1 vài ý tưởng của tui về AuOff - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 79
    Thành Viên GameZone
    Thanks
    0

Ðề: 1 vài ý tưởng của tui về AuOff

uh! Không có j, tại tớ tưởng bạn không được ông kia share đâm cáu giận lây sang tớ, xí xóa luôn cho cậu :Adore:
    Thêm nữa, phong cách đánh văn phạm trên máy của bạn sai hơi nhiều 1 chút, bạn cố sửa nhé ...
    Khách viếng thăm hãy cùng ThoNT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nguyenlan113's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi ThoNT [Only registered and activated users can see links. ]
    uh! Không có j, tại tớ tưởng bạn không được ông kia share đâm cáu giận lây sang tớ, xí xóa luôn cho cậu :Adore:
    Thêm nữa, phong cách đánh văn phạm trên máy của bạn sai hơi nhiều 1 chút, bạn cố sửa nhé ...
    Cảm ơn bạn đã góp ý.Phải thẳng thắn như thế này mới là một người một bạn tốt.Tớ cũngđang có một bản Audition ổn địng nhưng cũng không thích chơi audition mà chỉ thích VLTK thôi.Cảm ơn ThoNT nhé!!
    Đừng có giận mình nữa nha!!
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenlan113 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

anh tsuki_eienno à em pm yahoo cho anh rồi đó anh share dùm em đi, em biết chút ít lập trình đó để em develop tiếp anh cho
    Khách viếng thăm hãy cùng Hooyamania xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thôi bạn tsuki_eienno ợi Mình cùng là người việt nam thì share cho nhau đi. Có gì mà phải bảo vệ bản quyền vậy. Mà ông share cho bạn là người TQ. Vào net4viet thì có biết gì chuyện bạn đã share đậu
    Khách viếng thăm hãy cùng virusnguago xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

tớ nhận được server của cậu rồi, chạy tốt, thanks, nhưng còn nhiều cái quái quái
    beatup ko chạy đc, vào game bị văng ra ngoài a, còn cái story sao làm đến misson 7 là lỗi luôn, ko làm được nữa, messenger nhấn vào cũng bị kick ra nữa...còn cái slk tools sài sao..mấy hôm nay ko thấy cậu lên ym post lên đây cậu có đọc giúp tớ, có gì giúp anh em khác luôn
    anh tsuki_eienno à em pm yahoo cho anh rồi đó anh share dùm em đi, em biết chút ít lập trình đó để em develop tiếp anh cho
    server au viết =Visual C++ 7.0 đó, bạn biết "chút chút" C++ hem

à quên, còn 1 câu hỏi nữa :"Magic castle event" là cái gì thía ?_?,vào thấy con nhỏ nói nói gì đó rồi văng ra ngòai luôn
    Lần sửa cuối bởi prettyboy_bn, ngày 17-08-07 lúc 11:21 AM. Lý do: Gộp bài viết lại
    Khách viếng thăm hãy cùng 9you_nexon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    In the hell of Fatal Frame B)
    Thanks
    0

rảnh đc 10' lên reply tí...

@tsuki_eienno : Tui xài cái Extractor nhưng khi tách file nhạc có đuôi.OGM ra ko thể nào nghe được.Chú ý là tui đã cài codec full rồi nha
    Tôi cũng nói trước rồi : phần lớn các bài ko nghe đc. Đang decompile vào mấy file đó xem sao nè

Dân việt nghèo quá đâm ra toàn dùng phần mềm không có bản quyền, window XP hàng trăm đô bác còn có thể kiếm được xá chi 12$. Hãy tập dần đi là vừa, sở dĩ nước Việt còn nghèo, là vì toàn người suy nghĩ như bác, tôi kiếm tiền chính đáng, có j xấu hổ đâu, nếu ai không thích mua thì thôi, còn người khác mà, đừng phá đám làm gì nhé
    Cái này tôi đồng ý, vì người VN hầu hết (chắc 95% :p) dùng phần mềm lậu, chùa ko bản quyền, nếu cứ thế này thì tình hình sẽ ko tốt cho VN, nhất là đang trong giai đọan WTO

sẵn sàng
    Thôi bạn tsuki_eienno ợi Mình cùng là người việt nam thì share cho nhau đi. Có gì mà phải bảo vệ bản quyền vậy. Mà ông share cho bạn là người TQ. Vào net4viet thì có biết gì chuyện bạn đã share đậu
    ko đơn giản vậy đâu bạn, vì đa số server china khi share ít nhất cũng đã modified ít nhiều rồi, hầu như ko còn giữ nguyên trạng lúc đầu 100% (file libmysql.dll bị modified nhiều nhất), còn server này là bản original, ko đơn thuần là share với share mà đã vi phạm bản quyền rồi đấy (nói thế thôi, ai request tôi ko share đâu nào :S)

