[JX] Quà Noel - Tết cho anh em [Update Nofont] - Trang 54
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 54 của 73 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 44 52 53 54 55 56 64 ... CuốiCuối
Kết quả 531 đến 540 của 725
    Thành Viên DirectX's Avatar
    Thanks
    132

Ðề: Quà Noel - Tết cho anh em [Update Nofont]

Update Say New Final Version
    đã code xong bảng nói chuyện giống VNG 100% cho server này. giờ share free cho anh em trước [Only registered and activated users can see links. ]

Link Download đây:
    Font: [DOWNLOAD][Only registered and activated users can see links. ][/DOWNLOAD]
    No Font: [DOWNLOAD][Only registered and activated users can see links. ][/DOWNLOAD]
    ai download là phải thanks nhá, ko thanks mất giống ráng chịu [Only registered and activated users can see links. ] [Only registered and activated users can see links. ]

và đây cũng là bản cuối cùng Cyber Team Share. Từ nay về sau, cyber sẽ ko share bất cứ gì nữa. Bây giờ đã có source rồi, các bạn có thể code 1 server theo ý riêng của mình được rồi. Chúc anh em vui vẽ trong mấy ngày tết với bản Final này Happy New Year 2k12
    Khách viếng thăm hãy cùng DirectX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 5 Users Say Thank You to DirectX For This Useful Post:

daothuhang (14-01-12), greentears (14-01-12), kakalot1 (14-01-12), nvcnvcfly (14-01-12), tieudieuphong (02-02-12)

Thành Viên
    Thanks
    61

Có source rồi rất muốn dev mà nhìn đống source hiểu gì chết liền á phải chi gần nhà thaihoa qua học hỏi về tự build sớm biết mấy.
    Khách viếng thăm hãy cùng ferari xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    54

em up maps vào rồi,bjo muôn up quái vào maps thì làm thế nào?pro nào rảnh chỉ em với.em newbie mong dc chỉ rõ ràng em mới hiểu?
    Khách viếng thăm hãy cùng nvcnvcfly xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nhoxmap_b7's Avatar
    Đang ở
    Tp Hồ Chí Minh Q.Tân Bình
    Thanks
    120

mấy huynh cho em hỏi sao mình add thằng Long Ngũ rồi gán script rồi nhưng vào thì nói chiện không được...huynh nào chỉ em cái này tý.
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoxmap_b7 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    269

Trích dẫn Gửi bởi NhoxYeuNhac92 [Only registered and activated users can see links. ]
    Update Say New Final Version

và đây cũng là bản cuối cùng Cyber Team Share. Từ nay về sau, cyber sẽ ko share bất cứ gì nữa. Bây giờ đã có source rồi, các bạn có thể code 1 server theo ý riêng của mình được rồi. Chúc anh em vui vẽ trong mấy ngày tết với bản Final này Happy New Year 2k12
    Bro đừng nói vậy

CBT ko share hàng nữa thì newbie tụi tui chơi bằng j

Khi share CBT chịu ném đá,ném gạch vì anh em,anh em rất cảm kích,nhưng ko lẽ vì những cục gạch,cục đá như vậy mà CBT rời bỏ anh em trong 4rum .thật sự là không đáng

Về phía họ [ những người cầm đá cầm gạch ] thì CBT không nên chấp làm j.CBT càng tức giận thì họ lại càng vui.nhưng nhìn lại thì họ chẳng có j cả.kiến thức,lòng tin của mọi người và cả đạo đức nữa [dân vô học ]

Mình vui vẻ share thành quả lên với mục đích là cho anh em chơi chứ không phải là để chứng tỏ sự hiểu biết, sự giỏi dang của mình nên các bạn không nên chú ý đến mấy cái CM vô học như thế trên đời này không có j là hoàn hảo cả................................sự hoàn hảo mà các bạn đang nhìn thấy,thật sự đó mới chỉ là 1 sự tương đối nào đó thôi.

mình đi lên từ gamer thôi chứ không phải là 1 coder lập trình game như của VNG hay thằng China nên mình không thể lấy thành quả của mình đem đi so sánh với bọn nó được.dev 1 sever như vậy là hay lắm rồi.CBT nên tự hào và hãnh diện vì đã đóng góp 1 phần không nhỏ vào sự phát triển của Jx Off

đằng sau CBT vẫn lun có Cyber Fan ủng hộ mà
    mình hy vọng là CBT sẽ suy nghĩ về những j mình nói mà quay lại với anh em
    Khách viếng thăm hãy cùng greentears xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến greentears vì bài viết này !

