PW server 1.3.6 (hướng dẫn phim) - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 126
    Thành Viên SaoPaulo1's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: PW server 1.3.6 (hướng dẫn phim)

Vậy cài TGHM phải cài font china ah.sao tớ coi hương dẫn lúc đặt tên daba là passport-rồi lưu vào ví dụ D:/TGHM/DATABASE(cái này tự tạo ra ah) sau đó lúc retrose,thấy ông chọn file gì đó mà tìm trong sever ko thấy
    Khách viếng thăm hãy cùng SaoPaulo1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vỵt Siêu Nhân nghiamt's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    0

cái HD này mình thấy ko đầy đủ. Có nhiều bước qua loa quá ko hiểu rõ hết đc.

0977114691 - Nghĩa

>>> [Only registered and activated users can see links. ] <<<

>>> [Only registered and activated users can see links. ] <<<

Thành Viên
    Thanks
    0

@nghiamt: Thì có gì ko hiểu cứ hỏi
    @SauPaulo: ko cần cài font TQ để chạy server. Tuy nhiên phần lớn các files PW đều là tiếng Hoa. Nếu bạn ko chuyển wa tiếng Hoa thì dễ mắc những lỗi hỏng hóc liên wan tới font chữ như khi extract files. Do vậy tốt nhất nên cài bộ font east asian và chuyển non-unicode sang Chinese PRC.
    Về việc restore db thì bạn mở Query Analyzer lên (có trong bộ SQLServer). Cái combobox ở bên trên chuyển sang db passport. Roài vào trong thư mục bạn extract server, có 1 thư mục tên MSSQL. Mở file mssql_table.sql trong đó ra, chép wa SQL Analyzer, bấm F5. Sau đó xóa hết bên SQL Analyzer, mở lun file mssql_stored_procedure.sql, chép wa SQL Analyzer roài bấm F5. Roài đó, db xong gòi
    Khách viếng thăm hãy cùng Zell Dinch xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Cho mình hỏi chút nhé:
    Mình cài xong Ubuntu rùi, khi conect vào bằng WinSCP nó báo Network error: Connection refused
    Có ai biết sửa ko chỉ mình với.
    Còn 1 vấn đề nữa, khi retore Database sao mình ko tìm thấy file để retore nhỉ
    HELP ME!
    Khách viếng thăm hãy cùng bacnam7287 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

chịu kho xem kỹ phim trước khi hỏi mấy pa ơi
    con bản hướng dẫn này la quá chi tiết rùi đó
    trừ khi noob quá thì đành chấp nhận
    chỉ cần mấy pa biết gọi là 1 chút it linux thì cũng đủ để run server này rùi

to : Zell Dinch
    bạn làm ơn hướng đẫn nốt mọi người hộ tôi với
    hướng dẫn đến mức dộ này rùi mà có người vẫn còn không làm dc thì pó tay rùi không còn gì để nói
    nhiều trường hợp trên phim có hướng dẫn rùi mà vẫn còn pm hỏi thì chịu
    Khách viếng thăm hãy cùng gunbound1012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

chú ý nếu sử dụng bản 1.3.6 trên nếu vừa tạo nhân vật đã dc 2 bóng đèn, 35k danh vọng, cấp tu chân đại thừa, 2 ty nguyên thần mà bạn lai muốn để mặc định như DEC thì có thể vào iweb sửa lại
    Max vigor : quy định số bóng đèn ( max 399) tương đương với 3 cột chân nguyên+99 nguyên khi
    Skill Point : nguyên thần
    Cultivation: cấp độ tu chân
    Khách viếng thăm hãy cùng gunbound1012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cám ơn bác, tớ quên khuấy mất trong iweb có mấy cái báe charater Mà nè, Max vigor của DEC là nhiu vậy.

Ai bít bảng list các cấp cultivation ko. Tui chỉ bít 1,8,21,22 thoai hà! Mấy cấp ma thì sao?
    Khách viếng thăm hãy cùng Zell Dinch xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Làm ơn up hướng dẫn lên 1 hot khác dùm mình với, download mấy ngày nay mà ko dc nè
    Khách viếng thăm hãy cùng nhatdao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

max vigor của DEC la 399 tương đương với 3 cột chân nguyên va 99 diểm nguyên khí

Thành Viên
    Thanks
    2

Ai giúp sửa lỗi này với, Mình cài đi cài lại Ubuntu mà vẫn cho ra 1 kết quả thế này huhu. Ai sửa được làm ơn pm mình qua yahoo nhé: bacnamsumvay123. Cảm ơn rất nhiều!
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi bacnam7287, ngày 25-05-08 lúc 04:04 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng bacnam7287 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 7 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Video hướng dẫn cài đặt Server JX (TSBD 3.0)
    Bởi jxvietnam trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 371
    Bài viết cuối: 04-07-13, 01:55 AM