@9you_nexon : beatup tôi nói ko chạy đc mà
    còn story trong off tôi chưa chơi misson nào, ko biết
    magic catsle even -> ko biết too :+

sau thời gian hex, decompile thì đã biết rõ server viết = Microsoft Visual C++ (trong VS 2003.NET) dùng MFS, MFC Application và MySql add-in VS. Đã sẵn sàng để share source của server để các bạn cùng develop lại.

Một số thông tin khác :

Nguyên gốc mấy cái file dds + tòan bộ hình cảnh của client Audition T3 làm bởi Microsoft DirectX Texture Editor, có thể free download trên msdn (bản Aug 468mb download tại ). Bạn nào muốn vọc lập trình với directX thì down nó về, còn đơn giản muốn chỉnh sửa dds qua mask + alpha channel + mipmap thì down file dxtex.exe trên đó. Đừng nên dùng ct dds editor nào khác, ko thành công 100% đâu

Tóm lại, nếu đã sẵn sàng develop server hòan tòan mới (thậm chí + client), các bạn (nếu đc) chuẩn bị các công cụ sau :
    _ Microsoft Visual Studio 2005 (C++.NET) + .NETFramework 2.0+
    _ Microsoft DirectX Texture Editor (download [Only registered and activated users can see links. ] )
    _ Ultra Edit hoặc hex editor nào khác
    _ .NET Reflector để decompile server
    _ soft đồ họa (PS chẳng hạn -> làm việc với bmp, ko jpeg)

Các bạn cứ nghiên cứu trc, tôi sẽ share source lên sau
    Khách viếng thăm hãy cùng tsuki_eienno xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

uầy uầy
    sư huynh pro quá, YM là gì nhể, PM cho tiện
    à cái Microsoft DirectX Texture Editor là xem file dds ở dạng 3d hử, nó nặng quá đang down nên chưa test thử, hỏi trước
    Khách viếng thăm hãy cùng yeuthantoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

nhiều cái sv tìm dc toan trên RZ nhưng la fix đầy ra lỗi cả 1 đống bao h anh em mới có 1 cái sv au không lỗi nhi?
    Khách viếng thăm hãy cùng vaanking xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi nguyenlan113 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sorry bác nhé!tôi đâu có phá đám gì bác đâu chứ! Sao bác lại nói vậy.Bác kinh doanh bằng tài năng của bác , tui có ý kiến gì đâu chứ.
    Thôi vậy!!! Sorry bác lần nữa nha!!
    kiếm 12$ cũng dễ thui! vào blogger tạo 1 tài khoản rồi đăng kí google Adsense là có được 12$ cỡ 2 tuần chứ nhiu đâu mà
    Khách viếng thăm hãy cùng 123123aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nguyenlan113's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi 123123aa [Only registered and activated users can see links. ]
    kiếm 12$ cũng dễ thui! vào blogger tạo 1 tài khoản rồi đăng kí google Adsense là có được 12$ cỡ 2 tuần chứ nhiu đâu mà
    Thanks cho ý kiến hay của bác .Nếu đúng như bác nói thì anh em khỏi phải nai lưng, cực nhọc chắt chiu từng đồng nữa....
    Cứ ngồi tạo lấy mấy trăm cái Blog 1 ngày chắc khoảng tuần sẽ có tiền nuôi đủ vợ con đây....
    Hic...hic... tôi sẽ thử vậy.Hi vọng bác chỉ giáo OK

Sorry Mod nếu mình Spham nhé!
    Lần sửa cuối bởi nguyenlan113, ngày 18-08-07 lúc 09:42 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenlan113 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 CuốiCuối