S2 fix chưởng rồng và có Wing3 đây - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7
Kết quả 61 đến 69 của 69
    ★…Tối Đa…★ Maximum's Avatar
    Đang ở
    —Tân An City—
    Thanks
    103

Ðề: S2 fix chuong rong va co Wing3 day

Trích dẫn Gửi bởi Destruct [Only registered and activated users can see links. ]
    WhoAmI nếu được thì viết tutotial nhé! Member mới kìa!!
    Đồng ý 2 tay với bác Des 30 charrrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng Maximum xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Maximum vì bài viết này !

Van_Bom (02-10-11)

Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    816

Trích dẫn Gửi bởi WhoAmI [Only registered and activated users can see links. ]
    Cám ơn bác VanBom đã cho 1 ý tưởng. Nhưng bác đi sai hướng rồi. Vụ ko hề liên quan gì đến Packet gì cả. Lỗi này nằm hoàn toàn dưới client: Xử lý Skill hình ảnh dưới Client. Lỗi này là WZ chỉ tính toán và hạn chế Size ở mức thấp, chỉ có Mu RS mới có vụ 6500 hay 65000 Point thôi.
    Vụ này nếu bạn RE kỹ 1 tí sẽ ra thôi. Không quá khó ! Mở rộng size Dev giữa Skill và màn hình.
    Xin lỗi đã mạn phép !
    giả dụ như chưa được fix chưởng rồng nhé, tớ tăng agi con MG =40k thì ngoáy ko ra rồng, nhưng tâng agi =55k thì lại ngoáy ra rồng, vậy bạn giải thích thế nào,...

ngày xưa khi tớ làm maxpoint 65k ở GS đã phát hiện ra 1 thứ rất buồn cười...đó là ở GS nó cũng có chỗ quy định cho phép ra skill hay ko ra skill

hiện nay tớ đang tìm cách fix visua bug bằng onllydbg vì c++ tớ ko biết, vẫn đang học
    Lần sửa cuối bởi Van_Bom, ngày 02-10-11 lúc 04:10 PM.
    Đã già yếu và bệnh tật

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Van_Bom vì bài viết này !

godhoang
    Guest

Trích dẫn Gửi bởi Van_Bom [Only registered and activated users can see links. ]
    giả dụ như chưa được fix chưởng rồng nhé, tớ tăng agi con MG =40k thì ngoáy ko ra rồng, nhưng tâng agi =55k thì lại ngoáy ra rồng, vậy bạn giải thích thế nào,...

ngày xưa khi tớ làm maxpoint 65k ở GS đã phát hiện ra 1 thứ rất buồn cười...đó là ở GS nó cũng có chỗ quy định cho phép ra skill hay ko ra skill

hiện nay tớ đang tìm cách fix visua bug bằng onllydbg vì c++ tớ ko biết, vẫn đang học
    Vậy cuối cùng là từ main.exe hay Gs.exe ? VB nói cụ thể hơi nhé
    Nếu là main.exe thì godhoang định nhờ fix cái main.exe xem thể nào, chứ giới hạn cái này đánh chán
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    60

Trích dẫn Gửi bởi vnzoo1 [Only registered and activated users can see links. ]
    cái wing3 không mang trở lại được!!!!!!!!!!!!!!
    sửa lại item(kor) với item.bmd cho class 2 đeo đc.
    Khách viếng thăm hãy cùng kunyeudung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Van_Bom [Only registered and activated users can see links. ]
    server: [Only registered and activated users can see links. ]

trong server có patch đó: ip luôn là 192.168.1.2 nhé

client: [Only registered and activated users can see links. ]

1 vài thông tin, bản này fix chưởng rồng như đã nói, tuy nhiên skill kiếm Run của MG thì ko hề được fix

ở GS Fix Wing3 oke 90% còn 10% là visua bug, cách khắc phục như sau, tạm thời vào game các bạn bỏ vũ khí ra rồi cầm lại thì sẽ hiện wing3 đẹp, move icarus rồi là kanturu event oke, đập ngọc oke, có full dòng hẳn hoi, life đàng hoàng....

ngoài ra còn vài bug linh tinh tớ để khi khác fix 1 thể, 1 vài hộp event JPN ko hiện hình...

acc hoangdung pass hoangdung

Bản này client ko nói đến , nhưng mình gặp một số lỗi sau bạn nào ranh fix dùng mình :
    [Only registered and activated users can see links. ]

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng bqt.mugr xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến bqt.mugr vì bài viết này !

Van_Bom (19-11-11)

Thanks
    816

bạn nên xem lại các bước config ip của bạn nha, các bạn khác chạy ầm ầm đó, phải xem kĩ nha, các bước config mà ko kĩ là nó hay lỗi lắm
    Đã già yếu và bệnh tật

Thành Viên
    Thanks
    5

Ðề: S2 fix chưởng rồng và có Wing3 đây

Vụ không ra rông tất nhiên là do client rồi, yên tâm là chuẩn vì GameThuVN đã fix lỗi này rồi ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng ViperMUHN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

godhoang
    Guest

Trích dẫn Gửi bởi ViperMUHN [Only registered and activated users can see links. ]
    Vụ không ra rông tất nhiên là do client rồi, yên tâm là chuẩn vì GameThuVN đã fix lỗi này rồi ^^
    vậy là do main.exe rồi @@
    Có gì anh viper tung hướng dẫn nha (!)
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    816

ngày xưa tớ có làm thử với 1.02N của chuột thành tinh, thì cũng phát hiện ra là packet cũng có làm cái đó, ví dụ tăng agi vào MG 55k và cầm kiếm rồng thì ngoáy ra, nhưng nếu ko move 1 offset giới hạn 65k trong gs thì nó cugx ko ra, cũng rắc rối lắm..đành phải bỏ rở,..hix

à quên còn cái skill kiếm Run của con MG nữa, cũng ko ra, cái bản này fix chưởng rồng rồi nhưg ko fix chưởng kiếm Run, đểu thật.
    Lần sửa cuối bởi Van_Bom, ngày 22-11-11 lúc 09:34 AM.
    Đã già yếu và bệnh tật

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7

Các Chủ đề tương tự

1. Làm sao add botpet xương rong và mini wing vao shop
    Bởi xom2p trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 25-08-10, 08:06 PM
  2. Ai có code sach rong voi ngọc bless và soul của sever SCFMT hok
    Bởi Mr:nH4m trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 14-08-10, 08:16 PM
  3. Cần giúp fix lỗi đeo WING3