[Gunny] Share FULL Gunny Private Webpage v1.0 (GPW) - Trang 9
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 9 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 110
    Thành Viên Tâm Huyết bachugacon122's Avatar
    Thanks
    173

Ðề: Share FULL Gunny Private Webpage v1.0 (GPW)

Trích dẫn Gửi bởi BangNokia [Only registered and activated users can see links. ]
    Hic, mình chỉnh rồi mà

RewriteEngine on
    RewriteCond %{HTTP_REFERER} !^http(s)?://(www\.)?127.0.0.1 [NC]
    RewriteRule !accessdenied.phtml [Only registered and activated users can see links. ] [QSA]

Mình chạy IIS ở 8080 còn vertrigo là 80.
    Vẫn ko đăng nhập và đăng kí được ở trong idgunny
    Đã kiểm tra. Lỗi này là do mã hóa pass bên id gunny khác bên gunny nên pass sai.
    bạn vào thư mục include của idgunny và gunny mở file function.php lên rùi chép hàm mã hóa md5 bên idgunny qua gunny rùi lưu lại là dc
    good luck
    Đã đi nghĩa vụ quân sự, vui lòng không liên lạc

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến bachugacon122 vì bài viết này !

BangNokia (05-02-13)

Thành Viên
    Thanks
    14

Warning: session_start() [function.session-start]: Cannot send session cache limiter - headers already sent (output started at D:\xampp\htdocs\gunny\gunny\index.php:1) in D:\xampp\htdocs\gunny\gunny\index.php on line 6
    Ket noi den may chu MsSql that bai!

ai hướng dẫn em add data (chả biết nằm trong mục nào) và mssql2008 với (em xài sql server2000 được ko nhỉ )
    Khách viếng thăm hãy cùng netenter84 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên trong0981's Avatar
    Thanks
    92

Trích dẫn Gửi bởi netenter84 [Only registered and activated users can see links. ]
    Warning: session_start() [function.session-start]: Cannot send session cache limiter - headers already sent (output started at D:\xampp\htdocs\gunny\gunny\index.php:1) in D:\xampp\htdocs\gunny\gunny\index.php on line 6
    Ket noi den may chu MsSql that bai!

ai hướng dẫn em add data (chả biết nằm trong mục nào) và mssql2008 với (em xài sql server2000 được ko nhỉ )
    bạn tải video hướng dẫn về coi rồi làm thử bạn nhé. gunny chỉ dùng 2k8 R2 các ver khác sẽ ko restore được db
    Khách viếng thăm hãy cùng trong0981 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Mình copy rồi vẫn không đăng nhập và đăng kí đc @@
    Khách viếng thăm hãy cùng BangNokia xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Sao mình đăng kí ở web này thì không login được, xài đăng kí của bộ web khác login vào web này thì bị 99%. tank login2 nhỉ, ai biết giúp với!
    Lần sửa cuối bởi duyhungvt, ngày 16-03-13 lúc 02:57 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng duyhungvt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hmthuancntt [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao không có hướng dẫn cài database sql server vậy?

Warning: odbc_connect() [function.odbc-connect]: SQL error: [Microsoft][ODBC SQL Server Driver][SQL Server]Cannot open database "Db_Tank" requested by the login. The login failed., SQL state 37000 in SQLConnect in C:\xampp\htdocs\admin\include\#__config.php on line 34
    mình cũng bị y vầy !!! sau đó tạo thêm database Db_Tank trên SQL server thì hết bị.
    Nhưng khi đăng ký tài khoản thành công và đăng nhập thì lại báo là tài khoản không tồn tại. Vào trang admin quản lý tài khoản thì có lỗi này

Warning: odbc_exec(): SQL error: [Microsoft][ODBC SQL Server Driver][SQL Server]Invalid object name 'Sys_Users_Detail'., SQL state S0002 in SQLExecDirect inC:\xampp\htdocs\gunny\admin\module\member.php on line 295

Warning: odbc_num_rows() expects parameter 1 to be resource, boolean given in C:\xampp\htdocs\gunny\admin\module\member.php on line 334
    Ai khắc phục được không ?

Mình nghĩ cái này thiếu database cho SQL server rồi !!! chứ thông tin và pass của 'sa' MSSQL có đúng nhưng không có database thì sao dc
    Lần sửa cuối bởi nguyenbaodanh, ngày 16-03-13 lúc 11:19 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenbaodanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Ai biết fix lổi đăng ký ,bị lổi
    Tài khoản đã có người sử dụng!
    Tên nhân vật đã có người sử dụng! làm thế nào để fix nhỉ, mọi thứ đều ổn trừ khâu đăng kỳ, dùng data MsSql của

--------Databae
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Xài cái Db_tank22.12 nhé add sẵn hết table webshop rùi
    Khách viếng thăm hãy cùng tieutu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    167

a cho e cái hd cài đc k
    hoặc team cài dùm e đc k
    Khách viếng thăm hãy cùng nghienmu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi trong0981 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tự dưng buồn như con chuồn chuồn nên share cho các bác bản full của GPW (bản gốc).

Link down: [Only registered and activated users can see links. ]

Update thêm video hướng dẫn của bạn chaukhanh67:
    [Only registered and activated users can see links. ]

Cách cài đặt:

B1. Cài xampp bỏ 3 thư mục gunny, idgunny và admin vào htdocs (nhớ bật curl nhá)

B2. Tạo database gunny, import file sql mình kèm ở trong đó vào db đó

B3. Config các file sau:
    - admin/include/#__config.php
    - gunny/include/#_advahu_$SVD_config.php
    - idgunny/include/#__#356363sfgsrEconfig.php
    Config như thế nào thì đọc là hiểu mà

B4. Config nốt các file sau khi sử dụng addon check thẻ của ketnoipay tích hợp sẵn:
    - idgunny/include/config_apicard.php <- cái này config thông tin kết nối đến tài khoản knp
    - idgunny/include/config_card.php <- config số cash nhận được của mỗi thẻ và khuyến mãi của từng thẻ

B5. Tiếp tục vào đây:
    - idgunny/ajax/.htaccess
    - idgunny/form/.htaccess
    - idgunny/formevent/.htaccess
    Sửa lại mấy cái link trong đó cho đúng với đường dẫn. Nếu không thì lại hỏi tại sao click xác nhận mà nó chả hiện ra cái gì

B6. Config đầy đủ xong rồi vô đây: [Only registered and activated users can see links. ]. Vào Cấu hình hệ thống tìm mấy cái link dẫn sửa cho phù hợp (có 4 link dẫn cần sửa)

B7. Xong giờ xài tốt . Ai có lòng hảo tâm thì TIP cho mình còn ko thì Thanks cũng được

P/S: BẢN NÀY CHỈ SỬ DỤNG CHO SERVER 3.0 (trừ bản của fix wind của trminhpc)
    Mình mới tập làm mà không hiểu gì cả bạn ơi ! cofig nghĩa là gì . toàn từ chuyên nghành . giải thích kỹ tý dc không
    Khách viếng thăm hãy cùng luongdat1993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

thank bác 1 cái cái này chơi đã quá àh
    Khách viếng thăm hãy cùng thangzet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 9 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Gunny] Share bộ quản lý game Gunny (Gunny Private Webpage v1.0)
    Bởi trong0981 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 54
    Bài viết cuối: 11-02-13, 04:52 PM
  2. Cần tìm video hướng dẫn làm sv gunny full ai có share mình với
    Bởi thienvinh12312 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 24-08-12, 07:39 AM
  3. help help [gunny private 2.3] lỗi rùi !
    Bởi minhtu0011 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 04-06-12, 07:47 AM