Upload lại server +tool cài đặt PW 1.3.6 - Trang 8
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 8 của 37 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 18 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 370
    ^^Nu*~ + Nhu*o*ng^^ anhnhuong's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: Upload lại server +tool cài đặt PW 1.3.6

hix ai kủng ổn có mình tui ấy vầy.
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    1

Hix chẳng biết Q kill thế nào ai hướng dẫn hộ cái restore Database tìm file passportB tìm lòi cả mắt ra chả thấy đâu cả(làm theo vi deo),làm theo hướng dẫn lại 1 lần nữa lòi mắt ra ko tìm nổi file mssql_table.sql chẳng nhẽ mình dow thiếu sao><Còn cái Client bắt buộc phải dow cái bản hơn 2G đó sao 0_0Client của DEC ko được thật sao?
    Khách viếng thăm hãy cùng Whitelions xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Fly ơi cho hỏi cái nào. Nếu khởi động các phụ bản ở phần run server nếu thành công nó có Hiện thông báo là :
    THAN NGUYET COC
    KHOI DONG THAN VO COC
    KHOI DONG VMMP
    Đại loại là như thế tại sao trong phần khởi đông các phụ bản tui chỉ đc cái Thần nguyệt cốc thôi còn những cái kia chả thấy đâu cả, nếu dùng thêm đoạn mã
    cd $PW_PATH/logservice; thì nó thông báo erro. ma có đc để cách ra ko VD :
    cd $PW_PATH/logservice;./gs is29 >$PW_PATH/logs/game_all.log & hay
    cd $PW_PATH/logservice; ./gs is29 >$PW_PATH/logs/game_all.log &
    Khách viếng thăm hãy cùng kahawai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ha ha hài thiệt mỗi lần mình gửi thắc mắc lên thì 1 phút sau lại tìm ra đáp án vui thật
    Khách viếng thăm hãy cùng kahawai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Nhổn City
    Thanks
    3

có ai biết cách ko cần tạo card mạng ảo mà vẫn xài được ko, tạo card mạng ảo chậm quá, tiện cho hỏi cách cho lên online , đang cần mấy anh em vào nghịch cho vui
    Khách viếng thăm hãy cùng meohen1989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Nhổn City
    Thanks
    3

[Only registered and activated users can see links. ]

ai đỡ dùm tui cái lỗi này cái ,tui xài client của bác boy9000 với patch của bác í luôn, thế mà lại thành ra thế này ,kinh dị qué
    Lần sửa cuối bởi meohen1989, ngày 14-03-09 lúc 11:21 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng meohen1989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi Whitelions [Only registered and activated users can see links. ]
    Hix chẳng biết Q kill thế nào ai hướng dẫn hộ cái restore Database tìm file passportB tìm lòi cả mắt ra chả thấy đâu cả(làm theo vi deo),làm theo hướng dẫn lại 1 lần nữa lòi mắt ra ko tìm nổi file mssql_table.sql chẳng nhẽ mình dow thiếu sao><Còn cái Client bắt buộc phải dow cái bản hơn 2G đó sao 0_0Client của DEC ko được thật sao?
    mssql_table.sql có trong file sv 1.3.6 .rar bạn down về đó , trong vào folder sv1.3.6 phân` MSSQL j`j` đó có 2 file

Trích dẫn Gửi bởi anhnhuong [Only registered and activated users can see links. ]
    hix ai kủng ổn có mình tui ấy vầy.
    bạn tắt cái card mạng net của bạn hẳn đi rùi làm cái card mang ảo khác để làm xem có đc không ? ( không bật card mang internet)
    tớ nghĩ chắc lằng nhằng ở chỗ đó nên mới không đc , còn không thì tớ... cũng khó hiu

@meohen1989 : kinh dị như xem phim Ma
    hì cái này hỏi ông boy9000 bên vnsharing thui bác ạ ^^
    Lần sửa cuối bởi flygon, ngày 14-03-09 lúc 11:39 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng flygon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi anhnhuong [Only registered and activated users can see links. ]
    ai kài đc rồi cài dùm em cái, em chịu thua cái tghm này, cài 8 lần oài.
    Kứ chạy server gôd nhưng ko đang kí đc acc.
    ai kài đc cài giùm tui qua team cái.
    Mình sẽ đến nhà bạn cài hộ. Bạn co ở HN không hả. Còn bạn ở xa thì hãy cài theo hướng dẫn ấy(Của Flygon). Mình làm theo 1 lần là cài dc ngay. Đang chơi cấp 70 hi.
    Khách viếng thăm hãy cùng thecongcntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

bạn tắt cái card mạng net của bạn hẳn đi rùi làm cái card mang ảo khác để làm xem có đc không ? ( không bật card mang internet)
    tớ nghĩ chắc lằng nhằng ở chỗ đó nên mới không đc , còn không thì tớ... cũng khó hiu
    thì trứoc khi hỏi tui kũng làm như ông nói mừk
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thecongcntt [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình sẽ đến nhà bạn cài hộ. Bạn co ở HN không hả. Còn bạn ở xa thì hãy cài theo hướng dẫn ấy(Của Flygon). Mình làm theo 1 lần là cài dc ngay. Đang chơi cấp 70 hi.
    tui ko ởp hà nội, hixx, thì cài theo flygon mà kài 8 lần vẫn bị lỗi ko đăng kí acc đc.

Trang 8 của 37 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 18 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release]Bộ Full Tool Musever & Client Tool
    Bởi trungviet2k trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 10-06-12, 02:48 AM
  2. Tool Chuyển Sinh HKGH :D ( Tool Add ITEM CHARATER)
    Bởi pikhjn trong diễn đàn Release
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 17-12-11, 09:43 PM
  3. [WinZt-Chinh Do]Server và Các Tool
    Bởi evilbaby1 trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 126
    Bài viết cuối: 10-10-10, 09:07 PM
  4. [Share]Server+Web+Tool+... Audition 3.2
    Bởi nghiamt trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 138
    Bài viết cuối: 24-07-10, 04:27 PM