[JX] Share Server BFF - Trang 69
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 69 của 80 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 59 67 68 69 70 71 79 ... CuốiCuối
Kết quả 681 đến 690 của 791

Chủ đề: Share Server BFF

Thành Viên
    Thanks
    17

Ðề: Share Server BFF

Trích dẫn Gửi bởi nhocken2030 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ken kô bít cài trên máy ảo
    nếu k bít cài SQL thì có gì ken team qua cài hộ cho
    chạy trên SQL dễ quản lí mà
    ken cho mình xin cái yh đi có gì nhờ setup giúp
    Khách viếng thăm hãy cùng KunLuv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator Tuan565's Avatar
    Thanks
    302

Trích dẫn Gửi bởi nhocken2030 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ken kô bít cài trên máy ảo
    nếu k bít cài SQL thì có gì ken team qua cài hộ cho
    chạy trên SQL dễ quản lí mà
    cứ share bản SQL đi rồi máy ảo sẽ có sau @@ . ông kia cài máy ảo thì pm tôi chứ pm người khác làm gì
    Khách viếng thăm hãy cùng Tuan565 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi Tuan565 [Only registered and activated users can see links. ]
    cứ share bản SQL đi rồi máy ảo sẽ có sau @@ . ông kia cài máy ảo thì pm tôi chứ pm người khác làm gì
    nản.tui pm kiu ông fix dis game.exe đấy chắc phải cài lại winXP.Ông ken share ông làm bản máy ảo nhé tuấn cho newbie tụi tui setup cho dễ.
    Khách viếng thăm hãy cùng KunLuv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator Tuan565's Avatar
    Thanks
    302

Trích dẫn Gửi bởi KunLuv [Only registered and activated users can see links. ]
    nản.tui pm kiu ông fix dis game.exe đấy chắc phải cài lại winXP.Ông ken share ông làm bản máy ảo nhé tuấn cho newbie tụi tui setup cho dễ.
    ờ .thì lỗi đó tui chịu luôn . chưa bị dính bao giờ . search ko ra thì cũng chịu nốt . máy ảo thì làm đơn giản thôi .@@ vất cái server đổi IP vèo cái xong . lâu là cái bước nén lại thôi . 5GB >> 1GB
    Khách viếng thăm hãy cùng Tuan565 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24

Các Pro Cho em hỏi tí
    Sever có ID Skill 120 là 412 sao em add nó k ra kill đổi về 351 thì nó lại ra skill
    mấy pro dúp em với
    Khách viếng thăm hãy cùng radise xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

có gì tuấn chuyen máy ảo gium nha. xin cai YH lai di, khi nao can thi lien lạc
    Khách viếng thăm hãy cùng thnnh10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Bạn giúp mình với.mình chạy server trên máy ảo của bạn giúp mình với.mình chạy server trên máy ảo của bạn. Ping 2 máy đa thông nhau. và đã sửa file serverlist trong setting trên client. Thì nó báo lỗi kết nối với máy chủ thất bại. Đã đến bước nhập ID và pass. Nhưng nhập xong nhấn kết nối thì nó báo lỗi như vậy. Client mình để trên máy thật. Mong các bạn giúp đỡ mình nhiệt tình để mình có thể kết nối, dc chơi. Cảm ơnu. Ping 2 máy đa thông nhau. và đã sửa file serverlist trong setting trên client. Thì nó báo lỗi kết nối với máy chủ thất bại. Đã đến bước nhập ID và pass. Nhưng nhập xong nhấn kết nối thì nó báo lỗi như vậy. Client mình để trên máy thật. Mong các bạn giúp đỡ mình nhiệt tình để mình có thể kết nối, dc chơi. Cảm ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng vanthanhbg0 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi ngaunachay [Only registered and activated users can see links. ]
    Thì copy settings Của Server Đem qua bên Client ấy
    sao khong oln yh vậy.có việc gắp nè,oln nhanh YH pm cái nghe SP
    Khách viếng thăm hãy cùng .R.E.S. xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    JX Private
    Thanks
    14

ai mở sever online cho test với máy cài sql toàn lỗi ko chơi đc tức ghê
    Khách viếng thăm hãy cùng anhbi792 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi anhbi792 [Only registered and activated users can see links. ]
    ai mở sever online cho test với máy cài sql toàn lỗi ko chơi đc tức ghê
    [Only registered and activated users can see links. ] SQL bản hoàn chỉnh cho bạn đây

Còn nếu bạn cài đặc SQL bị lỗi thì bạn nên xóa nó đi rồi cài đặc lại nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng .R.E.S. xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 69 của 80 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 59 67 68 69 70 71 79 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 135
    Bài viết cuối: 17-04-14, 07:05 PM
  2. [MU] Share server 6.1 wing 4 của cuocdoisp trước đã share
    Bởi trananhhuy10 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 21-08-12, 12:26 PM
  3. Share server CF mới được 1 người bạn bên brazil share.
    Bởi Anh2SiTinh trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 02-06-12, 05:44 AM
  4. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 01-12-11, 05:18 AM
  5. Share CoreClient Server DarkMoon DNTmaster Share
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 18-07-10, 04:35 PM