[Release] MVT Web 2.3b - Phê quá ^_^ - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bản 2.0 này có khá hơn 1.0 không??

Người bình chọn
215. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Quá tốt good

123 57.21%
  • Khá hơn chút xíu

33 15.35%
  • Vẫn vậy

21 9.77%
  • Kém hơn

2 0.93%
  • Thua xa

36 16.74%
Trang 7 của 49 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 17 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 488
    Thành Viên
    Thanks
    12

Ðề: [Release] MVT Web 2.0 - Gọn hơn - Pro hơn

vutuyen ơi, mình làm được tới đoạn install admin thành công, vào trang chủ thì lại bị tình trạng như thế này, mất công cài lại máy quá trời :

Error Type:
    Microsoft VBScript compilation (0x800A0409)
    Unterminated string constant
    /2.0/account/player.asp, line 49, column 21
    strClass = "Ph霉 Thu峄?

trong khi mục acc/player thì đoạn đó là thế này, mình chả hiểu lỗi ở chỗ nào:

49 strClass = "Phù Thuỷ"
    50 Case "1"
    51 strClass = "Pháp Sư"
    52 Case "16"
    53 strClass = "Chiến Binh"
    Khách viếng thăm hãy cùng kixboc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kixboc [Only registered and activated users can see links. ]
    vutuyen ơi, mình làm được tới đoạn install admin thành công, vào trang chủ thì lại bị tình trạng như thế này, mất công cài lại máy quá trời :

Error Type:
    Microsoft VBScript compilation (0x800A0409)
    Unterminated string constant
    /2.0/account/player.asp, line 49, column 21
    strClass = "Ph霉 Thu峄?

trong khi mục acc/player thì đoạn đó là thế này, mình chả hiểu lỗi ở chỗ nào:

49 strClass = "Phù Thuỷ"
    50 Case "1"
    51 strClass = "Pháp Sư"
    52 Case "16"
    53 strClass = "Chiến Binh"

Ặc ặc ặc ! Win bị lổi roài cài lại đi bạn ợi
    Khách viếng thăm hãy cùng chantrau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi chantrau [Only registered and activated users can see links. ]
    Ặc ặc ặc ! Win bị lổi roài cài lại đi bạn ợi
    thật không vậy, tôi vào win có báo gì đâu sao lại lỗi được ?

Thành Viên vutuyen's Avatar
    Đang ở
    Vietnamese
    Thanks
    0

Bạn vào mục đó xem có chỗ nào chưa đóng ngoặc kép " thì bạn đóng vô
    Hoặc bạn bỏ cái Font china đi
    Khách viếng thăm hãy cùng vutuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi vutuyen [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn vào mục đó xem có chỗ nào chưa đóng ngoặc kép " thì bạn đóng vô
    Hoặc bạn bỏ cái Font china đi
    bạn ơi mình bỏ font china đi thì chạy vô được nhưng nếu thế thì có ảnh hưởng gì tới lúc vào chơi không, mà ình cài lại win và làm lại tất cả, nó chạy querry thành công rồi và hiện bảng này "The command(s) completed successfully.", tắt đi nó bảo save vậy yes hay no, nếu save thì save vào đâu, tên file là gì, mà sao cài lại win rồi mà lúc đăng kí acc trong web để vào chơi nó cứ báo là đã tồn tại là sao?

mà mỗi lần vào trang chủ có cần chạy querry nữa không vậy? hay chỉ cần 1 lần để tạo acc admin thôi, ah mà sao mình tạo acc admin xong vào muc quản lý ok, out ra khởi động lại nó lại báo tài khoản không tồn tại, sao nó không lưu được ah, mà mình cài deepfree như đã nói ở bài trước thì có ảnh hưởng gì khi đóng không?

