Thảo Luận Chống Hack Item Với Wpe Pro... - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 70
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: hack item thông qua Chaos Gobin

Dạy em hack với đi mà huhu ! Em hack nghịch mấy cái mu lậu ! Nha các anh !
    Khách viếng thăm hãy cùng sh0ckwave xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

A-Squared Found Sniffer.Win32.WpePro.a
    AntiVir Found TR/Sniffer.Wpepro.A.41
    ArcaVir Found Riskware.Sniffer.Wpepro.A
    Avast Found Win32:Wpepro-G
    AVG Antivirus Found nothing
    BitDefender Found Trojan.Sniff.Wpepro.C
    ClamAV Found Sniffer.WPE.A
    CPsecure Found Sniffer.W32.WpePro.A
    Dr.Web Found Program.Wpe
    F-Prot Antivirus Found W32/Trojan.TKC
    F-Secure Anti-Virus Found Sniffer.Win32.WpePro.a
    Fortinet Found W32/WpePro.a!tr
    Ikarus Found Virus.Sniffer.Win32.WpePro.a
    Kaspersky Anti-Virus Found Sniffer.Win32.WpePro.a
    NOD32 Found Win32/Sniffer.WpePro.A
    Norman Virus Control Found W32/WpePro.D
    Panda Antivirus Found Sniffer/WpePro
    Sophos Antivirus Found Troj/WpePro-B
    VirusBuster Found nothing
    VBA32 Found Sniffer.Win32.WpePro.a

Sao em scan nó thấy nhiều virus thế mấy anh
    Khách viếng thăm hãy cùng magicchien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ai chỉ tui xài cái WPEpro với, mò wài mà ko bít cách xài
    Khách viếng thăm hãy cùng neodoremon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

video đó không thể xem được. bạn có thể gửi video đó qua nick của mình được khô[email protected] hoặc [Only registered and activated users can see links. ]iúp mình nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyendlu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

mình vẩn chưa hiểu cách hack qua WPE là như thế nào. bạn có thể gửi cho mình bảng hướng dẩn cách hack bằng WPE được không?
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyendlu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Mr.One davidhuynhvan's Avatar
    Thanks
    4

Ðề: Thảo Luận Chống Hack Item Wpe Pro...

Từ ngày hôm qua đến nay David đã nhận được nhiều phone "help" về vấn đề này, hiện nay bản Mu Server của CZF đa số điều dính lỗi này.

Cách làm việc của Wpe Pro khá đơn giản, như video demo thì cách thức hack như sao:
    Như các bạn đã biết Chaos Gobin thì có thể ép cánh, nâng cấp đồ v.v...khi clien vào máy chaos để ép cánh nó sẽ gởi một gói tin (packet) lên server thông báo rằng: "nhân vật xxyy ép đồ abcd, và nhờ server cho biết kết quả nếu kết quả thành công thì ở clien sẽ thấy món item của mình)
    Tools Wpe Pro giả lập gói tin truyền đến server cũng yêu cầu để nhận được kết quả, tùy % ép đồ của server mà WPE Pro có xác xuất thành công cao bao nhiêu. Nói chung nêu khai thác hết sức mạnh của Wpe Pro thì tình hình khá căng.

-------------------------------------------
    Hiện tại thì chưa biết FIx thế nào nhưng mình có những hướng giải quyết như sau:
    1. Viết một tools scan tại clien để scan các phần mềm can thệp vào. (cải tiêng GG)
    2. Sử dụng giao thức mã hóa giữa clien và server (khá khó khăn)
    Khách viếng thăm hãy cùng davidhuynhvan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến davidhuynhvan vì bài viết này !

hungvoi94 (12-09-12)

Thành Viên
    Đang ở
    G-Family
    Thanks
    0

Ðề: Thảo Luận Chống Hack Item Với Wpe Pro...

Cái này đã từng có đứa dùng để hack Mu của mình. Nhưng ko bit tại cái hack hay tại nó gà mà nó dùng Cái WPE này. Trong game hiện lên liền là acc này hiện đang hack. Mình đã hỏi nó là dùng hack à. Nó nói nó dùng WPE
    Khách viếng thăm hãy cùng cena_hiphop_12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi cena_hiphop_12 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này đã từng có đứa dùng để hack Mu của mình. Nhưng ko bit tại cái hack hay tại nó gà mà nó dùng Cái WPE này. Trong game hiện lên liền là acc này hiện đang hack. Mình đã hỏi nó là dùng hack à. Nó nói nó dùng WPE
    Vậy là bạn đang xài bản SCF 5.21.03 đúng ko? từ bản này trở lên SCFMT đã protect đc WPE Pro.
    Còn 1 điều này nửa là WPE Pro ko phải chỉ để hack MU mà nó còn có thể hack vô số các Game khác
    YH:tanphat44

Thành Viên
    Đang ở
    Pleiku - GiaLai
    Thanks
    34

Ma oj nghe nan ghe. tui cung chang biet nua, 4rum de phat trien Mu co kem theo topic huong dan hack Mu nua co ah , nghe ma thay nan?
    Khách viếng thăm hãy cùng GooglePro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

WPE PRO chỉ là con muỗi với MUHN nếu ai muốn làm mu hãy tham khảo bản muhn 102z

chắc ai cũng bít trò chơi online đâu tiên của VN là MU và mu đầu tiên của VN chính là MUHN và MUHN vẫn phát triển từ đó tới giờ với phiên bản đc nhiều người chơi là MUHN 1.0L [Only registered and activated users can see links. ] đây là bản mu còn nhiều sai sót của admin (hack dup đồ full) do đó MUHN đã phát triển thêm phiên bản thứ 2 của MUHN đó là bản MUHN 1.02z [Only registered and activated users can see links. ] hiện đang là bản SS3 1.04J với nhiều cái hay tổng hợp đc từ nhiều loại mu như MUFPT, MUHN 1.0L, HASTEMU .... chính vì thế MUHN 1.02z còn đc gọi với cái tên MU hợp nhất

Nếu bạn là mem của mu muốn chơi 1 mu công bằng không hack không dupe không đồ full .... thì đây là 1 mu lậu lý tưởng bới vì bạn kô phải thu phí thời gian chơi kô giới hạn. Tham gia muhn 1.02z bạn có thể tham gia nhiều event hay và hấp dẫn (hơn cả mu bản quyền như FPT)
    do MUHN 1.02z quá hay chính vì thế tôi không thể liệt kê hết đc cái hay của nó chỉ xin gặp lại các bạn vào 1 ngày nào đó để nói tiếp về mu này

bye hẹn gặp các bạn tại muhn 1.02
    Khách viếng thăm hãy cùng BK_compo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn chỉnh item Rớt khi đánh Quỷ Kundun - Tránh rớt item bug
    Bởi trieudahoi trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 24-06-11, 02:41 PM
  2. Giúp em chuyển file sang item.bmd sang item.txt
    Bởi jambovt05 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-06-11, 08:25 PM
  3. release musever 1.04x+item dragonMu+new item+minimap...
    Bởi KhuongCK_Dev trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 23-04-08, 12:47 PM
  4. Cách hack Speed với các MU đã chống hack!!!
    Bởi vietmagic trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 11-04-08, 10:37 PM