Web Clbmuvn update 3.5a fix ngày 10/11/2010 - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 133 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 56 106 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 1321
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Web 3.0 món quà Noel dành cho các bạn.

Trích dẫn Gửi bởi bachcotsau [Only registered and activated users can see links. ]
    Update bản web 3.0b
    Code:
    Fix chức năng ủy thác
    add mod Xếp hạng theo từng dòng tộc
    add mod danh sách block ( check block tài khoản và show nhân vật trong tài khoản bị block)
    Download Update 3.0b
    Code:
    http://www.mediafire.com/?j0y02j2zgmm
    Trong quá trình update có khi copy bị thiếu file thì các bạn downlaod nguyên bản full web 3.0b về nha.
    Link bản web full 3.0b
    Code:
    http://www.mediafire.com/?zyxmz2yiwyw
    Chú ý: mẹo cho các bạn sử dụng bản update mà vẫn giữ nguyên các chỉnh sửa ở file ngôn ngữ VietNam
    Các bạn chỉnh sửa ở chỗ nào trong file này, thì các bạn cut nguyên dòng đã chỉnh sửa xuống dưới cùng. Sau khi có bản update mới, các bạn chỉ cần chép phần chỉnh sửa ở dưới cùng chép vào file vietNam mới nhất là ok.
    3.0b full lại ko có file index hjx hjx .coi lại dùm chủ thớt ơi.Ban update 3.0b thì Bị lỗi ko chạy được chắc thiếu file nhưng bản full cũng thiếu file .Mong xem lại dùm
    Lần sửa cuối bởi tinhlangquen, ngày 29-12-09 lúc 12:17 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng tinhlangquen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Web 3.0b Update liên tục ...

Anh ơi em em ấn setup thì nò hiện ra như này Không thể kết nối tới MSSQl !
    Khách viếng thăm hãy cùng SQL2000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi tinhlangquen [Only registered and activated users can see links. ]
    3.0b full lại ko có file index hjx hjx .coi lại dùm chủ thớt ơi.Ban update 3.0b thì Bị lỗi ko chạy được chắc thiếu file nhưng bản full cũng thiếu file .Mong xem lại dùm
    Sẽ cập nhật luôn 3.01. Do mình sơ ý copy thiếu file. Bản 3.01 này mình update lại chức năng ủy thác sang sql để khi các bạn backup db cho khớp với danh sách ủy thác.

downlaod bản 3.01.
    Code:
    http://www.mediafire.com/?w42ydmynmlv
    Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu - Cảm ơn

Thành Viên
    Thanks
    3

Các bạn nếu trong quá trình sử dụng gặp bất kỳ rắc rối nào khi sử dụng web thì cứ reply lên đây, với những trường hợp các bạn sửa lại code web thì các bạn nên thử lại bản web chưa bị sửa để tes lỗi trước

Thành Viên
    Thanks
    0

Em cài xong roi nhung khi admin/login.php đăng nhập vào thì nó thế này Fatal error: require() [function.require]: Failed opening required '../mysql.php' (include_path='.;C:\Documents and Settings\Windows XP\My Documents\Downloads\Programs\xampp\php\pear\') in C:\Documents and Settings\Windows XP\My Documents\Downloads\Programs\xampp\htdocs\admin\my sql.php on line 2

Thành Viên
    Thanks
    0

Anh BachCotSau yahoo anh là gì thế cho em để em pm hỏi chut được kô kô anh pm em củng được yh em ti3n.tjnh

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi bachcotsau [Only registered and activated users can see links. ]
    Sẽ cập nhật luôn 3.01. Do mình sơ ý copy thiếu file. Bản 3.01 này mình update lại chức năng ủy thác sang sql để khi các bạn backup db cho khớp với danh sách ủy thác.

downlaod bản 3.01.
    Code:
    http://www.mediafire.com/?w42ydmynmlv
    ko setup lại được mặc dù đã xóa hết dơload lại 3.01 nhưng nó ko cho setup 100% .
    Khách viếng thăm hãy cùng tinhlangquen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi tinhlangquen [Only registered and activated users can see links. ]
    ko setup lại được mặc dù đã xóa hết dơload lại 3.01 nhưng nó ko cho setup 100% .
    Không sao cả vi trước đó bạn đã setup 1 lần rồi nên những thứ no tạo ra đã có, nhũng thứ chưa có nó sẽ tạo thêm.

Thành Viên Axitsunfurit's Avatar
    Thanks
    2

Ðề: Web 3.01 fix ngày càng hoàn thiện hơn ...

web bị bug rs ko mất jewe bạn à
    Lần sửa cuối bởi Axitsunfurit, ngày 29-12-09 lúc 04:34 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Axitsunfurit xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Không sao cả vi trước đó bạn đã setup 1 lần rồi nên những thứ no tạo ra đã có, nhũng thứ chưa có nó sẽ tạo thêm.
    Nó ko cho setup thì làm sao tạo thêm được .Del bỏ cái setup 3.01 lấy 3.0 vào thì setup ngon lành .Nhưng Lỗi xephang.php online 30 . và Ko thể nào kết thúc được ủy thác .Ko kết thúc được ủy thác thì sao vào được game ,

Trang 6 của 133 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 56 106 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [share]New server update 22/05/2010
    Bởi Minh Phụng trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 30-05-11, 11:55 AM
  2. [Release] Endi SeasonIII Ep1[Update 2] - Eddy Update 5
    Bởi sophia trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 04-04-08, 10:56 AM