[JX] 1 Vài Pic server hút hít mới (chuẩn bị hoàn thành - quà tết) - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 99
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: 1 vài pic về server hút hít mới (chuẩn bị hoàn thành- quà tết

um tiếc thật mà sao kì vậy anh chức năng ép đồ Huyền tinh là chức năng đầu tiên ép đồ luôn mà, nó ra trước cả ép đồ HK, hoàn hảo,.... luôn mà sao kì zị ta
    Khách viếng thăm hãy cùng n7shine xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    27

Mãnh Long Tranh bá mình không thích, server kím tiền của người ta, ham làm gì... mình kết là jx của jxvietnam thôi, có lòng share dù có như thế nào nó cũng hay hơn.
    Khách viếng thăm hãy cùng dammejx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến dammejx vì bài viết này !

anhanh552 (24-12-11)

Thành Viên
    Thanks
    7

Icon6 Ðề: 1 vài pic về server hút hít mới (chuẩn bị hoàn thành- quà tết

Trích dẫn Gửi bởi dammejx [Only registered and activated users can see links. ]
    Mãnh Long Tranh bá mình không thích, server kím tiền của người ta, ham làm gì... mình kết là jx của jxvietnam thôi, có lòng share dù có như thế nào nó cũng hay hơn.
    bác chỉ đc cái nói đúng

Khách viếng thăm hãy cùng anhanh552 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

cảm ơn các bạn đã ủng hộ, server cơ bản đã hoàn thành rồi. Tối nay hoặc sáng ngày mai sẽ có patch để test server trên hamachi, các bạn vào chơi test lỗi hộ dùm tui nha. Test xong, nếu có lỗi nhỏ nào tui sẽ fix ngay (nếu nằm trong khả năng của tui) và sẽ share cho các bạn. Các bạn lấy làm server offline hay online đều đc. Patch sẽ đc cập nhật tại topic này

@Mod : Cảm ơn tất cả mod box jx đã dọn dẹp dùm topic của tui, tuy tui ko online để reply tại topic này nhưng tui cũng đã đọc đc cái reply tại topic của mình, thank mod lần nữa

@colenvnn : Topic này của tui ko phải để show hàng, hay quảng cáo server gì cả, mà chỉ là như một lời hứa đến các bạn member box jx này thôi. Nếu bạn muốn pr server thì có thể qua box server online

@.... : Mọi reply ko liên quan đến server của mình xin đừng reply tại đây. Thank
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 9 Users Say Thank You to jxvietnam For This Useful Post:

0934057355 (24-12-11), alinbh1992 (24-12-11), daothuhang (24-12-11), Edward_Newgate (24-12-11), ITubi (24-12-11), KingMax (24-12-11), ndquang92 (25-12-11), quangvienvip3 (24-12-11), satthulauhyh (24-12-11)

Thành Viên
    Thanks
    9

Mong chờ cái test của jxvietnam.
    Tks bác đã làm 1 cái sever tốt cho AE
    Khách viếng thăm hãy cùng ITubi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi jxvietnam [Only registered and activated users can see links. ]
    cảm ơn các bạn đã ủng hộ, server cơ bản đã hoàn thành rồi. Tối nay hoặc sáng ngày mai sẽ có patch để test server trên hamachi, các bạn vào chơi test lỗi hộ dùm tui nha. Test xong, nếu có lỗi nhỏ nào tui sẽ fix ngay (nếu nằm trong khả năng của tui) và sẽ share cho các bạn. Các bạn lấy làm server offline hay online đều đc. Patch sẽ đc cập nhật tại topic này

@Mod : Cảm ơn tất cả mod box jx đã dọn dẹp dùm topic của tui, tuy tui ko online để reply tại topic này nhưng tui cũng đã đọc đc cái reply tại topic của mình, thank mod lần nữa

@colenvnn : Topic này của tui ko phải để show hàng, hay quảng cáo server gì cả, mà chỉ là như một lời hứa đến các bạn member box jx này thôi. Nếu bạn muốn pr server thì có thể qua box server online

@.... : Mọi reply ko liên quan đến server của mình xin đừng reply tại đây. Thank
    1 lần nữa rất cảm ơn bạn jxvietnam . bạn rất nhiệt tình . và gắng bó vs JX này nhiều qá . mình cũng k biết nói j . vậy xin chúc bạn 1 Đêm Noel An Lành nha . và chúc JX ngày càng phát triễn và náo nhiệt hơn nữa , 1 lần nữa xin chúc tất cả các bạn có 1 đêm noel thật an lành
    Khách viếng thăm hãy cùng 0934057355 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

hay quá thanks bác. Bác làm nhanh để anh em về cày tết
    Khách viếng thăm hãy cùng mrtrungnt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

các bạn chuẩn bị test server nhé, mình online bằng hamachi nên các bạn cài đặt hamachi đi nhé
    ID ROOM : jx_01
    ID ROOM2 : jx_02
    Pass : 1234

Link down hamachi cho ai chưa có : [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]atch link 4 share : [Only registered and activated users can see links. ]D 4share : huyminh96
    pass :
    vn-zoom.com
    Lần sửa cuối bởi jxvietnam, ngày 24-12-11 lúc 07:35 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. The Following 4 Users Say Thank You to jxvietnam For This Useful Post:

alinbh1992 (24-12-11), Edward_Newgate (24-12-11), Learning (24-12-11), satthulauhyh (24-12-11)

Thành Viên
    Thanks
    268

nóng lòng quá bữa nay chắc test đông lắm đây
    Khách viếng thăm hãy cùng satthulauhyh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Learning's Avatar
    Thanks
    103

Trích dẫn Gửi bởi jxvietnam [Only registered and activated users can see links. ]
    các bạn chuẩn bị test server nhé, mình online bằng hamachi nên các bạn cài đặt hamachi đi nhé
    ID ROOM : jx_01
    ID ROOM2 : jx_02
    Pass : 1234

Link down hamachi cho ai chưa có : [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]atch link 4 share : [Only registered and activated users can see links. ]D 4share : huyminh96
    pass :
    vn-zoom.com
    cảm ơn rất nhiều.. chúc giang sinh vv
    Khách viếng thăm hãy cùng Learning xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 7 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Database Server SCF chuẩn cho web NBB
    Bởi nyD-vEnus trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 18-03-12, 12:03 AM
  2. Table Map việt hoá chuẩn 80% theo chuẩn việt hoá Vinagame
    Bởi cuongca11 trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-02-12, 10:54 PM
  3. Cần mua 1 bản Server chuẩn ! Ai có thể giúp không ?
    Bởi red.ljon trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 12-04-11, 07:13 PM
  4. 1 lỗi rất củ chuối ở server 10.03.70
    Bởi boyz4 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-03-11, 04:37 PM