[JX] JXServer v7.0 II [ Free Version ] - Trang 71
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 71 của 75 Đầu tiênĐầu tiên ... 21 61 69 70 71 72 73 ... CuốiCuối
Kết quả 701 đến 710 của 748
    Thành Viên
    Thanks
    52

Ðề: JXServer v7.0 II [ Free Version ]

Trích dẫn Gửi bởi ndxtg [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn có thể hướng dẫn ở đây không? nhiều người đọc cho biết cách giải quyết đỡ chỉ 1 người biết
    mình cũng bị lỗi máu quái = 0 và ko nói chuyện NPC như các bạn khác mặc dù giải nén từ nguồn, máy có cài font, server đồng bộ ráo rồi . Vào game chỉ biết chạy lòng vòng chơi thôi ko làm dc gì ráo.
    ông già! test gì lắm nhỉ,máy bác khỏe thế...máy em chạy có 1 cái sever mà 2 acc là lag tung chảo lên rồi ...
    Khách viếng thăm hãy cùng tungok xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi tungok [Only registered and activated users can see links. ]
    ông già! test gì lắm nhỉ,máy bác khỏe thế...máy em chạy có 1 cái sever mà 2 acc là lag tung chảo lên rồi ...
    test để biết bản nào tốt mà chơi
    mà không cần máy mạnh đâu, chỉ cần để mỗi server riêng 1 thư mục, mỗi client riêng 1 thư mục, thích bản nào chạy bản đó (mình server cài máy ảo Virtual Machine nên không cần chạy server lại mỗi lần tắt máy, chỉ pause thôi lần sau mở lên lại chơi khỏi mắc công đợi)
    vả lại dự định rảnh cũng bắt chước anh em dev 1 bản cho vui, ôn lại kỉ niệm xưa cách đây 6-7 năm í mà... dự định bản đầu là CTC toàn đồ xanh không ko có đồ khủng, hệ thống skill rõ ràng + nhiệm vụ nhập môn học skill đàng hoàng chứ ko có 1 cái rụp học hết skill

còn muốn biết máy khủng hay không xài skill cuối cùng của đường môn (tổng hợp cả chục skill ý), vào Tống Kim kiếm đám quái nào đông đông rồi đè phím F2 rà chuột từ từ, không lag là máy khủng
    Khách viếng thăm hãy cùng ndxtg xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    52

bác cho em hỏi ngoài lề xíu...cái "hiren boot" mình cho dzô usb chạy được không ta
    Khách viếng thăm hãy cùng tungok xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Máy tui chạy 10 acc vừa làm sv vừa chạy game luôn chua thấy gì cấu hình máy cũng hơi yếu Intel Core 2 Extreme QX6700 Quad-Core Processor, 2.6 GHz, 8M L2 Cache, LGA775
    8G Ram HDD 1TB chỉ có vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng CopBaDauRang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hkluan's Avatar
    Đang ở
    ...Nơi Tôi Sống...Bình Phước
    Thanks
    48

Cho em hỏi cách đăng kí acc bằng sql đc ko ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng hkluan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Hoàn toàn được ... nhưng trong Server có Tool JXStartup đăng ký dễ hơn.
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Amateur Editor kidcrazy187's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    76

Trích dẫn Gửi bởi ndxtg [Only registered and activated users can see links. ]
    test để biết bản nào tốt mà chơi
    mà không cần máy mạnh đâu, chỉ cần để mỗi server riêng 1 thư mục, mỗi client riêng 1 thư mục, thích bản nào chạy bản đó (mình server cài máy ảo Virtual Machine nên không cần chạy server lại mỗi lần tắt máy, chỉ pause thôi lần sau mở lên lại chơi khỏi mắc công đợi)
    vả lại dự định rảnh cũng bắt chước anh em dev 1 bản cho vui, ôn lại kỉ niệm xưa cách đây 6-7 năm í mà... dự định bản đầu là CTC toàn đồ xanh không ko có đồ khủng, hệ thống skill rõ ràng + nhiệm vụ nhập môn học skill đàng hoàng chứ ko có 1 cái rụp học hết skill

còn muốn biết máy khủng hay không xài skill cuối cùng của đường môn (tổng hợp cả chục skill ý), vào Tống Kim kiếm đám quái nào đông đông rồi đè phím F2 rà chuột từ từ, không lag là máy khủng
    Muốn server nào tốt để chơi thì dùng cách test server nhanh trong ebook 2.0 có đó. Chi phải tốn dung lượng dữ vậy.

bác cho em hỏi ngoài lề xíu...cái "hiren boot" mình cho dzô usb chạy được không ta
    Biết cách là đc. Trên mạng chỉ đầy ! Chịu khó google !
    Trích dẫn Gửi bởi CopBaDauRang [Only registered and activated users can see links. ]
    Máy tui chạy 10 acc vừa làm sv vừa chạy game luôn chua thấy gì cấu hình máy cũng hơi yếu Intel Core 2 Extreme QX6700 Quad-Core Processor, 2.6 GHz, 8M L2 Cache, LGA775
    8G Ram HDD 1TB chỉ có vậy
    Ghét nhất cái thứ này. Khoe hàng nói đại đi, khoe thì nói đại mạnh đi, còn hơi yếu. :T

[Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Rezo™ [Only registered and activated users can see links. ]
    Hoàn toàn được ... nhưng trong Server có Tool JXStartup đăng ký dễ hơn.
    bác rảnh up lại server có FONT và no FONT vì link ở trang 1 die ráo rồi bà con down cái link trong topic [Only registered and activated users can see links. ] khi reup bị lỗi nên mới bị cái lỗi máu quái = 0 đó, cám ơn trước nha

Trích dẫn Gửi bởi kidcrazy187 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ghét nhất cái thứ này. Khoe hàng nói đại đi, khoe thì nói đại mạnh đi, còn hơi yếu. :T
    Khách viếng thăm hãy cùng ndxtg xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

caif lỗi hoài à! chán quá! mãi kok chơi được!
    Khách viếng thăm hãy cùng minhtanxd1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi minhtanxd1 [Only registered and activated users can see links. ]
    caif lỗi hoài à! chán quá! mãi kok chơi được!
    bị lỗi gì vậy bạn pm nịck yahoo [Only registered and activated users can see links. ] tui giãi đáp cho
    Khách viếng thăm hãy cùng CopBaDauRang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 71 của 75 Đầu tiênĐầu tiên ... 21 61 69 70 71 72 73 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Có ai có path JXServer v7.0 II [ Free Version ] ko
    Bởi romeovungtau trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 27-12-11, 11:06 PM
  2. xin patch sever JXServer v7.0 II [ Free Version }
    Bởi nhoc_kute_blog trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 16-11-10, 08:07 PM
  3. Free Season3 Episode2 Full (version 1.0.0.9 S3E2 Full)
    Bởi luckyday trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 16-08-10, 08:38 PM