Đề nghị BQT CLB loại bỏ Mod lequangvu khỏi ngay cái box mu Online - Trang 8
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 8 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 104
    Thành Viên YeuVo_ThuongCon's Avatar
    Đang ở
    Chuyển bị lặn
    Thanks
    13

Ðề: Đề nghị BQT CLB loại bỏ Mod lequangvu khỏi ngay cái box mu Online

Trích dẫn Gửi bởi ikenylee [Only registered and activated users can see links. ]
    mới đầu mình cũng chả muốn vào topic này cãi cọ. nhưng nhìn bác ấy spam kích tướng người khác mà ức chế. bác nghĩ nhiều người đồng quan điểm? bác ít cũng được tí tiếng nên lắm thằng bợ đít mà không cần lý do thôi.

riêng vụ lequangvu baned hoanmaster thấy bảo tin tưởng hackluv. (người hại xin lỗi -> người bị hại xin lỗi người bị bị hại), vài 3 câu là giải quyết vì nó chả to tác gì, còn tăng tình cảm AE với nhau. nhưng nhìn bác xem biến nó thành cái gì. thấy lão hackluv treo stt nào là share vweb,botnet api... / tại sao lại bắt lỗi lôi lên đây? ae xem mấy phim hoàng cung trung quốc chưa,người thâm hiểm nó luôn chen vào tình cảm đấy.

dịch vụ tang lễ của bác chắc hẳn hơn người khác rồi, nhưng thời điểm hiện tại thì chả ai biết nó như thế nào! lấy gì mà so sánh.

mình không hiểu được hết đầu đuôi câu chuyện giữa 2 người (xóa hết cmn comment rồi) nên muốn xem ai đúng ai sai cũng khó, cái mình ghét là spam kích tướng vớ vẩn ở topic khác.
    1.bác ít cũng được tí tiếng nên lắm thằng bợ đít mà không cần lý do thôi.

Tôi xin trả lời bạn nhé :
    • Tôi choi thế nào mà bạn nói mấy anh em trong CLB này bợ đít tôi
    • Tôi làm sao và trợ giúp thế nào những ai đc tôi giúp hoặc nói chuyện hoặc gì đó với tôi đều bết cấm bạn đánh giá ( họ lại chủi vào mặt bạn )

Bạn nhầm tôi có hình ảnh chứng minh rõ là khi tôi quay lại CLB tôi post 1 bài mà sau đó thì sao ( chứng tỏ bạn chưa đọc từ các trang khác )
    mình không hiểu được hết đầu đuôi câu chuyện giữa 2 người (xóa hết cmn comment rồi) nên muốn xem ai đúng ai sai cũng khó, cái mình ghét là spam kích tướng vớ vẩn ở topic khác.
    bạn cần xem lại mấy cái hình ảnh đã bị xóa => Nó xóa bài nào tôi xem đc hết => và có chụp lại

Hiện tại nếu nó thích tôi cho nó ra đảo => nhưng tôi " Méo " thích thích là thích cái câu này
    (người hại xin lỗi -> người bị hại xin lỗi người bị bị hại)
    Vậy nó tư thù cá nhân làm sao ???

nếu muốn tôi chơi cho ra nhẽ 1 bài tôi post đủ các hình ảnh từ trang 1 đên trang này cho bạn xem => Bố láo ăn cắp
    Lần sửa cuối bởi YeuVo_ThuongCon, ngày 11-11-15 lúc 12:03 PM.
    Các PRO Tha Em

2. The Following 4 Users Say Thank You to YeuVo_ThuongCon For This Useful Post:

fantasi (11-11-15), hackluv (11-11-15), heroviet2301 (11-11-15), hoangtu_eck94 (11-11-15)

Thành Viên
    Thanks
    27

chữi nhau kinh thế?

1. MOD LÀ LUẬT.
    2. MOD CÓ QUYỀN BANNED NẾU NGỨA MẮT.
    3. MOD LÀM SAI, ĐỌC LẠI ĐIỀU 1.

Đã chơi forum là phải hiểu, mình thấp cổ bé họng rồi.

Sao ko dùng tài năng, phát triển, tự kiếm ăn ở ngoài, 1 tháng 50 củ ko sướng sao.

Vào đây chỉ để giải trí chém gió, lướt xem qua cái, hoặc share những cái gì gọi là RÁC (mình thấy thế) là chính thôi anh em à.

Sân si chi
    Khách viếng thăm hãy cùng janethorne83 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Chuyển bị lặn
    Thanks
    13

ngay cái bài này đã " Méo " ưa rồi :

[Only registered and activated users can see links. ]

vậy là thành viên mem clb này đều nó " Ó " hết cả, => đợi để gặm xương

Còn lại với tôi " Méo " thèm chấp bạn
    Các PRO Tha Em

Thành Viên killer20099's Avatar
    Đang ở
    Binh Duong Province
    Thanks
    188

theo dõi từ lúc cái topic vớ vẩn này tới bây giờ mà chẳng thấy MOD nào vào close lại nên chửi mẹ 1 tiếng cho bỏ ghét, band thì thôi cũng chẳng cần vào 4rum nữa

MOD đéo biết làm việc cái cc gì hết
    còn thằng ml YVTC mày ngu học đụ má người ta góp ý là nhảy vào cắn, cắn chết cmm đi.

