[TLBB] Share client TLBB 3.30.1203 - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 74
    Thành Viên
    Đang ở
    Đông Hải 1- Hải An- Hải Phòng
    Thanks
    173

Ðề: Share client TLBB 3.30.1203

Các pro giúp mình vụ này với. Tình hình là mình down cái client này về giải nén ra có tên là TLBB 3.30.1203. sau đó mình copy file config.apx vào trong TLBB 3.30.1203/Data. Tiếp theo mình down tất cả các thứ cần thiết từ đây [Only registered and activated users can see links. ] . Tất nhiên là trừ cái client ra. Mình làm tất cả các bước theo như video HD và đựoc kết quả cũng tuơng tự như trong video HD. nhưng đến khi mình chạy game, mình vào địa chỉ này (D:\Game Offline\TLBB 3.3\TLBB 3.30.1203(client)\Bin\Game.exe) để chạy file Game.exe đó (Mình tìm trong client này thì chỉ có ở folder "Bin" mới có file "Game.exe") thì được kết quả như này:
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đều bấm "Ok" nhưng mà đợi mãi không thấy chạy game. Nhờ các bạn giúp mình khắc phục với. Cảm ơn nhiều!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi tanhn [Only registered and activated users can see links. ]
    ném nó vào client/Data chép đè là ok mà
    sorry, tại mình hỏi xong mới đọc cái dòng "chép đè vào data của client" ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng truyphong123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

xài win xp vẫn bị dis ở đại lí. tọa độ còn gần hơn client của HH hoac đại yến. mọi người có bị ko ?
    Hai nhân hai là mấy ? (trả lời bằng số)
    Khách viếng thăm hãy cùng muabacgate xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Thanks
    173

Trích dẫn Gửi bởi muabacgate [Only registered and activated users can see links. ]
    xài win xp vẫn bị dis ở đại lí. tọa độ còn gần hơn client của HH hoac đại yến. mọi người có bị ko ?
    cậu chạy game bằng gì vậy? mình chạy nó cứ báo lỗi như kia
    Khách viếng thăm hãy cùng truyphong123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    57

Trích dẫn Gửi bởi truyphong123 [Only registered and activated users can see links. ]
    Các pro giúp mình vụ này với. Tình hình là mình down cái client này về giải nén ra có tên là TLBB 3.30.1203. sau đó mình copy file config.apx vào trong TLBB 3.30.1203/Data. Tiếp theo mình down tất cả các thứ cần thiết từ đây [Only registered and activated users can see links. ] . Tất nhiên là trừ cái client ra. Mình làm tất cả các bước theo như video HD và đựoc kết quả cũng tuơng tự như trong video HD. nhưng đến khi mình chạy game, mình vào địa chỉ này (D:\Game Offline\TLBB 3.3\TLBB 3.30.1203(client)\Bin\Game.exe) để chạy file Game.exe đó (Mình tìm trong client này thì chỉ có ở folder "Bin" mới có file "Game.exe") thì được kết quả như này:
    Mình đều bấm "Ok" nhưng mà đợi mãi không thấy chạy game. Nhờ các bạn giúp mình khắc phục với. Cảm ơn nhiều!

--- Chế độ gộp bài viết ---

sorry, tại mình hỏi xong mới đọc cái dòng "chép đè vào data của client" ^^
    copy game.exe ra destop rồi sửa đuôi thêm -fl
    Lần sửa cuối bởi lexuanbach, ngày 03-08-13 lúc 02:14 PM. Lý do: edit
    Khách viếng thăm hãy cùng lexuanbach xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến lexuanbach vì bài viết này !

truyphong123 (03-08-13)

Thành Viên
    Đang ở
    Thanks
    173

Trích dẫn Gửi bởi lexuanbach [Only registered and activated users can see links. ]
    copy game.exe ra destop rồi sửa đuôi thêm -ft
    nó không cho thêm -ft bạn à
    Những chữ cái của "Hồ Chí Minh" ?

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    272

Trích dẫn Gửi bởi truyphong123 [Only registered and activated users can see links. ]
    nó không cho thêm -ft bạn à
    Những chữ cái của "Hồ Chí Minh" ?
    -fl ko phải -ft
    Khách viếng thăm hãy cùng legend1250 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến legend1250 vì bài viết này !

buingoccong54 (03-08-13)

Thành Viên
    Đang ở
    Thanks
    173

Trích dẫn Gửi bởi legend1250 [Only registered and activated users can see links. ]
    -fl ko phải -ft
    uh, mình vào properties, chỗ target ấy, mình thêm "-fl" vào sau "Game.exe" mà win nó không cho thêm @@. Tiện đây bạn cho mình hỏi đổi pass xong convert thành MD5 nghĩa là như thế nào?

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    272

uh, mình vào properties, chỗ target ấy, mình thêm "-fl" vào sau "Game.exe" mà win nó không cho thêm @@. Tiện đây bạn cho mình hỏi đổi pass xong convert thành MD5 nghĩa là như thế nào?
    Bạn click chuột phải vào Game.exe chọn shortcut hoặc giữ chuột phải và kéo thả thì có hiện khung "Create shortcut" (nhớ mang máng là vậy) sau đó Properties vào shortcut mới thêm -fl
    MD5 là 1 dạng mã hóa. Bạn vào trang: [Only registered and activated users can see links. ] gõ "123456" trong ô String xong enter thì ở khung MD5 hash có hiện "e10adc3949ba59abbe56e057f20f883e" thì e10..... là 123456 sau khi được mã hóa.
    Khách viếng thăm hãy cùng legend1250 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. The Following 2 Users Say Thank You to legend1250 For This Useful Post:

buingoccong54 (03-08-13), truyphong123 (03-08-13)

Thành Viên
    Thanks
    12

Link của topic sao không download được bạn ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng buingoccong54 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Thanks
    173

Trích dẫn Gửi bởi legend1250 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn click chuột phải vào Game.exe chọn shortcut hoặc giữ chuột phải và kéo thả thì có hiện khung "Create shortcut" (nhớ mang máng là vậy) sau đó Properties vào shortcut mới thêm -fl
    MD5 là 1 dạng mã hóa. Bạn vào trang: [Only registered and activated users can see links. ] gõ "123456" trong ô String xong enter thì ở khung MD5 hash có hiện "e10adc3949ba59abbe56e057f20f883e" thì e10..... là 123456 sau khi được mã hóa.
    Tình hình là vẫn không được bạn à. Mình đã chụp ảnh lại, nhờ bạn coi giúp nhé
    Mình đặt "-fl" trong dấu "...Game.exe-fl"

Mình đặt "-fl" ngoài dấu "...Game.exe"-fl

Cả 2 đều không được

Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Share Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh !
    Bởi Sói Đẹp Trai trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 1712
    Bài viết cuối: 28-06-17, 04:22 PM
  2. Share client TLBB version 2.x Việt hóa 99,9%
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 16-12-15, 08:36 AM
  3. [TLBB] Share Source + Server + Client TLBB II (ATN Team)
    Bởi trananh88vt trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 15-05-13, 12:22 AM
  4. [TLBB] Share Client TLBB 3.0
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 19-07-12, 07:16 AM
  5. Share Client 2.0 TLBB patch Việt Hóa
    Bởi BlackDragon776 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 66
    Bài viết cuối: 08-08-11, 10:02 PM