[Release] MVT Web 2.3b - Phê quá ^_^ - Trang 9
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bản 2.0 này có khá hơn 1.0 không??

Người bình chọn
215. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Quá tốt good

123 57.21%
  • Khá hơn chút xíu

33 15.35%
  • Vẫn vậy

21 9.77%
  • Kém hơn

2 0.93%
  • Thua xa

36 16.74%
Trang 9 của 49 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 19 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 488
    Thành Viên vutuyen's Avatar
    Đang ở
    Vietnamese
    Thanks
    0

Ðề: [Release] MVT Web 2.0 - Gọn hơn - Pro hơn

Trích dẫn Gửi bởi kixboc [Only registered and activated users can see links. ]
    trời ạ hơi nhức đầu à, thế thì die ah, huhuhu, ah vutuyen ơi, có cách nào vừa dùng SQL vừa vào được các gameonline không, mình mà cài SQL thì lại không vào được các gameonline khác, có cách nào không?

mà còn việc này nữa, mình muốn hỏi có cách nào ngoài cách cài lại WIN và ghost ổ mà có thể xóa các thông tin ở SQL và cài lại không, mình uninstall nó bằng add/remove trong control panel nhưng khi cài lại thì các dữ liệu cũ vẫn được lưu, nó không xóa được, mặc dù mình đã chọn mục xóa tất cả rồi, cái untral edit 32 có cách nào dùng tiếp sau 10 ngày trial free không, máy mình hết 10 ngày rồi, giờ không dùng để chỉnh IP trong các file của MU được nữa
    Mình vẫn SQL vừa chơi game online được đấy thôi

chà, nhức đầu quá, trước khi xoá SQL thì bạn nên xoá mấy cái DB MU đi, thế là dữ liệu không lưu và Del luôn cái SQL
    Khách viếng thăm hãy cùng vutuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Vietnamese
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi prince [Only registered and activated users can see links. ]
    sao mình vào web rồi edit lại hết rồi đến khi vao action.asp thì nó lại vào index.asp. Mình đổi tên file action.asp thành index.asp luôn đến khi chạy query thì nó báo lỗi dòng ################################# rồi xong minh exit ra. Mình xoá dòng đó thì nó báo ok sussecfull. vào DK tài khoản Admin thì nó báo là vui lòng chạy query của người admin đã sử dụng trước, mình ko hiểu là làm như thế nào mới xong nựa Vutuyen chỉ giáo với
    Bạn không nên đổi tên file tùm lum vì web này các file phải phối hợp với nhau.
    acttion.asp là file hành động, nên bạn chạy nó tất nhiên nó sẽ trở lại index

nói chung bạn chỉ nên mở file index.asp

còn chỉnh sửa thì bạn phải tét các nhân vật thì mới xem kết quả được

Đang ở
    Vietnamese
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hoangtu_net [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn à, cái tạo nhân vật có 100000000 và 500 điểm thì tìm ngoài box khác có hướng dẫn rồi đó, còn muốn tạo acc có số zen khác 0, bạn mở file action.asp tìm đoạn code:
    [ASP]
    strSQL="INSERT INTO warehouse (AccountID,Money ) VALUES ('"&strtaikhoan&"','0' )"
    set adoRec=conn.execute(strSQL)
    Set adoRec= Nothing

[/ASP]
    trong đó có dòng: '"&strtaikhoan&"','0'
    thay số 0 bằng số bất kỳ là hòm đồ của account sẽ có số tiền đó
    đúng rồi, cho điểm nhân vật khi tạo thì không liên quan tới oohoiemmhanatthiaoohihongeienuanoiieb nhưng đăng ký cho tiền thì đúng là như vậy

Đang ở
    Vietnamese
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hoangtu_net [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn à, cái tạo nhân vật có 100000000 và 500 điểm thì tìm ngoài box khác có hướng dẫn rồi đó, còn muốn tạo acc có số zen khác 0, bạn mở file action.asp tìm đoạn code:
    [ASP]
    strSQL="INSERT INTO warehouse (AccountID,Money ) VALUES ('"&strtaikhoan&"','0' )"
    set adoRec=conn.execute(strSQL)
    Set adoRec= Nothing

