[MU] Anh nào làm cái này thì tha cho em đi :(( kiếm chút cháo trả lãi thôi mà - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5
Kết quả 41 đến 44 của 44
    Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

Ðề: Anh nào làm cái này thì tha cho em đi :(( kiếm chút cháo trả lãi thôi mà

mấy bác đi xa quá rồi đấy, coi chừng lên đảo uống nước dừa cả lũ giờ [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vd_tt vì bài viết này !

southrain1111 (19-01-15)

Thành Viên
    Thanks
    121

Trích dẫn Gửi bởi CanCaiTen [Only registered and activated users can see links. ]
    NBB có file đuôi .exe đấy. Thằng chủ thớt sinh sau đẻ muộn không biết đừng nói linh tinh.
    Ngoài ra người ta gửi file mình không nhận thì căn cứ vào đâu mà kêu hàng đểu ?
    Cách đây 2 năm open thu 110 triệu với 300 online mà cách đây vài tháng còn nhờ người tư vấn mở server mu online => Xin lỗi anh em. DKM chém gió VKL.
    Tự hào doanh thu thua mỗi 2 Mu về doanh thu Lạy cụ !
    Chết vì cái tội " nổ ", " sĩ diện " người ta bảo " Bệnh sĩ chết trước bệnh tim "

Trình độ có hạn đã phải lên đây nhờ mọi người giúp thì phải khiêm tốn học hỏi. Đằng này tranh thủ chém " bão " thì kệ cmm.
    Đêm còn dài và sẽ còn nhiều ác mộng................
    Post hơi thô nên bị xóa bài, những nge thằng này nó nói thấy tức tức vừa lục tìm lại cái ảnh cách đây gần 2 năm cho nó nhìn vào mà học, xem ai mới là người cần tư vấn !
    Có 4 ngày đầu tháng thôi nhé CanCaiTen;904811
    [Only registered and activated users can see links. ]

Làm đi MU dễ kiếm tiền lắm CanCaiTen
    Lần sửa cuối bởi southrain1111, ngày 19-01-15 lúc 11:48 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng southrain1111 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến southrain1111 vì bài viết này !

heoan (20-01-15)

Moderator lequangvu's Avatar
    Đang ở
    Cung trăng
    Thanks
    797

Các bạn thông cảm mình close thớt để tránh mất hòa khí, khi hiện tượng war nhau đang bắt đầu đi đến cao trào

--- Chế độ gộp bài viết ---

Close ngay từ bây giờ, sorry mọi người nhé
    [Only registered and activated users can see links. ] - AN TOÀN - CHẤT LƯỢNG - NHIỀU TÍNH NĂNG
    Zalo/Telegram: 0972376510

Moderator mrrainnt's Avatar
    Thanks
    401

Trích dẫn Gửi bởi southrain1111 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình nói thật với anh em trong diễn đàn, 1 folder NBB toàn code với text thì lý do gì mà gửi file.exe ( không phải link mà send file qua yahoo) nếu là các bạn các bạn có nhận không?

Còn chuyện làm ăn, các bạn phải vượt qua những thử thách thì mới hơn được những người bỏ cuộc, phần thưởng chỉ dành cho ai dám đương đầu với khó khăn và vượt qua được
    Cách đây 2 năm mình mở Sever đầu tiên, ít người dòm ngó, lúc đấy mem onl ~300 doanh thu tháng đầu 110.000.000 vnđ mình đã có ỉm và ko khoe khoang lên diễn đàn (chỉ thua mu-hanoi.net và MU FPT), 3 tháng sau bắt đầu bị hack thẻ, ghi đè file, ... shell, sql, hosting ... Nhưng mình vẫn âm thầm để bước qua từng khó khăn. Ai làm cũng thế chẳng ai pro chỉ trong 1 tháng cả, mình làm gần 1 năm mà vẫn bị hack thẻ mà ko biết, thậm chí có đợt mới mở SV thôi dã bị xóa Table SQL nhưng vẫn chấp nhận để học hỏi

Đấy là quá trình 2 năm chắc các bạn cũng đánh giá được

Còn thực sự thằng Mod mrraint thì next đi vào chỉ tổn loãng bài !
    Đã xài hàng CRACK thì chấp nhận rủi ro, còn bản đấy cách đây hơn 1 năm là NBB vẫn còn nén file đuôi .exe nhé anh bạn trẻ :-j !

Còn việc keylog thì theo như anh bạn trẻ đây nói là không dám nhận thì keylog kiểu gì :-j

Lập cái topic rõ thối và tôi cũng chưa nhận được câu trả lời từ cái mà bạn gọi là đầy đủ bằng chứng ! cần thiết thì bạn xem lại topic này cho nhớ ra và up bằng chứng lên nhé : [Only registered and activated users can see links. ]

Thể loại thanh niên 2015 bây giờ nể thật :-j
    Khách viếng thăm hãy cùng mrrainnt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5