sao trang đăng ký của bác ko đăng ký đc vậy e down cái client cảu bác về mà ko có ác vào ủng hộ bác
    Bạn hiện dòng chữ đang di chuyển sau đó không di chuyển.Chứng tỏ file đó ko phải lỗi do việt hóa.
    Mà là bạn việt hóa sai cú pháp của lua trong câu lệnh sau di chuyển.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sesshomaru xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    79

Trích dẫn Gửi bởi trantoai223 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn hiện dòng chữ đang di chuyển sau đó không di chuyển.Chứng tỏ file đó ko phải lỗi do việt hóa.
    Mà là bạn việt hóa sai cú pháp của lua trong câu lệnh sau di chuyển.
    vầng thanks bác để e thử xem sao, mà bác cho e hỏi cái trang đăng ký của bác sao hok đăng ký đc zợ e muốn vào ủng hộ cho bác mà ko đăng ký đc ác sao ủng hộ đây

Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi tieutu9x [Only registered and activated users can see links. ]
    vầng thanks bác để e thử xem sao, mà bác cho e hỏi cái trang đăng ký của bác sao hok đăng ký đc zợ e muốn vào ủng hộ cho bác mà ko đăng ký đc ác sao ủng hộ đây
    Dùng email khác đi bạn...........................

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Xin OS Linux rỗng để cài server
    Bởi ThuPhuong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 04-07-13, 11:38 PM
  2. [KT] Linux Server - Pro vào giúp giùm !
    Bởi cuga95 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 16-04-13, 10:31 PM
  3. [KT] Lỗi server linux ?
    Bởi thinthoi_88 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 15-04-13, 07:42 PM
  4. [TLBB] Cài Mysql Server không kết nối được WinSCP với Server linux
    Bởi c0d0c118 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-01-13, 06:25 PM