[/ASP]
    trong đó có dòng: '"&strtaikhoan&"','0'
    thay số 0 bằng số bất kỳ là hòm đồ của account sẽ có số tiền đó
    đúng rồi, cho điểm nhân vật khi tạo thì không liên quan tới web nhưng đăng ký cho tiền thì đúng là như vậy, các bạn thử tesst xem

Thành Viên
    Thanks
    1

còn chay đoạn query của admin trước là đoạn query nào thế, trong topic này ko thấy đề cập tới. Mình chạy thử cái web có 2 file action.asp với lại config.asp thì nó báo file action thành index.asp rồi ko vào web được luôn. mình bỏ cái dòng ######################### thì query báo succesfull. mình xóa cái web 0.8 thì vẫn thê. Mình vào web của admin thì DK rồi nó cứ đòi chạy cái query của người admin trược Đến giờ vẫn ko xài dc. web
    Khách viếng thăm hãy cùng prince xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Vietnamese
    Thanks
    0

Đây nhé tớ chỉ lại từ đầu: bạn có thể test thử:
    chuẩn bị: bản Web của tớ, SQL đã cài, đoạn Query
    1. tạo các DB của MU bạn bạn cần chạy (nhớ chỉ 2 hoặc 3 DB như bản 1.02n hay 1.02e thôi)
    2. chạy đoạn Query mà tớ đính kèm (xóa ########## đi cũng dc)
    3. vào: [Only registered and activated users can see links. ] tiến hành đặt nick admin và thuộc tính.
    4. thoát ra vào lại [Only registered and activated users can see links. ]
    web chạy là bạn thành công, quá đẽ dàng.
    Bạn phải làm theo trình tự nhá. bạn cứ làm như vậy thì sẽ ko đòi Query admin

Chúc thành công

Đang ở
    Vietnamese
    Thanks
    0

Nếu bạn vẫn kkho6ng thành công thì tớ sẽ gửi cho bạn đoạn fim HD (nhưng đến 40MB lận)

Thành Viên
    Thanks
    12

vutuyen ơi, mình xong phần web rồi nhưng vào game toàn dis ra phải làm sao để khắc phục, nó cứ chạy được webzen 1/2 thì out, mình không biết fix IP main, trong này có tới mấy file liền chả biết fix file nào cả?
    Khách viếng thăm hãy cùng kixboc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Vietnamese
    Thanks
    0

Bạn sài phiên bản MU nào ???????????

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi vutuyen [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn sài phiên bản MU nào ???????????
    mình xài bản 1.02N của CTT với IP máy mình 10.0.0.76 nhưng IP của CTT là 10.0.0.100, vutuyen có thể fix lại theo IP của mình không, nếu được bạn cho mình xin mail của bạn để mình attack file vào hòm thư, bây giờ mình còn mỗi cái fix IP main nữa thôi, mình vào và nó đã nhận sv rồi, nhưng khi click vào sv và gõ user thì nó báo lỗi, vào web 2.0 và gõ user thì nó ok ==> file main chưa nhận dữ liệu theo sv của mình tạo phải không, bạn giúp mình với tuy cái này hơi ngoài việc web 2.0 của vutuyen nhưng mong vutuyen giúp dùm
    Khách viếng thăm hãy cùng kixboc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 9 của 49 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 19 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release]Hướng dẫn cài Mu và Web từ A đến Z
    Bởi damhiep trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 45
    Bài viết cuối: 31-03-09, 11:31 PM
  2. [Release] [04/21] [1.00.08] GS-CS Bug Fix
    Bởi Sh0ckIMU trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 29-03-08, 02:30 PM
  3. [Release]Bác nào sài 1.0L thì vô đây
    Bởi gacon6 trong diễn đàn SQL Server & Website