Bản Nhất Kiếm Không Cần Cài Đặt + Hướng dẫn - Trang 83
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 83 của 142 Đầu tiênĐầu tiên ... 33 73 81 82 83 84 85 93 133 ... CuốiCuối
Kết quả 821 đến 830 của 1416
    QQ: 1930099896 zin1007's Avatar
    Đang ở
    (¯`* Địa Ngục*´¯)
    Thanks
    171

Ðề: Bản Nhất Kiếm Không Cần Cài Đặt + Hướng dẫn

Trích dẫn Gửi bởi 6558503 [Only registered and activated users can see links. ]
    Như mình đã hứa .Hôm nay mình share server full mọi tính năng tất nhiên cả ép nhuận hồn và thông linh ngọc ,các hí việ phụ bản đấu trường vân vân và vân vào đc tất ... còn nhiều tính năng chủa mở Ae tìm hiểu để mở như chiến bang hội ... Mình đảm bảo với các bạn đây chính là server online hiện hành của kiếm vương và nhất kiếm . Mình hy vọng sự chia sẻ để các anh tài về FLA có thể thể hiện trình của mình .Nhược điểm là server nguyên gốc của tầu khụa lên phải cài fon bon khựa vào mới full .Vì thời gian này mình đang bận làm Dự án đg cao tốc lên ít có thoiwf gian rảnh. Sắp tới mình sẽ chuyển nguyên về nofon để Cho ae tiện lợi và ko bị lỗi fon chữ .Nếu có pro nào thì mình xin chia sẻ chút xiu về chuyển nofon ( ko phải thôi nhé vì mình chưa kiểm tra kỹ lắm ) nó liên qua đến các lệnh chuyển máp và load server .chỉ cần mã hóa chuẩn là có thể thay đổi toài bộ server .
    [Only registered and activated users can see links. ]
    hiện nay những tính năng đó các sever khác đều chạy dc trên nền có font cả rồi mà bạn.. nặng quá. ngại down khi nào có no font thì down

Thành Viên
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi HellsAngel [Only registered and activated users can see links. ]
    Build lại thì build bt = adobe cũng đ.c... mình đã có hướng dẫn lần tr'c rùi mà
    Tiện thể share ae file LoadInterface.swf
    File này mình đã việt hóa chỗ load game và chỉnh encode để có thể vào phụ bản hý viện mà ko cần thiết phải chuyển region của máy về china
    Hel đã hướng dẫn rồi hã vậy cho mình xin cái link topic dc hem hjx cái box gôm nhiều game wa' kiếm nhiều kinh
    Khách viếng thăm hãy cùng minhlathangnao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

trời ông Mr.Phát ... down xong, khi giải nén thì bị lỗi...
    xài cái của zin1007 đã cofig dc ko ???
    Khách viếng thăm hãy cùng k2online xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tuyentc's Avatar
    Thanks
    221

nên dùng bản của phát. nhưng thêm chút bản mở rộng của zin. vì bản của phát gần như đã việt hóa gần hết.
    Khách viếng thăm hãy cùng tuyentc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

khoan đã...ai có cái file resourece thì send qua nick chat cho mình với
    nick mình là [Only registered and activated users can see links. ] qua liền đi
    Khách viếng thăm hãy cùng k2online xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi 6558503 [Only registered and activated users can see links. ]
    Như mình đã hứa .Hôm nay mình share server full mọi tính năng tất nhiên cả ép nhuận hồn và thông linh ngọc ,các hí việ phụ bản đấu trường vân vân và vân vào đc tất ... còn nhiều tính năng chủa mở Ae tìm hiểu để mở như chiến bang hội ... Mình đảm bảo với các bạn đây chính là server online hiện hành của kiếm vương và nhất kiếm . Mình hy vọng sự chia sẻ để các anh tài về FLA có thể thể hiện trình của mình .Nhược điểm là server nguyên gốc của tầu khụa lên phải cài fon bon khựa vào mới full .Vì thời gian này mình đang bận làm Dự án đg cao tốc lên ít có thoiwf gian rảnh. Sắp tới mình sẽ chuyển nguyên về nofon để Cho ae tiện lợi và ko bị lỗi fon chữ .Nếu có pro nào thì mình xin chia sẻ chút xiu về chuyển nofon ( ko phải thôi nhé vì mình chưa kiểm tra kỹ lắm ) nó liên qua đến các lệnh chuyển máp và load server .chỉ cần mã hóa chuẩn là có thể thay đổi toài bộ server .
    cái này cài sao có giống của Mr.Phát không bạn ! mà link die rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng sitachi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

anh phát cho em xin pass file msgserver-6.rar với[-O
    Khách viếng thăm hãy cùng tuanmagic01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    244

Mr.Phát
    >"<
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Phát xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Thiên Đàng
    Thanks
    32

Mr.Phát ơi tại sao đăng nhập bằng mật khảu nào nó cũng vào vậy để chơi Lan o nhà giúp mình nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng maivantam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Phát [Only registered and activated users can see links. ]
    Mr.Phát
    >"<
    anh có thể úp lại file đó giúp em đc ko ạ.chứ pass ấy em thử rồi mà ko đc[-O
    Khách viếng thăm hãy cùng tuanmagic01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 83 của 142 Đầu tiênĐầu tiên ... 33 73 81 82 83 84 85 93 133 ... CuốiCuối