Cẩn thận caidatmu.com , văn bờm lừa đảo - Trang 9
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 9 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 140
    Thành Viên vancanh1991's Avatar
    Thanks
    12

Ðề: Cẩn thận caidatmu.com , văn bờm lừa đảo

Trích dẫn Gửi bởi sjthoj123 [Only registered and activated users can see links. ]
    đ gì, tao gửi luôn cái bọn 4r nè nhìn cái forum của chúng mày chả khác đ gì cái bãi rác quảng cáo từ cái thằng assmin đến thằng mod ngu như chó
    chém gió đ biết nghượng mồm bầy đặt add set hoàng kim vào ss6.3, chúng mày mà tự add vào được thì tao cũng add được mẹ con Growlanser vào ss2 rồi
    đc thằng mod lân sư rồng mở ss3 online thì éo có antihack còn bầy đặt thương mại hóa, 10 bài post bên 4rum thì đến 9 bài chúng mày coppy từ cái bên clbgamesvn này chúng mày cũng chuẩn bị xoán ngôi thằng sơn tùng về cái khoản king of coppy rồi đấy
    yên ổn để mà sống thì đ muốn lại cứ thích gây war
    cách an nói chữi người ta dữ thế bạn add set thì chả ai làm được còn về fix mấy này nọ bạn fix được ko mà nói người ta như thế
    mà người ta có đụng bạn gì đâu mà chữi người ta ko biết thánh nào này
    Khách viếng thăm hãy cùng vancanh1991 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên sjthoj123's Avatar
    Thanks
    147

Trích dẫn Gửi bởi vancanh1991 [Only registered and activated users can see links. ]
    cách an nói chữi người ta dữ thế bạn add set thì chả ai làm được còn về fix mấy này nọ bạn fix được ko mà nói người ta như thế
    mà người ta có đụng bạn gì đâu mà chữi người ta ko biết thánh nào này
    ghét thì chửi có sao ko, bây h muốn chửi ai hay ghét ai phải đi xin giấy phép à
    Khách viếng thăm hãy cùng sjthoj123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi sjthoj123 [Only registered and activated users can see links. ]
    đ gì, tao gửi luôn cái bọn 4r nè nhìn cái forum của chúng mày chả khác đ gì cái bãi rác quảng cáo từ cái thằng assmin đến thằng mod ngu như chó
    chém gió đ biết nghượng mồm bầy đặt add set hoàng kim vào ss6.3, chúng mày mà tự add vào được thì tao cũng add được mẹ con Growlanser vào ss2 rồi
    đc thằng mod lân sư rồng mở ss3 online thì éo có antihack còn bầy đặt thương mại hóa, 10 bài post bên 4rum thì đến 9 bài chúng mày coppy từ cái bên clbgamesvn này chúng mày cũng chuẩn bị xoán ngôi thằng sơn tùng về cái khoản king of coppy rồi đấy
    yên ổn để mà sống thì đ muốn lại cứ thích gây war
    Mày Đùa Á Tao Mở SS3 Hồi Nào 3 Đùa Á Trẻ Trâu Vãi LOl Tao Chỉ Toàn Sài SS6 Éo Dùng Ss3 Auk A 2 ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Be xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vancanh1991's Avatar
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Be [Only registered and activated users can see links. ]
    Mày Đùa Á Tao Mở SS3 Hồi Nào 3 Đùa Á Trẻ Trâu Vãi LOl Tao Chỉ Toàn Sài SS6 Éo Dùng Ss3 Auk A 2 ơi
    có 1 người chuyên di xin server ko biết ai nữa ta
    Khách viếng thăm hãy cùng vancanh1991 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết babykute's Avatar
    Đang ở
    Địa Ngục Việt Nam
    Thanks
    182

Trích dẫn Gửi bởi hackluv [Only registered and activated users can see links. ]
    spam đê

hahahahaha :3

nhanh lên ông :v
    Spam từ giữa năm 2009 đến giờ mới được hơn 800 bài vẫn hồng mà :v Thanh Niên Long Béo từ 2011 spam gấp 3 lần bố :v Chuyên gia hóng hớt chém gió
    Ải tình này ai có thế vượt qua
    Vọng Minh Nguyệt,tâm thật thê lương

Thành Viên
    Thanks
    0

hnay mới biết có topic này , mình là người ghi cái đoạn nói về hắn ở đầu trang , còn đoạn chat ko phải của mình , hình ảnh này nọ mình đã cung cấp đầy đủ ở FB của him , khi cung cấp xong thì hắn im lặng ko nói nữa , mọi ng` cứ vào facebook của hắn sẽ thấy ngay.
    Mắc cười cái câu "ăn cháo đá bát " biết xài mà ko hiểu nghĩa
    làm ăn tiền ng` ta , mà nói như ban ơn , phát sợ , rồi than thức đêm thức hôm làm , vậy thôi thấy khổ quá đổi nghề khác đi
    xin lỗi anh đây hỏi giá bao nhiêu là làm nhé chứ ko dc bớt đồng nào nhé
    còn cái người ghi cái topic này tôi chẳng biết là ai hết , chỉ họa may tính lừa ng` ta mà lừa ko dc nữa thôi , đúng là may mắn cho 1 ng`
    buồn cười
    Lần sửa cuối bởi mufree123, ngày 15-12-15 lúc 11:47 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng mufree123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Quanghauht [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nhầm rồi , mình chẳng liên quan gì với chủ thớt cả , đã chơi qua 2 MU kia , thấy thì nói thôi
    bạn có công nhận là 2 bản MU kia lỗi như vậy ko
    Phải Quang hậu chơi mu mình ko , mình ở TPHCM , quang hậu ở quảng nich mod check là ra ngay thật giả
    đúng là kẻ làm ăn gian dối thấy ng` ta vạch mặt mình thì ỷ vào uy tín còn lại năm xưa nói ng` ta hại mình ...đúng là thể loại chẳng ra đâu

