[TLBB] Thiên Long Bát Bộ 3 + Patch - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 70
    Thành Viên
    Thanks
    144

Ðề: Thiên Long Bát Bộ 3 + Patch

Có bạn nào Share dùm mình cái Client được không. Mình chạy Client toàn báo lỗi không load dc file luoyang.path không ah

Run Server thì OK không lỗi nào cả chỉ gặp sự cố ở Client chưa phù hợp. Đã dùm Client TQ mới nhất update Path vào mà gặp lỗi Không load file luoyang.path
    Khách viếng thăm hãy cùng Phamhuys xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    58

Trích dẫn Gửi bởi Superman [Only registered and activated users can see links. ]
    Trích dẫn Gửi bởi Superman [Only registered and activated users can see links. ]
    terminate called after throwing an instance of 'int'Assert:Stack:[./AI/Patrol.cpp][170][void PatrolPathMgr::LoadPatrolPoint(const CHAR*)][FALSE]Assert:Stack:[./Scene/Scene_Core.cpp][750][int Scene::Load(SCENE_LOAD*)][FALSE]Assert:Stack:[./Scene/SceneManager.cpp][1124][BOOL SceneManager::Init()][FALSE]Assert:Stack:[./Main/Server.cpp][899][BOOL Server::InitStaticServer()][FALSE]Assert:Stack:[./Main/Server.cpp][284][BOOL Server::InitServer()][FALSE]Assert:Stack:[./Main/Server.cpp][222][INT main(INT, CHAR**)][FALSE]Segmentation fault (core dumped)
    nó báo lỗi đó là sao vậy mội người ,mình chạy từng lệnh tới lệnh server bị lỗi đó
    Thử chạy trên server 32bit coi. Tui chạy server 64 bit cũng bị y như vậy, nhưng trên 32bit thì ok.
    Lần sửa cuối bởi vocweb, ngày 21-01-13 lúc 02:51 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vocweb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    44

Trích dẫn Gửi bởi vippro0 [Only registered and activated users can see links. ]
    -Các bạn thử thêm vào đằng sau shortcut của AntiHiDetect.exeGame.exe -RunByLaunch thay cho -fl của mấy bản trước, rồi các bạn chạy file shortcut AntiHiDetect.exe thử nhé hoặc chỉ thêm %s -fl vào shortcut của game.exe rồi ngâm tiếp
    thank u bạn đã chạy được nhưng vào là bị out báo lồi laoyang.path jì đớ dùng clien cũ thì bị loi equip ko hiển thị đủ item. po tay ai help nào thk nhìu
    Khách viếng thăm hãy cùng assassin062008 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    114

Vừa Việt Hóa xong, anh em cho ý kiến:

[Only registered and activated users can see links. ]

Khách viếng thăm hãy cùng 1st.TheKing xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 6 Users Say Thank You to 1st.TheKing For This Useful Post:

clacklinh (25-01-13), kiepvesau96 (03-01-13), phantriman00 (29-12-12), satthupro95 (29-12-12), virusbkhn (22-01-13), vocweb (30-12-12)

Thành Viên
    Thanks
    44

Trích dẫn Gửi bởi 1st.TheKing [Only registered and activated users can see links. ]
    Vừa Việt Hóa xong, anh em cho ý kiến:

không ý kiến gì đâu bạn the king ạ hãy share đi đừng ngại ngùng
    Khách viếng thăm hãy cùng assassin062008 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 2 Users Say Thank You to assassin062008 For This Useful Post:

locvn (05-01-13), virusbkhn (22-01-13)

Thành Viên
    Thanks
    61

Cuối cùng thì câu hỏi đặt ra là: "Dùng Client nào?" vẫn không được giải đáp.
    Vẫn biết rằng vào đây chủ yếu là tự vọc, tự học hỏi. Hỏi ít tự túc là nhiều. Nhưng dường như mấy người biết quá coi nặng điều đó mà không trả lời.
    Các bạn giỏi, người ta nhờ, người ta hỏi mà các bạn không tl hoặc chỉ ns đại khái cho qua thì thử hỏi các bạn giỏi để làm gì? Là những người đi tiên phong để làm cái gì? Có những người không có thời gian và cũng có những người thực sự không biết gì (Như mình) thì cho phép mình ns thẳng là các bạn có gợi ý mãi thì cũng chỉ đc như thế thôi. Chi bằng Share luôn cái Client của các bạn dùng lên hoặc chỉ là Down ở đâu để mọi người biết mình nghĩ cũng hơn mấy cái trò Show ảnh lên cho mọi người xem đấy, Show lên làm cái gì? Show lên để tự sướng ah? Show lên để cho mọi người biết các bạn cài được rồi ah? Cài được rồi sao có mỗi câu hỏi kia thì im thế? Người hỏi thì cứ hỏi, người Show ảnh thì cứ Show mặc kệ người ta hỏi Hài Thật.
    Chủ Top đã có công Share cho các bạn mà ngay cả khi chủ Top hỏi các bạn cũng im bặt.
    Giỏi như các bạn thì ns thật là không ăn thua đâu.
    Lần sửa cuối bởi mjkenny, ngày 16-01-13 lúc 10:00 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng mjkenny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến mjkenny vì bài viết này !

[Mr.K] (14-04-13)

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    272

Trích dẫn Gửi bởi mjkenny [Only registered and activated users can see links. ]
    Cuối cùng thì câu hỏi đặt ra là: "Dùng Client nào?" vẫn không được giải đáp.
    Vẫn biết rằng vào đây chủ yếu là tự vọc, tự học hỏi. Hỏi ít tự túc là nhiều. Nhưng dường như mấy người biết quá coi nặng điều đó mà không trả lời.
    Các bạn giỏi, người ta nhờ, người ta hỏi mà các bạn không tl hoặc chỉ ns đại khái cho qua thì thử hỏi các bạn giỏi để làm gì? Là những người đi tiên phong để làm cái gì? Có những người không có thời gian và cũng có những người thực sự không biết gì (Như mình) thì cho phép mình ns thẳng là các bạn có gợi ý mãi thì cũng chỉ đc như thế thôi. Chi bằng Share luôn cái Client của các bạn dùng lên hoặc chỉ là Down ở đâu để mọi người biết mình nghĩ cũng hơn mấy cái trò Show ảnh lên cho mọi người xem đấy, Show lên làm cái gì? Show lên để tự sướng ah? Show lên để cho mọi người biết các bạn cài được rồi ah? Cài được rồi sao có mỗi câu hỏi kia thì im thế? Người hỏi thì cứ hỏi, người Show ảnh thì cứ Show mặc kệ người ta hỏi Hài Thật.
    Chủ Top đã có công Share cho các bạn mà ngay cả khi chủ Top hỏi các bạn cũng im bặt.
    Giỏi như các bạn thì ns thật là không ăn thua đâu.
    Ờ, mình đã từng mò cả ngày để crack được client sohu và cuối cùng cũng được, nhưng vào game thì thôi ôi thôi rồi, chưa kiểm tra kĩ Equip + Pet(cái mình thích nhất ở TLBB) của sv: hoàn toàn ko có TK 4, thú cưỡi mới, pet mới (xem lại trang 1 2 3 gì đó mình đã post). Mọi người nghĩ sao nghĩ, chả muốn nói ra.

Cậu là newbie, thì tốt nhất là lục lại mấy bài viết cũ có hướng dẫn khá chi tiết về cách cài đặt và vào game => Khi nào vào được những sv đã được config sẵn (được stick lên cao) thì hẵng hướng tới cách cài sv mới. Đừng ham những cái cao siêu mà những kiến thức cơ bản về cài đặt không có thì ko "đú" nổi đâu.

