[MU] Xin được chỉ giáo làm MuOffline
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên cloveh's Avatar
    Thanks
    112

Xin được chỉ giáo làm MuOffline

Thứ 1 : Hiện tai 1 số mu online mình thấy khi ép SK thì nó lên of HP hay Phòng Thủ Tại sao mình ép nó chỉ lên pow of atack(Hướng dẫn chi tiết nhé tk)
    Thứ 2 : Mình thấy Wing 4 ; Wing 3 Có 1 số dòng phục hồi HP 5% ; 7% liệu các dòng này có thay đổi được ko(Hướng dẫn chi tiết nhé tk)
    Thứ 3 : Mình mún thay đổi hình Vũ Khí VD như hình của chuỳ thủ thành hình của Đao Sinh Mệnh có được ko (Hướng dẫn chi tiết nhé tk)
    Thứ 3 : Cách Viết Tiếng Việt trong dong thông báo game mình viết 1 dòng : Chào Mừng Game Thủ lúc vào gamer nó hiện Chào M?ng Game Th?
    Thứ 4 : Mình mún tắt cái auto train nhặt đồ trong game thì phải làm sao (Mình ko thick game thủ lười biếng ^^!)
    Thứ 5 : Hiện tại MU Mã là 400 lv liệu mình có thể cho nó thành 800 lv được ko Mình mún game của mình ko có rs ^^
    Thứ 6 : Khi lên 1 lv thì dc 7 poi đối với MG ; DL Mình mún cho nó thành 3 poi thì phải làm thế nào
    Thứ 7 : Bản mu của mình là bản Mu 6.3 cùa Alexandria mình thấy trong đó có 1 số map làm nv 3 như Rufuge, hay chỗ đánh mấy con Dak Ef mình mún bỏ những máp đó thì phải làm sao
    Thứ 8 : Hiện Tại mình xài web rết của NBB khi rs xong ko cộng điểm ngoài web vào game thì mất skill + Master nhưng khi cộng điểm nhanh ngoài web thì vào game vẫn còn Bây h mình mún khi rs có cộng điểm ngoài web hay ko đều mất hết master + Skill thì phải làm cách nào
    Thứ 9 : mình cần xin 1 cái web Mu đơn giản là : ko wep sop; ko uỷ thác ofline ; Chỉ cần trang web đó cũng có thể trở thành 1 trang chủ để mình có thể thông báo các tin tức trong game (nếu có chợ trời thì càng tốt ko có thì thồi ^^)
    Thứ 10 : Mình mún map Arena là map chung thì phải làm cách nào và mún map đó PK ko bị tội thì phải làm sao ^^
    thứ 11 : Mình thấy khi giết KunDun nó rớt ra đồ thần bây h mình mún khi kill SULUPAN rớt đồ thần thì phải làm sao với lại khi giết boss KunDun thì ra 4 hay 5 món đồ mà kill bos trong baruka ( pháo đài IG) lại rớt có 1 món mún cho nó rớt khoàng 7 món có được ko )

Mình dame mê MU từ khi MU mới ra nhưng kiến thức tạo ra 1 game MU thì còn non kém Mong những ai có kiếm thức sâu rộng thì chia sẻ cho mình 1 ít
    Lần sửa cuối bởi cloveh, ngày 23-12-12 lúc 04:39 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng cloveh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên huythao229's Avatar
    Thanks
    214

Ðề: Mong Những Ngưỡi Có kinh Ngiệm Chỉ Giáo 1 số vấn đề về MU ofline

Tự bạn có thể tìm hiểu trên google, ragezone.com , gamezone.vn... Các câu hỏi của bạn thì trên các diễn đàn MU trả lời hơn 90% rồi. Phải tự mài mò thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng huythao229 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    805

Ðề: Xin được chỉ giáo làm MuOffline

các câu hỏi đó bạn nên tìm từ khóa rồi google mà ra, không ai rảnh ngồi chỉ hết từng li từng tí thế này cho bạn đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng HRain xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thangvp's Avatar
    Thanks
    27

Ðề: Xin được chỉ giáo làm MuOffline

pó tay, không ai trả lời đc all câu trả lời của bạn 1 cách chính xác đc, ghê gúm quá
    Khách viếng thăm hãy cùng thangvp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Cần giúp đỡ về cài muoffline và online
    Bởi zajng0an trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-10-12, 09:05 AM
  2. [MU] Xin cho hỏi lỗi khi cài muoffline ss4
    Bởi kbcvn87 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-02-12, 02:45 PM
  3. [Help]Ai Biết Cách Config MUoffline >>> OnlinE .Chỉ Giáo !
    Bởi mkmk123 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 27-02-11, 11:03 PM
  4. hỏi cách tạo sever cho MuOffline ..!
    Bởi Muonl trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 20-09-10, 09:36 PM
  5. giúp mình tạo mạng LAN muoffline khiãi Vmwaree
    Bởi sipeogitr trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-09-10, 03:58 PM