[JX] Ai Giúp Mình Lỗi Game bị Don't Send Với
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    8

Ai Giúp Mình Lỗi Game bị Don't Send Với

Mình Đang Dev Src Trên nền Font và mình chuyển sang nofont tại mình sửa scrip bên font mình k0 biết nó như thế nào toàn tiếng trung nên khó hiểu lắm mình chuyển sang nofont và nó bị lỗi này .minh vào game.exe ngay lập tức bị lỗi don't send liền .pro nào giúp mình với
    hình ảnh e nó đây
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    ai giúp mình fix cái lỗi này với
    Khách viếng thăm hãy cùng ducvuong191 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: Ai Giúp Mình Lỗi Game bị Don't Send Với

Trong Client cần chuyển về No Font các thư mục như Settings, Ui, Script, nếu ko nó sẽ bị lỗi nhìu !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Trong Client cần chuyển về No Font các thư mục như Settings, Ui, Script, nếu ko nó sẽ bị lỗi nhìu !
    Mình Dev Trên Nền Nofont luôn mà thái hòa ( mình nghĩ lúc chuyển font nó bị như vậy nhưng k0 biết fix ra sao nữa )
    Tại Font Mình Chỉnh Sửa Setting + scrip ấy nó hơi khó dùng jxstudio thêm vào thì bị lỗi nên lúc dev src Font nó hơi khó nhìn tại trước giờ toàn dev sever nofont nên nhớ zdai
    Lần sửa cuối bởi ducvuong191, ngày 05-11-12 lúc 12:45 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ducvuong191 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi ducvuong191 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình Dev Trên Nền Nofont luôn mà thái hòa ( mình nghĩ lúc chuyển font nó bị như vậy nhưng k0 biết fix ra sao nữa )
    Tại Font Mình Chỉnh Sửa Setting + scrip ấy nó hơi khó dùng jxstudio thêm vào thì bị lỗi nên lúc dev src Font nó hơi khó nhìn tại trước giờ toàn dev sever nofont nên nhớ zdai
    Thì mình đã nói đó, 1 khi chuyển wa no font thì cả Server và Client đều chuyển, chứ chuyển gì mà để lại Client ko chuyển là thế nào @@
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Lỗi don't send gs khi nhấp vào đồ hk
    Bởi Axitsunfurit trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-12-11, 02:50 AM
  2. Ai có cái VPS nào send mình 1 cái dùng chơi ^^
    Bởi thiepls trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 01-09-11, 09:33 PM
  3. Ai có wed phù hợp với bản ss3 ep1 send cho em với
    Bởi codohue trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2