Bản Nhất Kiếm Không Cần Cài Đặt + Hướng dẫn - Trang 63
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 63 của 142 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 53 61 62 63 64 65 73 113 ... CuốiCuối
Kết quả 621 đến 630 của 1416
    Thành Viên
    Thanks
    68

Ðề: Bản Nhất Kiếm Không Cần Cài Đặt + Hướng dẫn

mãi không đưa lên onl đc .pro nào giúp em với
    Khách viếng thăm hãy cùng ttvn92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

QQ: 1930099896 zin1007's Avatar
    Đang ở
    (¯`* Địa Ngục*´¯)
    Thanks
    171

sau nhiều ngày quay rương vật vật vã. để mong có được 1 em hỏa kỳ lân và cuối cùng đã quay được

[Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên qweasdcz's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    43

Trích dẫn Gửi bởi toilatuantk [Only registered and activated users can see links. ]
    sao mình chạy không được nhỉ nó báo lỗi
    Not Found

The requested URL /index.php was not found on this server.

Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.

mong được giúp đỡ thank all

vào = 127.0.0.1/index1.php . Còn bạn muốn vào = 127.0.0.1 thì phải rename cái file index1.php thành index.php
    Khách viếng thăm hãy cùng qweasdcz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên bboynam99's Avatar
    Thanks
    252

Trích dẫn Gửi bởi nhoxbjn209 [Only registered and activated users can see links. ]
    có bạn nào có bản phụ bản nhất kiếm đi 1 người không cho mình với cái bản của ông kia ép zô cũng vậy không khác chổ nào hết pro nào biết xin hương dẫn tận tình tks nhiều
    Bác lập team đi thử xem sao,1 mình cũng được nhưng phải lập team
    Khách viếng thăm hãy cùng bboynam99 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi qweasdcz [Only registered and activated users can see links. ]
    vào = 127.0.0.1/index1.php . Còn bạn muốn vào = 127.0.0.1 thì phải rename cái file index1.php thành index.php
    Bạn ơi cho mình hỏi chút. Mình config IP đầy đủ, bật các file đủ cả nhưng load game không được, chỉ dừng lại ở 0% thôi là sao nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng nhluan89 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    244

Trích dẫn Gửi bởi toilatuantk [Only registered and activated users can see links. ]
    sao mình chạy không được nhỉ nó báo lỗi
    Not Found

The requested URL /index.php was not found on this server.

Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.

mong được giúp đỡ thank all
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Phát xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi nhluan89 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ơi cho mình hỏi chút. Mình config IP đầy đủ, bật các file đủ cả nhưng load game không được, chỉ dừng lại ở 0% thôi là sao nhỉ
    Kiểm tra lại config IP, tất cả các file ini nhá (nếu cậu mở local thì cho về 127.0.0.1)
    Kiểm tra lại bộ resource xem đã sửa đổi j` chưa
    Kiểm tra lại database xem có thiếu j` ko
    Cuối cùng là kiểm tra xem đã chạy server (1234) chưa
    Khách viếng thăm hãy cùng HellsAngel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến HellsAngel vì bài viết này !

nhluan89 (22-11-11)

Thành Viên bboynam99's Avatar
    Thanks
    252

Hình như chạy bản này phức tạp hơn bản tool22 gì đó hay sao ấy nhỉ?

Mọi người cho hỏi,khi mua trân thú,đồ môn phái và rương nguyên bảo,nó bán bằng pháo bông với cái gì hình cái cánh và đầu con kì lân,viên đá màu đỏ chứ không bán bằng tiền.Mà mấy thứ đó ở đâu mà có vậy,làm cách nào chuyển sang bán bằng KNB hay CB vậy?
    Mình chưa chơi Nhất Kiếm,chỉ mày mò bản tiếng Trung này nên không rành nội dung game lắm
    Lần sửa cuối bởi bboynam99, ngày 22-11-11 lúc 12:17 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng bboynam99 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên duytungk87's Avatar
    Đang ở
    Hà Nam
    Thanks
    72

Trích dẫn Gửi bởi zin1007 [Only registered and activated users can see links. ]
    sau nhiều ngày quay rương vật vật vã. để mong có được 1 em hỏa kỳ lân và cuối cùng đã quay được

Ngon quá. cho mình đi. mình kiếm mãi mà hok được
    Khách viếng thăm hãy cùng duytungk87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi bboynam99 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hình như chạy bản này phức tạp hơn bản tool22 gì đó hay sao ấy nhỉ?

Mọi người cho hỏi,khi mua trân thú,đồ môn phái và rương nguyên bảo,nó bán bằng pháo bông với cái gì hình cái cánh và đầu con kì lân,viên đá màu đỏ chứ không bán bằng tiền.Mà mấy thứ đó ở đâu mà có vậy,làm cách nào chuyển sang bán bằng KNB hay CB vậy?
    Mình chưa chơi Nhất Kiếm,chỉ mày mò bản tiếng Trung này nên không rành nội dung game lắm
    -Đầu con kỳ lân mà bạn nói đó là Kỳ ưu chi hồn, có thể tìm được bằng cách quay xổ số (Khiêu chiến Kiếm hào) hoặc có thể add thẳng vào nhân vật như bạn gì ở trên đã chỉ. 10 cái đổi được 1 kỳ lân tại Sứ giả Thú nuôi.
    -Viên đá màu đỏ là Thạch Nhị nguyên dùng để đổi đồ Môn phái tại Môn phái của nhân vật, có thể tìm thấy bằng cách đi phụ bản Tam bội tại Lương Hồng Ngọc (Tiêu diệt Từ phúc).
    -Hình cái cánh là Ngọc phong Thanh âm dùng để đổi Thần khí 44, có thể tìm thấy thông qua phụ bản Long Môn.
    Khách viếng thăm hãy cùng trummaymo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến trummaymo vì bài viết này !

bboynam99 (22-11-11)

Trang 63 của 142 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 53 61 62 63 64 65 73 113 ... CuốiCuối