[MU] - [LASTEST EDITION] - IA MUServer MODE SEASON 3.5.2 CỰC MỚI LẠ ! - Trang 58
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 58 của 61 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 48 56 57 58 59 60 ... CuốiCuối
Kết quả 571 đến 580 của 606
    Thành Viên
    Thanks
    9

Ðề: - [LASTEST EDITION] - IA MUServer MODE SEASON 3.5.2 CỰC MỚI LẠ !

Chủ Topic ơi cho mình hỏi muốn đưa lên Online thì cần mở những port nào vậy ? Cả port của 5sub bạn nhé. CẢM ƠN BẠN
    Khách viếng thăm hãy cùng minhtung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    43

Cho mình hỏi thêm là tạo Wing cấp 1 như thế nào. Mình lấy cục Chao + cái Lông thì nói bảo phải có cánh cơ bản.
    Lần sửa cuối bởi chai-en, ngày 10-07-13 lúc 04:04 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng chai-en xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    805

Trích dẫn Gửi bởi heroes1412 [Only registered and activated users can see links. ]
    ok, đã nhận hàng.
    anh heroes, có vấn đề rồi, anh xem wa chút cái code duel nha, em không duel đc, xài wzag.dll cũ thì ok, wa wzag bản update 9 thì không duel đc nữa
    duel không thấy báo gì hết, không hiện lỗi trên game luôn ?

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi minhtung [Only registered and activated users can see links. ]
    Chủ Topic ơi cho mình hỏi muốn đưa lên Online thì cần mở những port nào vậy ? Cả port của 5sub bạn nhé. CẢM ƠN BẠN
    44405 và các port của GS, properties mà xem, lười thế ?

Trích dẫn Gửi bởi chai-en [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi thêm là tạo Wing cấp 1 như thế nào. Mình lấy cục Chao + cái Lông thì nói bảo phải có cánh cơ bản.
    đây không phải là topic cho tập sự (newbie) nha bạn
    giờ mà còn hỏi way wing thì dẹp mu cho rồi.
    Khách viếng thăm hãy cùng HRain xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến HRain vì bài viết này !

chai-en (10-07-13)

Thành Viên
    Thanks
    61

Tôi thử test main eng với cái client 1.03 O download ở topic ragezone tại sao cứ click main lên là tự nhiên bị tắt nhỉ nhưng copy main đó qua client 1.03k thi lại vào bình thường
    Khách viếng thăm hãy cùng MontBlance xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    805

Trích dẫn Gửi bởi MontBlance [Only registered and activated users can see links. ]
    Tôi thử test main eng với cái client 1.03 O download ở topic ragezone tại sao cứ click main lên là tự nhiên bị tắt nhỉ nhưng copy main đó qua client 1.03k thi lại vào bình thường
    chắc ông chạy sai gì rồi chứ tui chạy patch main 1.03p vào client nào chẳng đc, quan trọng là sv protocol nào thì kn vs main protocol nấy
    @Heroes: chuyển protocol eng sang jpn của anh xảy ra vài lỗi: chaosmix và duel k hoạt động, k biết còn gì lỗi k nữa, nên em vẫn xài update 6

Thành Viên
    Thanks
    2

Giờ mình mới để ý, cho mình hỏi tính năng socket của server này có hoạt động không vậy ?? Mình tìme hểu trên mạng thì nó có 6 nguyên tố. server IA này chỉ có 5 nên không biết cách kích hoạt kiểu gì để ra tính năng khảm nạm ???
    - Có ai có thể giải thích cho mình các cột trong file Data/socketitem.txt không ??
    - Mình thêm vào IA Julia\socketitem.txt những item mình muốn nó có socket, vào game thì vứt ra những đồ đó có socket, nhưng mà khảm nạm ngọc socket vào thì không có tác dụng (Mình ép ngọc tăng 42 phòng thủ vào, nhưng vẫn chỉ tính 98 phòng thủ của áo + 28 opt phòng thủ của ngọc life, mình thử ép ngọc tăng 42 phòng thủ vào bộ Kings của Dark Lord thì lại hoạt động khá tốt ). Vậy cái file này chỉ để làm cảnh thui à
    Khách viếng thăm hãy cùng uh_danchoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    805

bạn suy nghĩ xem: bây giờ tôi add thêm skill ss5,ss6 vào ss này thì hỏi liệu có hoạt động các skill mới không ?
    nên đặt ngược vấn đề mình hỏi đi chứ ??

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi HRain [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn suy nghĩ xem: bây giờ tôi add thêm skill ss5,ss6 vào ss này thì hỏi liệu có hoạt động các skill mới không ?
    nên đặt ngược vấn đề mình hỏi đi chứ ??
    Xlỗi bạn, nhưng mình không phải dân coder nên mình không thể hiểu đc vấn đề đó mà. Vì mình cũng thấy các bản season 1 hoặc 2 của ngày xưa, cũng đã có người thêm được các lệnh vào gameserver còn gì ??. Mình chỉ nghĩ rằng có file socketitem.txt trong IA Julia thì là có custom socket item vậy thôi, nếu không có tác dụng thì bạn cứ bảo là ko có tác dụng, cứ phải nặng lời thế bạn ???

Đôi cái vấn đề này đâu phải ai cũng hiểu đâu.
    Khách viếng thăm hãy cùng uh_danchoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    ---Ở Nhà---
    Thanks
    119

Trích dẫn Gửi bởi uh_danchoi [Only registered and activated users can see links. ]
    Xlỗi bạn, nhưng mình không phải dân coder nên mình không thể hiểu đc vấn đề đó mà. Vì mình cũng thấy các bản season 1 hoặc 2 của ngày xưa, cũng đã có người thêm được các lệnh vào gameserver còn gì ??. Mình chỉ nghĩ rằng có file socketitem.txt trong IA Julia thì là có custom socket item vậy thôi, nếu không có tác dụng thì bạn cứ bảo là ko có tác dụng, cứ phải nặng lời thế bạn ???

Đôi cái vấn đề này đâu phải ai cũng hiểu đâu.
    có gì đâu mà nặng lời , nói vậy là bt thôi mà , ko cần dân coder cũng biết
    Khách viếng thăm hãy cùng freepro2101 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến freepro2101 vì bài viết này !

HRain (12-07-13)

Thành Viên avinhdt's Avatar
    Đang ở
    Usa
    Thanks
    118

Ra tiem net chơi thì nó báo
    [Only registered and activated users can see links. ]
    đã coppy cái foder Main khong gọi mu.exe.
    Khách viếng thăm hãy cùng avinhdt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 58 của 61 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 48 56 57 58 59 60 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] [Release] Crystal Edition Season 4
    Bởi eddy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 65
    Bài viết cuối: 14-07-13, 09:49 PM
  2. [KG Team] MuServer Season 5 1.07+ [China Edition]
    Bởi MinBrack1 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 19-05-10, 12:31 AM
  3. [SCMTeam] 1.03 H - Season 4 [China Edition]
    Bởi MinBrack1 trong diễn đàn Releases