Đừng mong chờ ở box TLBB này nữa, nó đang chết dần chết mòn đấy: từ những lão làng, thành viên tâm huyết cho đến Mod, những ai đi sau (từ 4 lỗ)..... đi hết rồi.

p/s: mọi lời trên không có ý kích động hay đá đểu ai cả.
    Khách viếng thăm hãy cùng legend1250 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

Trích dẫn Gửi bởi legend1250 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ờ, mình đã từng mò cả ngày để crack được client sohu và cuối cùng cũng được, nhưng vào game thì thôi ôi thôi rồi, chưa kiểm tra kĩ Equip + Pet(cái mình thích nhất ở TLBB) của sv: hoàn toàn ko có TK 4, thú cưỡi mới, pet mới (xem lại trang 1 2 3 gì đó mình đã post). Mọi người nghĩ sao nghĩ, chả muốn nói ra.

Cậu là newbie, thì tốt nhất là lục lại mấy bài viết cũ có hướng dẫn khá chi tiết về cách cài đặt và vào game => Khi nào vào được những sv đã được config sẵn (được stick lên cao) thì hẵng hướng tới cách cài sv mới. Đừng ham những cái cao siêu mà những kiến thức cơ bản về cài đặt không có thì ko "đú" nổi đâu.

Đừng mong chờ ở box TLBB này nữa, nó đang chết dần chết mòn đấy: từ những lão làng, thành viên tâm huyết cho đến Mod, những ai đi sau (từ 4 lỗ)..... đi hết rồi.

p/s: mọi lời trên không có ý kích động hay đá đểu ai cả.
    Thì mình cũng cài được mấy cái SV kia rồi nhưng đa phần chẳng gặp trục trặc gì ở phía Client cả, giờ vào cái Server này thì bảo phải Crack nên mình cũng chẳng hiểu ra ngô ra khoai gì cả
    Khách viếng thăm hãy cùng mjkenny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    58

Trích dẫn Gửi bởi legend1250 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ờ, mình đã từng mò cả ngày để crack được client sohu và cuối cùng cũng được, nhưng vào game thì thôi ôi thôi rồi, chưa kiểm tra kĩ Equip + Pet(cái mình thích nhất ở TLBB) của sv: hoàn toàn ko có TK 4, thú cưỡi mới, pet mới (xem lại trang 1 2 3 gì đó mình đã post). Mọi người nghĩ sao nghĩ, chả muốn nói ra.Cậu là newbie, thì tốt nhất là lục lại mấy bài viết cũ có hướng dẫn khá chi tiết về cách cài đặt và vào game => Khi nào vào được những sv đã được config sẵn (được stick lên cao) thì hẵng hướng tới cách cài sv mới. Đừng ham những cái cao siêu mà những kiến thức cơ bản về cài đặt không có thì ko "đú" nổi đâu.Đừng mong chờ ở box TLBB này nữa, nó đang chết dần chết mòn đấy: từ những lão làng, thành viên tâm huyết cho đến Mod, những ai đi sau (từ 4 lỗ)..... đi hết rồi. p/s: mọi lời trên không có ý kích động hay đá đểu ai cả.
    Dùng billing nào vậy bạn. Bạn có thể share cái billing đó được không? Thank
    Khách viếng thăm hãy cùng vocweb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vjpnet2k7's Avatar
    Thanks
    11

bạn nào mang server này lên onl không

Máy chủ + hosting + domain mình đầu tư

--- Chế độ gộp bài viết ---

yahoo của mình là hotro.bvk1 nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng vjpnet2k7 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Đau Đầu Với Thiên Long Quá CÓ Ai Giúp Tớ Với :((
    Bởi anhbao0191 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-03-12, 07:54 PM
  2. Xin ID của hộp <Thiên Long Bát Bộ>
    Bởi kinzero trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-11-11, 01:05 PM
  3. xin file patch việt hóa full của thiên long bát bộ 2.0
    Bởi mizuchi11 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu