Clip hướng dẫn config Server và Web game 1k để chạy Offline - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6
Kết quả 51 đến 60 của 60
    Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Clip hướng dẫn config Server và Web game 1k để chạy Offline

sửa lỗi warning header: mở gdb_config.php, xóa hết rồi copy paste đọan này vào
    <?php
    ob_start();
    $gdb_db_host = "127.0.0.1:3306";
    $gdb_db_name = "gamelogdb";
    $gdb__db_user = "root";
    $gdb_db_pass = '123456';
    ob_clean();
    ?>

sửa lỗi vào bị màn hình đen (hình con nhỏ cầm kím) load 0%:
    chỉ vào được acc có sẵn như : jazz1023, gaimei, 111111, maqin...
    Chúc các bạn thành công
    Khách viếng thăm hãy cùng minhkhoi89vn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mấy bạn ơi mình làm theo clip kiểm tra kỹ rồi mà lúc vào game nó lên cái màn hình đen thui ko có hình con nhỏ cầm kiếm lun, bạn nào sửa lỗi dùm mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng voluong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24

chỉ vào được acc có sẵn như : jazz1023, gaimei, 111111, maqin...
    Thì botay ai có cách nào hay hơn không vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng ๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tuyentc's Avatar
    Thanks
    221

Strict Standards: Redefining already defined constructor for class ecs_error in C:\AppServ\www\web1k\enter\includes\cls_error.php on line 46

Fatal error: Call to undefined function get_magic_quotes_gpc() in C:\AppServ\www\web1k\enter\admin\includes\init.php on line 80
    kết qả vẫn như thế này. mong chủ thớt xem lại xem nhá
    Khách viếng thăm hãy cùng tuyentc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi tuyentc [Only registered and activated users can see links. ]
    Strict Standards: Redefining already defined constructor for class ecs_error in C:\AppServ\www\web1k\enter\includes\cls_error.php on line 46

Fatal error: Call to undefined function get_magic_quotes_gpc() in C:\AppServ\www\web1k\enter\admin\includes\init.php on line 80
    kết qả vẫn như thế này. mong chủ thớt xem lại xem nhá
    mình bị lỗi như trên...ai biết cách giải quyết giùm
    Khách viếng thăm hãy cùng Jinnhoxq11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi gladitor [Only registered and activated users can see links. ]
    mình làm theo các bước của bác nhưng sao lúc đăng nhập vào acc lại bị lỗi như thế này
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Các pro chữa giùm lỗi này đi, có phải là do ko load đc database ko? mình lấy 1 vu vơ 1 acc(abcdef- pass: qpoiuyt) chưa đc tạo cũng bị như thế, lấy 1 acc có sẵn (fy- pass: 123456) cũng vẫn bị như thế
    Khách viếng thăm hãy cùng votrjthjensu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hải Dương Tỉnh
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi Jinnhoxq11 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình bị lỗi như trên...ai biết cách giải quyết giùm
    Ai fix giúp tụi em cái lỗi này đi

Strict Standards: Redefining already defined constructor for class ecs_error in C:\AppServ\www\nhatkiem\enter\includes\cls_error.p hp on line 46

Fatal error: Call to undefined function get_magic_quotes_gpc() in C:\AppServ\www\nhatkiem\enter\includes\init.php on line 76
    Khách viếng thăm hãy cùng zunathan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hải Dương Tỉnh
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi rayyan2006 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy cái id hay pass trong account server thì đặt tùy ý nhưng nó phài là trùng với nhau, bạn không chạy đc account server là do bạn chưa edit root+pass ở cái file ini trong folder account ấy file này chủ yếu là cho trình accountserver liên kết với database.

VH thì mình cũng làm tìm làm theo nhưng bạn khác chỉ là lấy file từ nhatkiem.com hay kiemvuong.com về thôi, nhưng cách này cũng chỉ mới VH 1 phần thôi chưa thể nào VH hết được.

P.S.: Hiện tại mình đã có thể config cho lên online được rồi và chạy không cần thông qua admin nữa

Giúp mình cách config lên online đc ko? PM cho mình ná: Y!M: tinhyeudautien_5fut
    Khách viếng thăm hãy cùng zunathan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi kyo4000 [Only registered and activated users can see links. ]
    Share cái source luôn đi bạn ! Thank ! Bỏ búa cái nút thank biến đâu mất rầu admin ơi !
    thanks. Share cái source luôn đi bạn ! Thank ! Bỏ búa cái nút thank biến đâu mất rầu admin ơi !
    Khách viếng thăm hãy cùng vietv4h8 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

khó hiểu quá . hướng dẫn kỹ tý dc ko bác
    Khách viếng thăm hãy cùng luongdat1993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6

Các Chủ đề tương tự

1. Cần clip hướng dẫn cài PTV Offline
    Bởi thanhtuan2009 trong diễn đàn Priston Tale
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 17-08-11, 10:34 AM
  2. Cần hướng dẫn Config server zero offline để chơi online .
    Bởi qweasdcz trong diễn đàn Zero Online
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-08-11, 08:42 PM