Nên cho hackluv làm mod box Muonline - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 82
    *|* net4viet Team *|* caothuphutho's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Ðề: Nên cho hackluv làm mod box Muonline

Trích dẫn Gửi bởi copysolo [Only registered and activated users can see links. ]
    tóm lại ta thấy người này còn xứng đáng làm MOD hơn,tuy xét về trình độ có thua kém ít hơn với 2 người kia nhưng ít ra,cũng có cái đức để AE trong clb noi theo,không phải nhìn thấy cảnh nói tục chữi thề trong box MU,chứ không biết 2Ae nhà nó theo chân CTPT học hỏi được nhiêu mà tối ngày show hàng này nọ,nhớ trước kia hỏi hắn biết ADD wing4 không thì lập tực nói không ,giờ chạy theo chân CTPT học hỏi dc chút ít bắt đầu lên mặt khoe server này,sell server kia mà toàn thấy của CTPT Dev không quá buồn cười phải ko các bạn,chắc ngày nào cũng đánh giầy CTPT xin xỏ mấy cái soucre game hay vài cái server này nọ mà nghe kêu anh Dũng ngọt xớt
    [Only registered and activated users can see links. ] xin nhanh thế
    xin lỗi tôi ko định vào comment nhưng bạn cần comment lịch sự chút, tôi với các em tôi cụ thể là mấy đứa như ku free , hacklu là chơi với nhau, cảm thấy quý mến tính cách nhau thì nói chuyện, chứ các em ý ko có ý đồ như bạn nói, chỉ có đôi điều nhắc nhẹ vậy. Và cuối cùng đây là topic đề cử mod mong mọi người ko tranh luộn những vấn đề ko liên quan !
    Khách viếng thăm hãy cùng caothuphutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 6 Users Say Thank You to caothuphutho For This Useful Post:

Blade (26-08-14), BladeKnight109 (27-08-14), Faker (26-08-14), freepro921 (26-08-14), hackluv (26-08-14), vd_tt (27-08-14)

AshtonLee of the Rain 🌦
    Đang ở
    日本国
    Thanks
    415

Bạn solocopy:mình nhắc bạn là không đc dùng nhưng lời lẽ gây mất hòa khí nhé bạn spam hơi nhiều đó và dùng chữ màu mè nhìn chẳng ra sao cả mình là mod thì bạn ăn thẻ lâu rồi đó

[Only registered and activated users can see links. ]

Tôi sẽ đi về đâu ?
    Sau hàng chục năm qua lang thang tìm kiếm điều kỳ diệu, tìm kiếm nơi thuộc về ?

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi copysolo [Only registered and activated users can see links. ]
    tóm lại ta thấy người này còn xứng đáng làm MOD hơn,tuy xét về trình độ có thua kém ít hơn với 2 người kia nhưng ít ra,cũng có cái đức để AE trong clb noi theo,không phải nhìn thấy cảnh nói tục chữi thề trong box MU,chứ không biết 2Ae nhà nó theo chân CTPT học hỏi được nhiêu mà tối ngày show hàng này nọ,nhớ trước kia hỏi hắn biết ADD wing4 không thì lập tực nói không ,giờ chạy theo chân CTPT học hỏi dc chút ít bắt đầu lên mặt khoe server này,sell server kia mà toàn thấy của CTPT Dev không quá buồn cười phải ko các bạn,chắc ngày nào cũng đánh giầy CTPT xin xỏ mấy cái soucre game hay vài cái server này nọ mà nghe kêu anh Dũng ngọt xớt
    [Only registered and activated users can see links. ] xin nhanh thế
    ???????????????????????????????????
    theo chân học hỏi từ người khác là chuyện bình thường - chứ nói thật ổng chẳng cho mình source hot như thế

thực sự ra source đc cho nhiều

nhưng mà nói mình theo chân ổng thì có điều hơi gọi là soi mói vì thực ra 2 anh em ngồi chém gió phiếm )

mình cũng chẳng bán

nên thực ra bạn nói thế mình cũng chẳng có gì để nói

ảnh trên là chuyện 2 anh em chém gió sáng nay
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hackluv vì bài viết này !

Faker (26-08-14)

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi eddy [Only registered and activated users can see links. ]
    @.@ Định Mệnh các cậu đem nhau ra cả Đại Sảnh Clb chửi nhau à ???????????
    cái này không phải là chữi nhé cái này gọi là giáo dục cho kẻ thất học
    ai mắc vào tự hiểu......
    Khách viếng thăm hãy cùng copysolo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi TuanV [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn solocopy:mình nhắc bạn là không đc dùng nhưng lời lẽ gây mất hòa khí nhé bạn spam hơi nhiều đó và dùng chữ màu mè nhìn chẳng ra sao cả mình là mod thì bạn ăn thẻ lâu rồi đó
    định bao che bạn bè khi gặp lỗi lầm à,cái này gọi là đoàn kết nhỉ
    đáng lẻ tôi không nói nhưng xem những lời comment kia thấy buồn cười về cái văn hóa
    còn nó viết được chữ to tôi không được quyền à luật nào cấm thế
    có người bênh ra mặt rồiii đấy
    Khách viếng thăm hãy cùng copysolo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Đại Việt
    Thanks
    14

Kéo nhau vào "ủy ban" nằm kế "công an phường" đánh lộn thì các bạn "trình cao" rồi. Kéo được đến mấy chục bài mà vẫn bình an thì càng cao nữa.
    Khách viếng thăm hãy cùng Tidadinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

AshtonLee of the Rain 🌦
    Đang ở
    日本国
    Thanks
    415

admin close topic không lăn tăn ji nữa

Tôi sẽ đi về đâu ?

Moderator Tuan565's Avatar
    Thanks
    302

Đã xong ...............
    Có đi có lại
    Lão solokoku trước 1 vụ Alexandria lừa đảo ở Gamezone.vn lão đó đi rêu rao Gamezone toàn là lừa đảo mà giờ kêu ko nói xấu bao giờ
    Đừng chối làm gì ............
    QQ : 2464931921

11. The Following 2 Users Say Thank You to Tuan565 For This Useful Post:

Faker (26-08-14), freepro921 (26-08-14)

AshtonLee of the Rain 🌦
    Đang ở
    日本国
    Thanks
    415

Trích dẫn Gửi bởi Tuan565 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đã xong ...............
    Có đi có lại
    Lão solokoku trước 1 vụ Alexandria lừa đảo ở Gamezone.vn lão đó đi rêu rao Gamezone toàn là lừa đảo mà giờ kêu ko nói xấu bao giờ
    Đừng chối làm gì ............
    đúng vậy rồi nhưng thôi chuyện xưa để nó vào quá khứ đi mà admin close topic đi chứ để kéo dài đến bao h

Tôi sẽ đi về đâu ?

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi hackluv [Only registered and activated users can see links. ]
    ???????????????????????????????????
    theo chân học hỏi từ người khác là chuyện bình thường - chứ nói thật ổng chẳng cho mình source hot như thế

thực sự ra source đc cho nhiều

nhưng mà nói mình theo chân ổng thì có điều hơi gọi là soi mói vì thực ra 2 anh em ngồi chém gió phiếm )

mình cũng chẳng bán

nên thực ra bạn nói thế mình cũng chẳng có gì để nói

ảnh trên là chuyện 2 anh em chém gió sáng nay
    =p~ Cái gì mà caothuphutho bảo độc thì chắc chắn thứ đó phải hàng độc rồi xD... thèm quá
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] [HOT] Magic Tools MuOnline 1.0 - Tool dành cho Admin MuOnline
    Bởi ntquang.info trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 10-06-12, 08:23 PM