[TLBB] TLBB Ver 3.0 - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 83

Chủ đề: TLBB Ver 3.0

Thành Viên
    Thanks
    297

Ðề: TLBB Ver 3.0

Trích dẫn Gửi bởi minhchau0309 [Only registered and activated users can see links. ]
    config ip trong table server rồi a? trùng vs ip sv đang chạy..h e chạy bill ok k tắt, sv ok mà vào game = client vh 99% không đc.kiểm tra port vẫn đúng, ip trong patch vẫn đúng.nhưng đăg nhập k đc. sv chạy nửa tiếg rồi nhé @@
    Bạn dùng Billing gì . Nếu là win Bạn thủ làm như này xem . Mở navicat > click web > click server > kiểm tra IP xem trùng với IP Worlf trong file serverinfo.ini ( /home/tlbb/Server/Config ) . Ok
    Khách viếng thăm hãy cùng 6558503 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    160

Trích dẫn Gửi bởi Lâm Ngọc Huy [Only registered and activated users can see links. ]
    Đây là bản TLBB đang kinh doanh bên TQ.Mình đã down về test thử và thấy có vẻ ổn.Tiếc là giờ phải đi làm nên không có thời gian Up lên cho các bạn down.Tối nay về mình sẽ cập nhật Link download cho các bạn
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

Server

[Only registered and activated users can see links. ]

Pacth

Pass : gamezone.vn
    Cám ơn bạn Lâm Ngọc Huy rất nhiều.
    bạn Huy cho mình hỏi là mình lấy file update.axp rồi chép vào cái Client server 4 lổ Pet 7 skill của Hà Hoàng có được không vậy bạn !! nó có thành Client 3,0 không !?
    Mà chép vào thư mục nào Thư mục Data hay thư mục Patch vì mình thấy có rất nhiều file .axp trong thư mục Data nhưng mình có đọc một số hướng dẫn bảo là phải chép vào thư mục Patch.

Các bạn giúp mình với

Cám ơn các bạn trước !
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhluan12a14 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

Trích dẫn Gửi bởi thanhluan12a14 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cám ơn bạn Lâm Ngọc Huy rất nhiều.
    bạn Huy cho mình hỏi là mình lấy file update.axp rồi chép vào cái Client server 4 lổ Pet 7 skill của Hà Hoàng có được không vậy bạn !! nó có thành Client 3,0 không !?
    Mà chép vào thư mục nào Thư mục Data hay thư mục Patch vì mình thấy có rất nhiều file .axp trong thư mục Data nhưng mình có đọc một số hướng dẫn bảo là phải chép vào thư mục Patch.

Các bạn giúp mình với

Cám ơn các bạn trước !
    K đc bạn ah. Mà File update.axp bạn phải Unpack ra cơ nhưng hỏi chẳng ai ns cách Unpack. nói chung cái bản này không nên dùng.
    Khách viếng thăm hãy cùng mjkenny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến mjkenny vì bài viết này !

thanhluan12a14 (18-09-12)

Thành Viên
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    160

có bạn nào có thể hướng dẫn từng bước giúp mình được không ??
    Mình chạy bằng tlbbx.sh không được, tlbbfix.sh cũng không được. chạy tlbb.sh thì được. Nhưng dùng client việt hóa của Lâm Ngọc Huy.
    Thì nó báo kiểm tra đường mạng quài à !! dù cho sau khi mình chạy server xong mình đợi 30ph nhưng vẫn vậy. bạn nào giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhluan12a14 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi thanhluan12a14 [Only registered and activated users can see links. ]
    có bạn nào có thể hướng dẫn từng bước giúp mình được không ??
    Mình chạy bằng tlbbx.sh không được, tlbbfix.sh cũng không được. chạy tlbb.sh thì được. Nhưng dùng client việt hóa của Lâm Ngọc Huy.
    Thì nó báo kiểm tra đường mạng quài à !! dù cho sau khi mình chạy server xong mình đợi 30ph nhưng vẫn vậy. bạn nào giúp mình với
    Lúc đầu mới cài off mình cũng hay bị như bạn,đã lâu lắm rồi mình ko vào from nữa,giờ vừa download về cài lần đâu đã thành công rồi,khuyên bạn nên chạy billing Win và khi chạy sv nên chạy từng lệnh thỳ sẽ dễ phát hiện lỗi hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng yuhtnhahk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến yuhtnhahk vì bài viết này !

khoailang_tn (04-10-12)

Thành Viên
    Thanks
    5

Các thày cho em hỏi lỗi đánh lệnh này,lệnh nào nó cũng báo vậy cả

V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Trích dẫn Gửi bởi yuhtnhahk [Only registered and activated users can see links. ]
    Các thày cho em hỏi lỗi đánh lệnh này,lệnh nào nó cũng báo vậy cả

chưa set 0777 cho nó @@......................................
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi minhchau0309 [Only registered and activated users can see links. ]
    chưa set 0777 cho nó @@......................................
    Set cũng không đc đâu thầy ơi,thử các kiểu rồi,đành phải chạy VM của mod Huy

Thành Viên
    Thanks
    3

Thôi bỏ cuộc,đành chờ cao nhân làm bài Hướng Dẫn về bản 3.0 này thôi

thức mò từ 8h sáng ngày hôm qua đến bây giờ mà vẫn không biết cách để có thể chơi

Thấy mọi người khuyên dùng Billing Win thì em down về dùng thử..mới mở file billing.exe thì bị lỗi has stopped working...xem clip Hướng Dẫn rồi mà toàn chữ tàu => bó tay

Em nói thật và em năn nỉ , anh nào giỏi về cái này thì lúc nào có thời gian hãy làm topic hướng dẫn bằng Hình hoặc Video cho mọi người cùng chơi.Để khi đi học đi làm về căng thẳng mệt mỏi đầu óc còn vào giải trí cho vui chứ ko phải mò cài game để mệt mỏi thêm

Em đi ngủ đây,hết sức lực để mò tiếp rồi

@Mọi lời nói mọi từ em dùng chỉ có 1 ý chung là nhờ vả các anh làm 1 bài hướng dẫn chứ em không có ý xấu gì đâu nha!
    Khách viếng thăm hãy cùng KenIove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Cái SV này Admin bỏ ngõ mất rồi . Mik mik sẽ cọ gắng làm CLip HD từ Billing Win tới Cài Finish cái Sv này.
    Lần sửa cuối bởi harynokawa, ngày 17-10-12 lúc 10:57 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng harynokawa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. The Following 3 Users Say Thank You to harynokawa For This Useful Post:

JAMES0BOND (06-01-13), KenIove (17-10-12), tanhn (16-11-12)

Trang 7 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Ai share cho mình 1 sever tlbb hay và giống với tlbb hiện nay được hem
    Bởi toloveru trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 15-06-12, 07:43 PM
  2. [TLBB] Hướng dẫn sưa lỗi tlbb Server TLBB UPLOAD BY HAHOANG
    Bởi manhulong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-06-12, 04:09 PM
  3. Xin hướng dẫn đưa tlbb lên online và cách tạo acc với web tlbb
    Bởi duongst1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-07-11, 10:22 PM
  4. Ai có tlbb bản full TLBB 1.0 việt hoá share dùm em ^^