CocerLyen (14-02-13)

V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Trích dẫn Gửi bởi greentears [Only registered and activated users can see links. ]
    Bro đừng nói vậy

CBT ko share hàng nữa thì newbie tụi tui chơi bằng j

Khi share CBT chịu ném đá,ném gạch vì anh em,anh em rất cảm kích,nhưng ko lẽ vì những cục gạch,cục đá như vậy mà CBT rời bỏ anh em trong 4rum .thật sự là không đáng

Về phía họ [ những người cầm đá cầm gạch ] thì CBT không nên chấp làm j.CBT càng tức giận thì họ lại càng vui.nhưng nhìn lại thì họ chẳng có j cả.kiến thức,lòng tin của mọi người và cả đạo đức nữa [dân vô học ]

Mình vui vẻ share thành quả lên với mục đích là cho anh em chơi chứ không phải là để chứng tỏ sự hiểu biết, sự giỏi dang của mình nên các bạn không nên chú ý đến mấy cái CM vô học như thế trên đời này không có j là hoàn hảo cả................................sự hoàn hảo mà các bạn đang nhìn thấy,thật sự đó mới chỉ là 1 sự tương đối nào đó thôi.

mình đi lên từ gamer thôi chứ không phải là 1 coder lập trình game như của VNG hay thằng China nên mình không thể lấy thành quả của mình đem đi so sánh với bọn nó được.dev 1 sever như vậy là hay lắm rồi.CBT nên tự hào và hãnh diện vì đã đóng góp 1 phần không nhỏ vào sự phát triển của Jx Off

đằng sau CBT vẫn lun có Cyber Fan ủng hộ mà
    mình hy vọng là CBT sẽ suy nghĩ về những j mình nói mà quay lại với anh em
    nói hay lắm...không có các cậu thì box cũg khó phát triển như hôm nay...đừng rời bỏ các newmem như tụi mình CBT nhá
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Trích dẫn Gửi bởi o0aiheg0o [Only registered and activated users can see links. ]
    mình cũng bị giống bạn judasy quái map ba lăng hết máu
    ko đánh dc cũng ko nói chuyện với npc đc.
    chuyển ổ đặt sever thử xem, từ D sang E chẳng hạn
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Cho em hỏi cái này với. khi đăng nhập -> chọn nhân vật -> vào thì nó báo là sever đả đầy hoặc đang bảo trì . Và cho em hỏi sv mình không có chieu 120x và 150x hả . pro nào chỉ em với ????
    Lần sửa cuối bởi 01212513273a, ngày 14-01-12 lúc 05:29 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng 01212513273a xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    83

Thái hòa nói share cái danh hiệu nữa mà sao giờ không thấy? Chỉ share nói chuyện giống VNG thôi là không share nữa ah. ThaisHoa share cái danh hiệu nha. cảm ơn chân thành
    Khách viếng thăm hãy cùng judasy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết assaa's Avatar
    Thanks
    271

Bác hòa hay bác nhox chỉ cho em cách chỉnh lại hình ảnh npc trên bảng nói chuyển cho giống npc mà mình đang nói chuyện được không? ví dụ đối thoại với Ngô thần y thì hình ảnh trên bảng nói chuyện là ngô thần y. thank các bác trước
    Khách viếng thăm hãy cùng assaa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 54 của 73 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 44 52 53 54 55 56 64 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [SRO]Quà Noel Tặng Mọi Người
    Bởi kelly trong diễn đàn SilkRoad Online
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 10-01-12, 12:20 PM
  2. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 23-12-11, 05:26 PM
  3. Cây thông Noel khổng lồ trên mặt hồ
    Bởi lieuthunguyet trong diễn đàn Chuyện Lạ Đó Đây
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-12-11, 07:22 PM
  4. Cây thông Noel trị giá 2 triệu đô bằng vàng ròng.
    Bởi Yu-Gi-Oh trong diễn đàn Chuyện Lạ Đó Đây
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 24-11-11, 01:41 PM
  5. Xin Spr Noel
    Bởi ThanhVipLn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 14-12-10, 01:35 PM