Giải pháp chống hack 99% cho mọi người đây - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 52
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Giải pháp chống hack 99% cho mọi người đây

Đổi là gì cho mệt bạn àh. Làm sau mà chống nổi dân Unpacker, đổi họ cũng dò ra thôi. Themida là một tools pack rất khủng như không phải unpack không đc . Chỉ mới vài phút là xong. Version Main: 22776 ^_^. Còn phần còn lại tôi không chỉ , không lại bảo tôi phá Mu người ta nữa hihi.
    Nghe nói MU này vẫn hack đc , nghĩa là chắc admin Mu này đắt tội với hàng khủng nào rồi ...(Themida Vn Unpack đc đếm trên đầu ngón tay) ^_^
    Thật sự mà nói . Mu lậu không thể chống đc = các trình Pack bình thường, EncryptPE thì còn hy vọng. Chứ 1 Main khó nhất là gì Version Main và Serial mà chỉ có cách Pack lại mới không lòi . mà bị Unpack thì lấy gì mà sống, dù ý tưởng chống hack có hay cỡ nào cũng vậy cả thôi...
    Dù là Notable hay bongma2x ... cũng hic ... Thôi quan trọng là chống ai thôi ...
    Lần sửa cuối bởi gangstar, ngày 30-04-08 lúc 12:55 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng gangstar xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P
    Thanks
    19

haha,điều này có nghỉa là gì ??? Tất cả MU lậu ko thể chống hack??? T_T công nghệ này xứng đáng mua hơn là Công nghệ GameGuard đây 1 chầu cafe nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng tomatoes xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Hoàn tất chạy GG hàn trên MU , hoàn tất 99.999999% No Bug. Hoạt động trên mọi Main Hàn hiện nay. Công nghệ check GG , Server ... giống 99% MU có bản quyền trên thế giới ... END

V.I.P
    Thanks
    19

Haha,sai sai,tôi đã biết ông làm thế nào Để xem có check đc ko nhé.Tôi khẳng định 1 câu với ông rằng nếu main ko pack sẻ ko bao giờ GG chống hack 99% đc .Cứ làm và Up đi xem tôi hack thế nào xD
    Khách viếng thăm hãy cùng tomatoes xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cái thằng này, toàn đi phá người ta. Để tôi yên đc không cha nội... Tôi đã là đc : Pack Main, Check file Main pack giữa Server và Client. Chỉ là bản sao MU FPT tất nhiên không bằng như cũng không thua gì mấy đâu.
    Tôi không chơi MU, cũng không làm Server MU, miễn GG này chống đc tôi là được rồi , chẳng cần quan tâm gì nhiều .
    Hiện tại có bản demo cũng đc lắm xuống Copy đi về test, có lỗi chỗ nào báo tôi còn fix. Phần Pack Main thì tôi sẽ giữ lại không Share. Cơ chế tôi hiểu đc 80% rồi . 2-5 mua tôi vài viên C nhe, tôi sợ xuống đó nó cho tôi ngã gục quá ^_^

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi gangstar [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái thằng này, toàn đi phá người ta. Để tôi yên đc không cha nội... Tôi đã là đc : Pack Main, Check file Main pack giữa Server và Client. Chỉ là bản sao MU FPT tất nhiên không bằng như cũng không thua gì mấy đâu.
    Tôi không chơi MU, cũng không làm Server MU, miễn GG này chống đc tôi là được rồi , chẳng cần quan tâm gì nhiều .
    Hiện tại có bản demo cũng đc lắm xuống Copy đi về test, có lỗi chỗ nào báo tôi còn fix. Phần Pack Main thì tôi sẽ giữ lại không Share. Cơ chế tôi hiểu đc 80% rồi . 2-5 mua tôi vài viên C nhe, tôi sợ xuống đó nó cho tôi ngã gục quá ^_^
    pack main có GG là cả 1 vấn đề :biggrin::biggrin::biggrin:. kô phải muốn là có thể pack được. mình đảm bảo là bận gặp lỗi chương trình đã bị thây đổi.
    Khách viếng thăm hãy cùng dh_notable xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn chắc không ! Tôi không nói xạo ai bao giờ , tôi bảo pack đc là pack được. Main FPT Pack Aspack , còn tôi thì dùng kết hợp thủ thuật Packer và tool pack khủng nhất hiện tại , phần này tôi hơn đứt FPT. Cơ chế của GG tôi đã nắm đc 80% ....
    Đây là đầu tiên tôi bước Antihack, miễn sao sản phẩm tôi làm ra chống đc tôi là okie, tôi chỉ cần có thế. Tôi là Unpacker.

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi gangstar [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn chắc không ! Tôi không nói xạo ai bao giờ , tôi bảo pack đc là pack được. Main FPT Pack Aspack , còn tôi thì dùng kết hợp thủ thuật Packer và tool pack khủng nhất hiện tại , phần này tôi hơn đứt FPT. Cơ chế của GG tôi đã nắm đc 80% ....
    Đây là đầu tiên tôi bước Antihack, miễn sao sản phẩm tôi làm ra chống đc tôi là okie, tôi chỉ cần có thế. Tôi là Unpacker.
    để chứng tỏ bạn không phải là nói xạo thì xin mời cho demo là pack được main đã add GG. tất nhiên không phải là Main MUFPT.
    có đemo cho anh em test và "xờ" tận tay thì mới mọi người mới tin.
    Khách viếng thăm hãy cùng dh_notable xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

...và pack mà không unpack được mới là 1 kỹ thuật...unpacked mà hỏng files

Cuộc chiến của các Cracker bắt đầu...

Không có 1 trình Pack nào mà không bị unpack...không có 1 thuật toán nào mà không có cách giải thuật.... all đều do con người làm ra

Themida là một Unpack rất khủng như không phải unpack không đc
    Themida là một Pack rất khủng nhưng không phải unpack không đc

Có phải ý bạn mún nói thế ko...chứ Unpack rất khủng như không phải unpack không đc??? mình hem hiểu
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Xem mà mù luôn á, mình thì chỉ biết Pack chứ Unpack thì bó tay
    Khách viếng thăm hãy cùng Destruct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Help Gấp]MU của em đã bị hack = cách nào ?
    Bởi TND.VN trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 17-06-11, 11:52 AM
  2. Hack MS v83
    Bởi khangjibi trong diễn đàn Maple Story
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-06-11, 08:20 PM
  3. Cách hack Speed với các MU đã chống hack!!!
    Bởi vietmagic trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 11-04-08, 10:37 PM