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi Van_Bom [Only registered and activated users can see links. ]
    vấn đề chính là bạn có biết là chính admin đó nó muốn như vây, nó muốn y như thế, ta khuyên nó thì nó ko nghe, cuối cùng member nó chán nó bỏ đi, còn kêu cái gì.........bạn đi nghe 1 phía, ko biết thực hư như thế nào còn kêu cái gì nữa.................níc ảo lập thì dễ ợt, xóa cái cockie, tạo ip ảo facke ip là lập được................mang níc chính vào đây nói chuyện....còn nếu ko mang cái níc chính vào đấy nói...........thì đừng có mà kêu nữa........mang níc chính vào đây
    ông có bị điên ko mà bảo tôi muốn mu mình bị lỗi vậy ?

--- Chế độ gộp bài viết ---

h tôi đã vào rồi , mời thánh Văn Bờm vào đối ẩm nào

Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    816

thím ko biết là mucampha chính thằng đó nó muốn như thế à..............nói nó nhưng nó ko nghe........

còn thể loại như thím thì ăn không nói có..................rồi tự đi hủy kb face....tự xóa tin nhắn face chứ..........nhục ko thể tả được.......lại còn kêu mỗi lần ta fix cho thím ta lấy 1 triệu, hỗ trợ đêm hôm ko hề đòi thím 1tr nào cả..........đúng là thím nhục quá.........quá nhục

à còn cái thằng Mr.Be nó bảo nó là bạn của thím đấy....xem lại bộ mặt bạn của thím đi.....chuyên đi xin file rồi chộm cắp file....bọn nó tố cáo kia kìa........

[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi Van_Bom, ngày 16-12-15 lúc 12:09 AM.
    Đã già yếu và bệnh tật

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Van_Bom [Only registered and activated users can see links. ]
    thím ko biết là mucampha chính thằng đó nó muốn như thế à..............nói nó nhưng nó ko nghe........

còn thể loại như thím thì ăn không nói có..................rồi tự đi hủy kb face....tự xóa tin nhắn face chứ..........nhục ko thể tả được.......lại còn kêu mỗi lần ta fix cho thím ta lấy 1 triệu, hỗ trợ đêm hôm ko hề đòi thím 1tr nào cả..........đúng là thím nhục quá.........quá nhục
    Việc nhục hay ko , phải coi lại việc làm cho người ta ko đến nơi đến chốn rồi khi ngta complant thì bảo ngta nhục , nhục quá nên tuổi này mới bị thím lừa 3trieu nè . tôi đúng nhục
    còn việc hỗ trợ đêm hôm ta có nói thím đòi 1tr à , câu chữ nào của ta ghi ý thế , trc thím call ta có hỏi thím sau này hết hạn bảo hành thì sao , thì thím nói ko hỗ trợ nữa , nếu cần hỗ trợ thì có dịch vụ và giá ghi trên web , lúc đấy tôi có vào coi giá là thấy 500-1tr , nên tôi ghi 500-1tr , giờ thím sửa lại 200 đến 500 sao tôi biết dc
    việc tôi complant thím thì đã ghi rõ ràng complant cái gì , thím ko đọc sao
    hủy kb là ta hủy ,ta nói ta hủy sợ gì , ta có nói thím hủy sao mà thím nói
    xóa tin nhắn face là gì ta chẳng hiểu ?
    ta chẳng có bạn nào là mr be cả , nó làm gì ta ko care tới , như lời thím nói đấy , nó nói thím ăn trộm ăn cắp thím cũng làm à
    Lần sửa cuối bởi mufree123, ngày 16-12-15 lúc 12:18 AM.

Thành Viên
    Thanks
    0

lúc tôi chưa vào thì thím đi nói tôi và admin mu cẩm phả muốn bug thế
    tôi vào rồi thì nói chỉ admin mu cẩm phả muốn thế
    thèng đó vào lun chắc ko nói dc

tôi sợ thím quá văn bờm , còn chiêu nào giở ra hết lun đi tui tiếp

Trang 9 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Văn Hóa Chữ Ký - Nỗi Buồn Hay Niềm Vui
    Bởi Yahoo.com trong diễn đàn Hỏi Đáp - Ý Kiến - Góp Ý
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 13-11-14, 07:24 PM
  2. [TLBB] tớ hỏi lại điêu văn tẹo...
    Bởi quyentran trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 18-09-14, 08:51 PM
  3. [TLBB] Vấn Đề Điêu Văn Ai Giúp Em Với
    Bởi nhoxshan2000 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu