Up Lại Giang Hồ Vấn Kiếm VH - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7
Kết quả 61 đến 67 của 67
    Thành Viên GameZone superman309's Avatar
    Đang ở
    Hóc Môn, HCM
    Thanks
    42

Ðề: Up Lại Giang Hồ Vấn Kiếm VH

Có pro nào giúp mình xóa user với mình làm hoài mà ko được
    Khách viếng thăm hãy cùng superman309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    88

Thớt cho mình hỏi là mình có thể sữa đồ trong shop bán không , mua max thì được có 99 mà thôi, h muốn sữa nó lên là 999 thì làm sao ợ
    Lần sửa cuối bởi Palestin, ngày 02-06-15 lúc 10:02 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Palestin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hóc Môn, HCM
    Thanks
    42

Pro nào giúp mình sửa cái số trong phần Quà nạp tiền này với, mình muốn nhận thêm để có 2 cái phù + 2 cái nhẫn ạ ! Ai biết giúp giùm với ạ, mình tìm hết cái xjqgame mà ko thấy nó nằm đâu hết
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng superman309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi superman309 [Only registered and activated users can see links. ]
    Pro nào giúp mình sửa cái số trong phần Quà nạp tiền này với, mình muốn nhận thêm để có 2 cái phù + 2 cái nhẫn ạ ! Ai biết giúp giùm với ạ, mình tìm hết cái xjqgame mà ko thấy nó nằm đâu hết
    cái này dễ lắm vào thương thành mua cái Mãnh Đồ Cam Lv 80 rồi vào phần đúc vào tổng hợp phần trang bị của phái đáng chơi dòng cuối là LV 80 tới đổi đồ cái giới chỉ thì đổi 2 cái hộ phù đổi 2 cái thôi rồi add nó vào set đồ đang bận , muốn add đồ vào balo cũng dễ
    mở Navicat v, vào cái xqjglobal phần item_model , rồi mở cái xqjgame vào cái inventory rồi đối chiếu id ,vd cho dễ hiểu là vd balo đang trống trơn, vào thương thành vd mua 4 bón gì đó số lượng vd 10 20 30 40 cho mỗi món sau đó vào inventory sẽ thấy món đồ đã mua và số lượng mua thì nó nằm bên itemCount rồi đối chiếu vào item_model mà đổi model_id là ok tìm lun cái toàn chân lệnh , id của mình là phần role_id trong cái game_role , , tăng lực chiến thì vào cái basic_power mà chỉnh sau nó là 4 cái basic nữa tương tự ,pet có con bạch phát ma nữ nữa mà ko có trong game
    bảo thạch cấp 10 thì model id là từ 8082 đến 8090, cái này tự mò chứ ko có trong item model đâu nha

Lưu Ý là tắt web rồi chỉnh navicat , còn cái item balo khi chỉnh món gì xong tắt navicat đi , rồi vào mỏ lại mà chỉnh tiếp
    Lần sửa cuối bởi Palestin, ngày 03-06-15 lúc 05:57 PM.

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Palestin vì bài viết này !

superman309 (03-06-15)

Đang ở
    Hóc Môn, HCM
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi Palestin [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này dễ lắm vào thương thành mua cái Mãnh Đồ Cam Lv 80 rồi vào phần đúc vào tổng hợp phần trang bị của phái đáng chơi dòng cuối là LV 80 tới đổi đồ cái giới chỉ thì đổi 2 cái hộ phù đổi 2 cái thôi rồi add nó vào set đồ đang bận , muốn add đồ vào balo cũng dễ
    mở Navicat v, vào cái xqjglobal phần item_model , rồi mở cái xqjgame vào cái inventory rồi đối chiếu id ,vd cho dễ hiểu là vd balo đang trống trơn, vào thương thành vd mua 4 bón gì đó số lượng vd 10 20 30 40 cho mỗi món sau đó vào inventory sẽ thấy món đồ đã mua và số lượng mua thì nó nằm bên itemCount rồi đối chiếu vào item_model mà đổi model_id là ok tìm lun cái toàn chân lệnh , id của mình là phần role_id trong cái game_role , , tăng lực chiến thì vào cái basic_power mà chỉnh sau nó là 4 cái basic nữa tương tự ,pet có con bạch phát ma nữ nữa mà ko có trong game
    bảo thạch cấp 10 thì model id là từ 8082 đến 8090, cái này tự mò chứ ko có trong item model đâu nha

Lưu Ý là tắt web rồi chỉnh navicat , còn cái item balo khi chỉnh món gì xong tắt navicat đi , rồi vào mỏ lại mà chỉnh tiếp
    Cảm ơn bác trước ! Để em làm thử

Đang ở
    Hóc Môn, HCM
    Thanks
    42

Palestin ơi ! Mình làm được rồi nhưng vấn đề ở chỗ là phải ngồi mò cái model_item cả ngàn dòng và lúc add vào túi thì phải chỉnh đúng từng thông số của nó như levelstar, quality,... sai 1 cái là nó không hiện. Cái nữa là mún biết id đó là phật vẩm gì phải ngồi dịch ra Tiếng Việt, như nãy tìm con Đông Phương BB mún chết lun hic có vẽ phê con tê tê Bác có cách nào xem được cái Icon của model_item không ?

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi superman309 [Only registered and activated users can see links. ]
    Palestin ơi ! Mình làm được rồi nhưng vấn đề ở chỗ là phải ngồi mò cái model_item cả ngàn dòng và lúc add vào túi thì phải chỉnh đúng từng thông số của nó như levelstar, quality,... sai 1 cái là nó không hiện. Cái nữa là mún biết id đó là phật vẩm gì phải ngồi dịch ra Tiếng Việt, như nãy tìm con Đông Phương BB mún chết lun hic có vẽ phê con tê tê Bác có cách nào xem được cái Icon của model_item không ?
    cái này nó không có icon đâu mò hết rồi, bây giờ vd là up thần binh thì nó cần 2 vật phẩm để up có thể mua trong shop vd bác mua 1 cái là 10 1 cái là 20 đi thì vào cái inventory đối chiếu mục itemCount là cái số lượng đó có thể thêm vào xxx bao nhiêu là tùy nhưng tầm 999999999 thôi ,
    cái đầu tiên là về phần của các hiệp khách, đánh vào level và star là ok , lưu ý là sau khi nhận được hiệp khách và vào đây đối chiếu đánh theo thứ tự lv 10 ở phần này và đây là max skill copy đánh vào phần skilllist kế bên
    "20011,0,1,20116,0,2,20101,0,3,20096,0,4,20076,0,5 ,20081,0,6,20056,0,7,20061,0,8,20031,0,9,20036,0,1 0,"

tiếp đến là tới mấy em gái cho xếp hình sau khi kích hoạt A tử, bểu tượng cây kiếm đầu tiên phía bên trái nhân vật

Và cái này là phần tông sư sau khi nhận được Phong Kinh Dương , lưu ý sau khi nhận Phong kinh dương xong nó kêu bấm vào phần Sư thì cứ làm theo như nó , rồi làm qua nv khác , xong tắt web vào Navicat mà chỉnh

nhớ là chỉnh item là mua số lượng đối chiếu , để ba lô trống rồi mua 1 món gì đó xong tắt web , rồi tắt navicat mở lại vào đối chiếu mà sữa

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Palestin vì bài viết này !

superman309 (04-06-15)

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7

Các Chủ đề tương tự

1. Xin mở box Tiếu Ngạo Giang Hồ 3D
    Bởi kelalung trong diễn đàn Hỏi Đáp - Ý Kiến - Góp Ý
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 24-05-14, 12:27 PM
  2. [TLBB] Xin Cách Việt Hóa Giang hồ chỉ nam và tiên nhân chỉ lộ.
    Bởi lekhanh456 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-07-13, 09:41 PM