Tổng hợp những câu hỏi về Chinh Đồ - Trang 9
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 9 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 100
    Thành Viên
    Thanks
    29

Ðề: Tổng hợp những câu hỏi về Chinh Đồ

Trích dẫn Gửi bởi tonybravelion [Only registered and activated users can see links. ]
    muon vao file ZhuanExperienceBase.tbl thj nhu nao vay?
    file đó dùng Notepad ++ mở và edit bình thường
    Khách viếng thăm hãy cùng hattieuadt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone vitdonal92's Avatar
    Thanks
    17

Icon9 Ðề: Tổng hợp những câu hỏi về Chinh Đồ

tình hình em đang vướng caiz lỗi ngớ chẳng biết làm sao,có cao nhân nào giúp em xíu.
    tình hình mới add thêm 3 ông NPC Truyen thua,,, Hac Ám... và Pháp Bảo... không biết lỗi ở chổ nào mà chế đồ hac am không được.chạy hết rồi thôi NLiệu không mất mà đồ cũng không có. pháp bảo nhấp vô là bị dizz game. có mỗi cái trang bị truyền thua gì đó là chế đc. client em tự ngịc thì thấy NPC. sáng nay dow cái client TQ không thấy NPC nào luôn. mấy bác nhắm em lỗi ở cái client hay sever. em loay hoay mãi không được nên lên hỏi.mong mấy pác giúp. thank ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng vitdonal92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi vitdonal92 [Only registered and activated users can see links. ]
    tình hình em đang vướng caiz lỗi ngớ chẳng biết làm sao,có cao nhân nào giúp em xíu.
    tình hình mới add thêm 3 ông NPC Truyen thua,,, Hac Ám... và Pháp Bảo... không biết lỗi ở chổ nào mà chế đồ hac am không được.chạy hết rồi thôi NLiệu không mất mà đồ cũng không có. pháp bảo nhấp vô là bị dizz game. có mỗi cái trang bị truyền thua gì đó là chế đc. client em tự ngịc thì thấy NPC. sáng nay dow cái client TQ không thấy NPC nào luôn. mấy bác nhắm em lỗi ở cái client hay sever. em loay hoay mãi không được nên lên hỏi.mong mấy pác giúp. thank ạ
    - Để chế được đồ cần add đồ vào OpjectBase trên SV và Client chú ý các thông số phải giống nhau thì chế mới ra.
    - Để thấy được NPC cần add NPC vào NPCBase trên Server và client chú ý đến ID hình ảnh (Nếu ID hình ảnh đó trong NPC.Pak mà ko có thì ko nhìn thấy NPC được). Sau khi đã add vào Server và Clent rồi thì cần add NPC vào map muốn NPC hiển thị
    - Khởi động lại Server vàn tận hưởng
    Khách viếng thăm hãy cùng hattieuadt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi hattieuadt [Only registered and activated users can see links. ]
    - Để chế được đồ cần add đồ vào OpjectBase trên SV và Client chú ý các thông số phải giống nhau thì chế mới ra.
    - Để thấy được NPC cần add NPC vào NPCBase trên Server và client chú ý đến ID hình ảnh (Nếu ID hình ảnh đó trong NPC.Pak mà ko có thì ko nhìn thấy NPC được). Sau khi đã add vào Server và Clent rồi thì cần add NPC vào map muốn NPC hiển thị
    - Khởi động lại Server vàn tận hưởng
    thank anh đã chỉ dẫn nhưng mấy cái này em biết rồi .đã add NPC. vào vẫn thấy NPC . nhưng chế chạy hết rồi thay vì khép lại nhận đồ thì nó cứ trơ ra.
    anh fshare cho em xin cái file OpjectcBase với NPCbáe cho em với đc k. sevẻ và client luôn. em tét thử coi sao
    Khách viếng thăm hãy cùng vitdonal92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi vitdonal92 [Only registered and activated users can see links. ]
    thank anh đã chỉ dẫn nhưng mấy cái này em biết rồi .đã add NPC. vào vẫn thấy NPC . nhưng chế chạy hết rồi thay vì khép lại nhận đồ thì nó cứ trơ ra.
    anh fshare cho em xin cái file OpjectcBase với NPCbáe cho em với đc k. sevẻ và client luôn. em tét thử coi sao
    Chế đồ ko ra là do số lượng nguyên liệu cần thiết của trên OpjectBase của SV và Clent ko đồng nhất, hoặc trên client có add đồ vào mà trên SV chưa add

Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi hattieuadt [Only registered and activated users can see links. ]
    Chế đồ ko ra là do số lượng nguyên liệu cần thiết của trên OpjectBase của SV và Clent ko đồng nhất, hoặc trên client có add đồ vào mà trên SV chưa add
    vậy cảm ơn bác đã góp ý vậy. 30char

Thành Viên
    Thanks
    117

bác nào có thể giúp em sever 3.0 với , chế đồ 300 ok hết rồi, muốn sửa xlh để kich 8 món nhưng khi bấm vào npc sửa thì không được , ai biết cách chỉ mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng trongbt1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi trongbt1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    bác nào có thể giúp em sever 3.0 với , chế đồ 300 ok hết rồi, muốn sửa xlh để kich 8 món nhưng khi bấm vào npc sửa thì không được , ai biết cách chỉ mình với
    Bạn nói rõ chút đi, không giao tiếp đc với NPC hay Giao tiếp đc mà ko sửa đc

Thanks
    17

hattieu cho hỏi chút bản 1.0 của handoi fshare anh còn không. link handoi die rồi bản gốc ấy anh.có fshare em với

Thành Viên
    Thanks
    29

hattieu cho hỏi chút bản 1.0 của handoi fshare anh còn không. link handoi die rồi bản gốc ấy anh.có fshare em với
    Của bạn đây nhưng mình chỉ có SV thôi Patch và data ko còn

[Only registered and activated users can see links. ]

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hattieuadt vì bài viết này !

vitdonal92 (18-01-16)

Trang 9 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Gunny Vui Game Chinh Thuc Mo Kia Open chinh Thuc
    Bởi Heart_queen trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-06-14, 08:43 AM
  2. Chinh đồ: Nơi bàn luận, chia sẻ, phát triển Chinh đồ Pri..
    Bởi handoi198914 trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 17-03-14, 11:32 PM
  3. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 12-03-13, 02:59 PM
  4. Cho mình Xin lại Server Chinh Đồ . bên mục chinh đồ đã bị xóa hết
    Bởi daikimvuong1 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-09-12, 01:53 PM
  5. [TLBB] cho em hoi em muon chinh tang hinh trong thanh voi chinh do chien than
    Bởi KeenEnd trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-08-12, 12:49 PM