Share sever Giang Hồ Dậy Sóng (Mướp Yêu) - Trang 9
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 9 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 19 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 348
    Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: Share sever Giang Hồ Dậy Sóng (Mướp Yêu)

Down bản parth mới của mình dành riêng cho sever TQ.Xóa cài clien cài pảth Phương Dung di, rồi copy clien mới chèn pảth đó vào là ok.
    Khách viếng thăm hãy cùng thachlong78 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

thx bạn nhiều nhé đc rồi............
    Lần sửa cuối bởi huynhtrihai, ngày 22-02-09 lúc 02:50 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng huynhtrihai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]
    Down bản parth mới của mình dành riêng cho sever TQ.Xóa cài clien cài pảth Phương Dung di, rồi copy clien mới chèn pảth đó vào là ok.
    Cho mình hỏi làm cách nào để mở map Thanh Thành Sơn từ Thành Đô lên để làm nhiệm vụ chuyển sinh vậy bạn? Mong bạn giúp mình
    Khách viếng thăm hãy cùng slide_up xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi slide_up [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi làm cách nào để mở map Thanh Thành Sơn từ Thành Đô lên để làm nhiệm vụ chuyển sinh vậy bạn? Mong bạn giúp mình
    Nhiệm vụ chuyển sinh bạn, không cần đến Thanh Thành sơn đâu, bạn đến vũ lăng sơn thì phải, từ Bà Lăng Huyện chạy qua.Còn mở map chạy qua nói thực mình hem biết gì vì chưa làm bao giờ.
    Mai sever mình sẽ mở lại chính chức sẽ có bản hoàn chỉnh các chiêu CS cao cập, chức năng bang hội mới có điểm cống hiến NV bang hội, chiêu thức bang hội, chiêu Bang Chủ, chiêu thức này phải dùng điển cống hiến nâng cấp.Với mua đồ bang hội nữa, mai mở sever xong mình sẽ share toàn bộ spit mình viết cho mọi người, có cả các chiêu đã fix lỗi, với skill 12x, 15x thay đổi hoàn toàn đẫ thử nghiệm sever tét thấy khá cân bằng các phái.
    Mà ai có map liên đáu share cho mình được hem muốn viết cái liên đáu mà không có máp.
    Khách viếng thăm hãy cùng thachlong78 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

sao đi vượt ải hem đc.....mặc dù đã tới h rùi..giúp mình fix với thachlong ơi >"<
    à cho mình hỏi tên file của NPC "muop chuot chit" tên là gì vậy.. mình mún thêm cript nhưng tìm hoài ko thấy
    Lần sửa cuối bởi huynhtrihai, ngày 22-02-09 lúc 03:19 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng huynhtrihai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Bạn xem lại giờ máy tính xem, mình vẫn vượt ải bình thường mà.Còn flie của mướp chuột chít là script\两湖区\巴陵县\npc\女天王.lua .
    Mà mậy bạn có gặp rắc rối chỗ lệnh lua nào hem port lên mình giúp được mình giúp, bạn tham khảo mấy cái lệnh mình viết nhé cấu trúc lệnh khá đơn giản, mình đã đơn giản tối đa rồi đó, đọc tí là hiểu ngay, còn đoạn lệnh nào không hiểu port lên nhé.Các bạn nếu chịu học chắc mất 1 ngày là có thể viết even mới được rồi, còn mấy cái kia mất thêm 1 chút thời gian thôi.

Thành Viên
    Thanks
    0

tìm đc rồi thx bạn, mình đang tập viết cript từ từ...
    À bạn cho mình xin cái file Item& skill đầy đủ đc hem...mình có file item&skill rồi nhưng sai lệch với sv nhiều quá ko làm đc..có gì pm Y!M kiss1cai_3usd cho tiện
    Lần sửa cuối bởi huynhtrihai, ngày 22-02-09 lúc 11:55 PM.

Thành Viên
    Thanks
    0

như vậy là sao ai giải thích giùm em với[Only registered and activated users can see links. ] chỉnh màn hình 16bit rùi
    Khách viếng thăm hãy cùng takezo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

h vầy nhé : bạn xóa clien cũ đi rồi copy toàn bộ thư mục trong clien TQ, rồi patch bản patch vào, sửa IP cho giống IP máy của bạn, chọn đường dẫn trong file config... wa thư mục chứa GS chạy lần lượt các file :
    Sword3PaySys -- S3RelayServer-- Goddess -- Bishop -- S3Relay -- GS --
    mở thư mục chứ clien chạy file game.exe ( Giang Ho Day Sóng )
    Bạn thữ xem còn bị ko nhé

Thành Viên
    Thanks
    0

Hix cảm động thật đấy Thach long, sever của bạn vip thế bạn share cho mọi người chứ gặp người khác chắc để làm của riêng
    Khách viếng thăm hãy cùng voletin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 9 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 19 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share Server TLBB Tiếu ngạo giang Hồ cho anh em nè !
    Bởi hanny trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 350
    Bài viết cuối: 06-03-13, 10:17 AM
  2. Update Việt Hóa cho server Giang Share
    Bởi f-fantasy trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 06-05-10, 09:41 PM