Thành Viên
    Thanks
    12

hura thank vutuyen và mọi người nhiều, việc web đã ngon lành nhưng lại có chút rắc rối, cái web mình cài ở ổ C (có deepfree cài kháo ở ổ C), khi tạo acc trong web để vào chơi ok, nhưng nó sẽ được lưu vào chỗ nào, khi chơi nó sẽ tiếp tục lưu vào đó hay vào folder MU ở ổ D ( không có deepfree ở ổ D)?
    mình cài xong các cái đó, vào client thì chạy cái file nào để vào chơi, mình xài bản 1.02N của CTT , mình vào thử MU 1.02N hình DL (bản patch 1.02N của CTT có file đó) và nó hiện bảng yêu cầu khai address, mình sẽ phải khai như thế nào, (IP mình là 10.0.0.19), vào start thì nó ok, hiện webzen như trong các Muonline, đang sung sướng thì bất ngờ nó tự nhảy ra desktop[và chỉ còn mỗi cái MU 1.02N hình DL thôi, không báo lỗi gì cả

Thành Viên
    Thanks
    0

vutuyen ơi, mình cài lại SQL và vào querry thì nó báo thế này nè :

[Only registered and activated users can see links. ]

1. Nhấp vào nút ba chấm chon local
    2. Chon mục Windows....... (click vào dấu listbox ở trên cho dòng User Name và Pass bị mờ đi )
    3. Connect
    4. OK
    Khách viếng thăm hãy cùng chantrau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vutuyen's Avatar
    Đang ở
    Vietnamese
    Thanks
    0

hura thank vutuyen và mọi người nhiều, việc web đã ngon lành nhưng lại có chút rắc rối, cái web mình cài ở ổ C (có deepfree cài kháo ở ổ C), khi tạo acc trong web để vào chơi ok, nhưng nó sẽ được lưu vào chỗ nào, khi chơi nó sẽ tiếp tục lưu vào đó hay vào folder MU ở ổ D ( không có deepfree ở ổ D)?
    mình cài xong các cái đó, vào client thì chạy cái file nào để vào chơi, mình xài bản 1.02N của CTT , mình vào thử MU 1.02N hình DL (bản patch 1.02N của CTT có file đó) và nó hiện bảng yêu cầu khai address, mình sẽ phải khai như thế nào, (IP mình là 10.0.0.19), vào start thì nó ok, hiện webzen như trong các Muonline, đang sung sướng thì bất ngờ nó tự nhảy ra desktop[và chỉ còn mỗi cái MU 1.02N hình DL thôi, không báo lỗi gì cả
    Nick admin đăng ký chỉ 1 lần
    Nick người chơi đăng kí thì đương nhiên nó sẽ lưu vào DB MưƠnline (ko mất)
    Khi Chạy query xong, bạn lưu cũng dc, ko lưu cũng dc, miễn là chạy thành công.
    Khách viếng thăm hãy cùng vutuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

vutuyen ơi, chỉ cho mình cách thay đổi zen và cấp độ yêu cầu mỗi lần rs trong web 2.0B của bạn với, mà cho mình chút ngoài lề của web cái, trong mục Ranking và eventsv có đoạn user "sa", pass "sa" mà nếu mình để pass sa trống thì ở mục pass trong 2 cái này phỉ xóa đi như thế này hả pass ""

mà đây này, mỗi lần đăng nhập vào game toàn chạy được một lúc thì báo lỗi, có cách nào khácư phục không ?

[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi kixboc, ngày 18-07-07 lúc 09:05 AM.

Thành Viên
    Thanks
    0

cái này lỗi clien rùi bạn ơi kiếm bản clien khác đi mà bạn dùn SV nào vậy chót lần này hỏi đây rùi thì lần sau ra chỗ khác hỏi nha còn nếu có cho mình chút ngoài lề thì CLB ko dell nhìu đến thế đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng norun xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 7 của 49 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 17 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release]Hướng dẫn cài Mu và Web từ A đến Z
    Bởi damhiep trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 45
    Bài viết cuối: 31-03-09, 11:31 PM
  2. [Release] [04/21] [1.00.08] GS-CS Bug Fix
    Bởi Sh0ckIMU trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 29-03-08, 02:30 PM
  3. [Release]Bác nào sài 1.0L thì vô đây
    Bởi gacon6 trong diễn đàn SQL Server & Website