MOD SMOD ADM vào đọc thì band nick tôi và làm ơn close cái topic này cái ngứa dái vcc ra mà cứ thấy nó spam lên hoài, fuck you !
    Khách viếng thăm hãy cùng killer20099 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    108

Hỏi thật là mấy bố trong này toàn tự sướng với nhau à, gió mát thật đấy, cái topic vở vẩn treo cả tuần vẫn chưa lắng, mấy thằng con trai với nhau như lũ đàn bà bán cá ngoài chợ (Sorry bạn nào có mama bán cá )
    Khách viếng thăm hãy cùng skriptank xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tagtag15's Avatar
    Thanks
    132

Khách viếng thăm hãy cùng tagtag15 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    129

tôi nói thế đáng nhé mọi người đọc được đều qoute bài viết và ném đá tôi, tại sao chỉ có bạn qoute tôi? nói ai thì người đó hiểu thôi bạn .khơi mào ra làm gì cho khổ.

có thành phần bợ đít hay không bạn tự biết.
    tôi không nói đến sự tích của bạn với mod lequangvu,tôi nói đến việc spam chế giễu ở mọi topic có mặt mod hoặc bạn hoặc bạn của bạn! tôi không nghĩ pro lại đi làm mấy trò thế này

bạn cũng chả phải chấp tôi làm gì.lâu nay tôi biết trình tôi ở đâu nên chả giám lên đời ai bao giờ.
    Khách viếng thăm hãy cùng ikenylee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vancanh1991's Avatar
    Thanks
    12

clbgame giờ loạn hết cả lên rồi người ta share sv thì sài hay không thì thôi vào toàn gây war với nhau mà dạo này clb không còn như trước rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng vancanh1991 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên advd42's Avatar
    Thanks
    182

Kể ra cũng chơi Lầy Vãi Lồn ra ấy! Mà địt thấy thằng nào vào close mẹ nó đi! Thấy nó đi quá xa của cái mục đích đặt ra
    Khách viếng thăm hãy cùng advd42 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Chuyển bị lặn
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi killer20099 [Only registered and activated users can see links. ]
    theo dõi từ lúc cái topic vớ vẩn này tới bây giờ mà chẳng thấy MOD nào vào close lại nên chửi mẹ 1 tiếng cho bỏ ghét, band thì thôi cũng chẳng cần vào 4rum nữa

MOD đéo biết làm việc cái cc gì hết
    còn thằng ml YVTC mày ngu học đụ má người ta góp ý là nhảy vào cắn, cắn chết cmm đi.

MOD SMOD ADM vào đọc thì band nick tôi và làm ơn close cái topic này cái ngứa dái vcc ra mà cứ thấy nó spam lên hoài, fuck you !

Toi nói ai vào cắn bao giờ => tự nghĩ ra và tự nói ra
    tôi nói bạn nghe này ???

1.
    bạn có hiểu chuyện ko? đây đâu lần đầu tôi cáo thang ôn con này :

Nó block tôi với lý do gì bạn biết ko ???

2.
    Nó cảnh cáo ai đã thaks tôi => moi nguoi xem xem thấy sao ( mặc dù tôi và cậu kia ko quen nhau )

3.
    Trích dẫn Gửi bởi ikenylee [Only registered and activated users can see links. ]
    tôi nói thế đáng nhé mọi người đọc được đều qoute bài viết và ném đá tôi, tại sao chỉ có bạn qoute tôi? nói ai thì người đó hiểu thôi bạn .khơi mào ra làm gì cho khổ.

có thành phần bợ đít hay không bạn tự biết.
    tôi không nói đến sự tích của bạn với mod lequangvu,tôi nói đến việc spam chế giễu ở mọi topic có mặt mod hoặc bạn hoặc bạn của bạn! tôi không nghĩ pro lại đi làm mấy trò thế này

bạn cũng chả phải chấp tôi làm gì.lâu nay tôi biết trình tôi ở đâu nên chả giám lên đời ai bao giờ.

Bạn này nói : clb giờ cờ hó xuốt ngày chờ mod thả xương để gặm
    Vậy là bạn nói Thành Viên ( ngoài Smod và Mod đều là cờ hó )

=> nên nhớ CLB toàn ngời ko phải cờ hó đâu ?

4.

Với thang Vũ này chưa đủ tuổi ban nick tôi vì tôi Méo " thích thả ra

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi advd42 [Only registered and activated users can see links. ]
    Kể ra cũng chơi Lầy Vãi Lồn ra ấy! Mà địt thấy thằng nào vào close mẹ nó đi! Thấy nó đi quá xa của cái mục đích đặt ra
    bạn nên nhớ tôi làm võ lâm từ cái thời nick bạn chưa đến 90k đâu ( hiện tại nick bạn là u=150k đấy ) => [Only registered and activated users can see links. ] )
    vậy bạn hãy biết gì rồi đúng ko ???
    Lần sửa cuối bởi YeuVo_ThuongCon, ngày 11-11-15 lúc 03:25 PM.
    Các PRO Tha Em

Trang 8 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Có cái VPS đã tải đồ nghề hết , anh nào rảnh bày e cài võ lâm online với thanks
    Bởi xomnhalalop12 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 13-01-15, 12:01 AM
  2. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 03-06-12, 02:44 PM
  3. [HELP] Đưa SS5 lên online ( bản của lequangvu )
    Bởi khacminh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 08-10-10, 01:20 AM
  4. lequangvu và các bạn vào giúp với
    Bởi tyemday trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 19-08-10, 05:16 PM