Các cậu hợp sức tìm JX2 nào - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 86
    Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Ðề: các cậu hợp sức tìm JX2 nào

Trích dẫn Gửi bởi thienfind [Only registered and activated users can see links. ]
    thần tượng của tui là sir. bill và ông tuấn giám đốc Cty vinagame ai vô xin ông server jx2 để !^^.
    2 cha đó không so sánh với Hexpor đ.c mấy cha đó là quản lý . Còn hexpor là

người trực tiếp làm ra So sánh thế không ổn đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Nhổn City
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi anhtaidepzai22293 [Only registered and activated users can see links. ]
    biết ngay đến giờ này vẫn có người không biết đến Master Of Server

Hexpor là ai hả chỉ đơn giản 1 câu là người mà sở hữu tất cả những source

code của những game online hiện nay nói thế chắc đã hiểu
    Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ko bít Hexpor là gì mà người nước ngoài trong 4rum ragezone (4rum có đủ tất cả các game ofline - hầu hết game offline chúng ta đang xài đều lấy từ bên đó sang đây cả). Những người nước ngoài trong 4rum ragezone rất nể và kính trọng Hexpor đó nghen ! Trăm nghe ko bằng 1 thấy àh ! Mấy ông nghe thui có bao giờ thử tài với ông Hexpor chưa mà la oai oải thế ! Cái Server Jx Offline đang xài của mọi người, gốc server từ cái 5 link khởi động Server đến cái GameServer.exe đầu tiên cũng là của hexpor share cả (GS crack) !
    ờ ,giờ thì tạm biết hexpor là ai rồi ,her her cũng chưa có gì quan trọng lắm ... có lẽ topic này chưa lock đựoc rồi, vì tớ 2 mod chém mình cơ mà ... nói thiệt tui rất dị ứng với mấy topic lạc đề như thế này ,nhất là mấy post chửi nhau ,hay đá đểu ,ức chế lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng meohen1989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

tự code một cái emulator trên C# hay java để run với client jx2 đi...thì vậy mới pro^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng Lovepw xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên LiveFox's Avatar
    Thanks
    0

có tài mà hok có đức thì chắk không ai ưa đâu (Lời Bác Hồ đã dạy) .
    mà nhờ cha Hexpor gì đó làm gì , sao không nhờ admin bên vinagame luôn cho tiện ,
    quen với pa Hexpor đó thì nhằm nhò gì , làm admin vinagame mới hơn chứ .
    Mà server của Vinagame đảm bảo good hơn của Hexpor pa đó gấp trăm lần .
    Khách viếng thăm hãy cùng LiveFox xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    38

Thôi các bạn lạc đề hơi xa rùi đấy. đây là 2pic tìm server Jx2 chứ không phải 2pic:"Cùng bàn luận về Hexpor". Hình như mình thấy có vài linh mà các bạn đưa cho có JX 2 đó có phải là private ko . Mà mò sv jx2 thì bên ragezone còn đỡ chứ bên 4room Trung Quốc thì nản hẳn
    Khách viếng thăm hãy cùng kyoshiro91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi LiveFox [Only registered and activated users can see links. ]
    có tài mà hok có đức thì chắk không ai ưa đâu (Lời Bác Hồ đã dạy) .
    mà nhờ cha Hexpor gì đó làm gì , sao không nhờ admin bên vinagame luôn cho tiện ,
    quen với pa Hexpor đó thì nhằm nhò gì , làm admin vinagame mới hơn chứ .
    Mà server của Vinagame đảm bảo good hơn của Hexpor pa đó gấp trăm lần .
    Vấn đề là có Admin Vinagame nào chịu giúp chúng ta hay ko --> Đó mới là vấn đề !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên LiveFox's Avatar
    Thanks
    0

money nhiều là giúp chứ gì , vài trăm "chai" là OK thôi , gỡ gạt do 100% mất việc , xui xui còn bị kiện ra tòa còn có vốn mà chạy án ...
    Khách viếng thăm hãy cùng LiveFox xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Địa ngục
    Thanks
    10

Nói thẳng ra là 1 mình thằng admin không lấy được server Võ Lâm 2 đâu .
    Mà vài trăm triệu chúng nó còn lâu mới bán. Bác nghĩ xem chỉ cần chưa đến 1 năm bác kiếm được bao tiền từ server đấy.
    Khách viếng thăm hãy cùng thl3ugjacui xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    38

Rốt cuộc vẫn chỉ là mò kim đáy bể thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng kyoshiro91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi LiveFox [Only registered and activated users can see links. ]
    money nhiều là giúp chứ gì , vài trăm "chai" là OK thôi , gỡ gạt do 100% mất việc , xui xui còn bị kiện ra tòa còn có vốn mà chạy án ...
    Chạy án hả ! Vào nhà đá mà chạy lòng vòng thì có !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối