Loong Beta 02 sắp ra mắt !!! - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 65
    Thành Viên Tâm Huyết nghichtu91's Avatar
    Thanks
    69

Ðề: Loong Beta 02 sắp ra mắt !!!

thôi mấy anh chém và ném nhẹ tay cái ................
    Nhận thiết kế web
    fb:fb.com/ThanhNaruto208
    SDT:0165.3749.679

†Độc Cô Cầu Bại† westermost's Avatar
    Đang ở
    Tuyệt Tình Cốc
    Thanks
    70

[Only registered and activated users can see links. ]
    Ẩn ý thế nghichtu91. Ra Server Online đi tớ ủng hộ cho có gì tớ góp ý và quảng cáo bảo đảm cái Rover kia chỉ còn GM vs GM
    Lấy vợ sinh kon nên ko bon chen nữa

3. The Following 2 Users Say Thank You to westermost For This Useful Post:

doccophong306 (13-06-11), nghichtu91 (13-06-11)

Thành Viên Tâm Huyết nghichtu91's Avatar
    Thanks
    69

cảm ơn ông ủng hộ ...mình sẻ làm hết sức không phụ lòng các bạn
    Nhận thiết kế web
    fb:fb.com/ThanhNaruto208
    SDT:0165.3749.679

Thành Viên
    Thanks
    254

Trích dẫn Gửi bởi nghichtu91 [Only registered and activated users can see links. ]
    cảm ơn ông ủng hộ ...mình sẻ làm hết sức không phụ lòng các bạn
    Cố lên em nhá. ...............................................
    Khách viếng thăm hãy cùng Anh2SiTinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lạ nhỉ ! Mình để ý thấy trước lúc nghichtu91 viết 1 bài hướng dẫn bằng video cho anh em thì Rover cũng chưa có mặt trong đây ! Sau khi nghichtu91 viết bài hướng dẫn ([Only registered and activated users can see links. ]) vào ngày 31-03-11 12:48 PM cũng chẳng thấy bạn Rover viết bài nào đâu !

Mãi tận sau khi wa cái ngày tui viết bài Loong Beta 02 sắp ra mắt ([Only registered and activated users can see links. ]) vào ngày 09-04-11 12:01 AM đến tận 2 tháng sau (tức tháng 6)

Thì bạn Rover mới có nick vào diễn đàn !

Thông tin ngày gia nhập của member Rover ([Only registered and activated users can see links. ]) : Tham gia ngày 06-06-10

Nội 3 cái mình nêu ra thì mình cũng đã ko tin rằng bạn ko lấy bất cứ nguồn nào dc và mình nhớ bạn còn nói ko lấy bất cứ file gì liên quan đến Loong do nghichtu91 share, mà bạn lại bảo với các member khác là file của nghichtu91 share bị lỗi !

Mình nghi vấn tại sao bạn ko dùng file của nghichtu91 mà lại bít dc file bị lỗi ! Fải chăng là thánh ???
    Bạn Có nên Xem Lại Không - 2010 Chứ Ko Phải 2011 - Đó Là Điều Thứ Nhất . Acc Cũ Của Mình Là Thành Viên từ Năm 2006 - Còn Bạn Cũng Chỉ Mới Là Thành Viên Năm 2008 Thôi - Acc Cũ Là Rebirth_Hotboys .
    Cái Acc Mới Là Do Mình Tạo Khi Mình Còn Làm Dekaron Với Chiri - Bạn Chắc Bik Chiri Đúng Không . Đó Là Cái Thứ 2
    Còn Những Người Như westermost Nói Cho Cậu Biết . Server Tôi Thick Làm Gì Quyền Tôi Đúng Không - Với Lại Chuyện Học Hành Chắc J Trình Độ Của Bạn Đã Hơn Tôi . Xem Cái Cách Nói Chuyện Là Bik Không Xứng Đáng Làm MOD .
    Với Lại Bạn Thấy Mình Ăn Cắp Của Website Khác Sao .
    Còn Nữa Từ Ngữ Phong Phú . Bạn Thật Là Củ Chuối , Thời Đại Nào Rồi Còn Nói Thế . Chắc Là Bạn Đã Có tuổi Nhưng Để Một Thằng Con Nit Như Mình Nói Bạn Xem Lại Bạn Xem .
    Bạn Có Thể Nói Tiếp Những J Bạn Muốn . Mình Cũng Muốn Xem Server Nghịch Tử Làm Ra Sẽ Thế Nào - Chứng Minh = Hành Động Thôi Bạn . Còn Lời Nói Gió Bay Thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng Rover xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết shinrenkyo's Avatar
    Thanks
    376

Khi nào ra mắt Server Onl nhỉ ? Nhưng mà đừng có chú trọng cày cuốc quá ! em chả có thời gian mà nghịch vì học cả ngày tới tậm đêm ~.~! Mong bác Nghichtu sớm ra mắt !

Còn cái anh Rover gì gì đó thì em nghĩ chắc cái Client của anh toàn ngôn ngữ khó nghe lắm hả ??? Game hay dở tùy vào game play và đồ học + Cốt truyện ! đảm bảo với cái ngôn ngữ " Không Phong Phú " của thời đại này mà viết mấy cái Quest thì thà về chơi games Java Tàu trên điện thoại coi bộ nó đỡ phải mỏi lưng hơn à nha !

Server nghichtu làm thế nào thì em cũng không biết, nhưng mà theo như đọc nãy giờ thì Server của bác cứ như là ...... cái gì đó bốc mùi ấy

Nếu không có bác nghichtu thì chưa chắc có cái " Rắn Online " gì gì đấy của bác đâu nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng shinrenkyo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Business Monitoring Chiritokaji's Avatar
    Đang ở
    Heaven
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi Rover [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn Có nên Xem Lại Không - 2010 Chứ Ko Phải 2011 - Đó Là Điều Thứ Nhất . Acc Cũ Của Mình Là Thành Viên từ Năm 2006 - Còn Bạn Cũng Chỉ Mới Là Thành Viên Năm 2008 Thôi - Acc Cũ Là Rebirth_Hotboys .
    Cái Acc Mới Là Do Mình Tạo Khi Mình Còn Làm Dekaron Với Chiri - Bạn Chắc Bik Chiri Đúng Không . Đó Là Cái Thứ 2
    Còn Những Người Như westermost Nói Cho Cậu Biết . Server Tôi Thick Làm Gì Quyền Tôi Đúng Không - Với Lại Chuyện Học Hành Chắc J Trình Độ Của Bạn Đã Hơn Tôi . Xem Cái Cách Nói Chuyện Là Bik Không Xứng Đáng Làm MOD .
    Với Lại Bạn Thấy Mình Ăn Cắp Của Website Khác Sao .
    Còn Nữa Từ Ngữ Phong Phú . Bạn Thật Là Củ Chuối , Thời Đại Nào Rồi Còn Nói Thế . Chắc Là Bạn Đã Có tuổi Nhưng Để Một Thằng Con Nit Như Mình Nói Bạn Xem Lại Bạn Xem .
    Bạn Có Thể Nói Tiếp Những J Bạn Muốn . Mình Cũng Muốn Xem Server Nghịch Tử Làm Ra Sẽ Thế Nào - Chứng Minh = Hành Động Thôi Bạn . Còn Lời Nói Gió Bay Thôi
    Thôi chú Im lặng là vàng đi chú Nói lung tung làm gì mất đoàn kết
    -= Follow The Rules =-
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi shinrenkyo [Only registered and activated users can see links. ]
    Khi nào ra mắt Server Onl nhỉ ? Nhưng mà đừng có chú trọng cày cuốc quá ! em chả có thời gian mà nghịch vì học cả ngày tới tậm đêm ~.~! Mong bác Nghichtu sớm ra mắt !

Còn cái anh Rover gì gì đó thì em nghĩ chắc cái Client của anh toàn ngôn ngữ khó nghe lắm hả ??? Game hay dở tùy vào game play và đồ học + Cốt truyện ! đảm bảo với cái ngôn ngữ " Không Phong Phú " của thời đại này mà viết mấy cái Quest thì thà về chơi games Java Tàu trên điện thoại coi bộ nó đỡ phải mỏi lưng hơn à nha !

Server nghichtu làm thế nào thì em cũng không biết, nhưng mà theo như đọc nãy giờ thì Server của bác cứ như là ...... cái gì đó bốc mùi ấy

Nếu không có bác nghichtu thì chưa chắc có cái " Rắn Online " gì gì đấy của bác đâu nhé
    cái j bốc mùi mà chú cũng ngửi chú cũng thật là . Không Biết Nói J Hơn Chỉ Cảm Ơn Chú Một Điều Chú Ngửi Kinh Quá . Và Chấm Hết Đến Bữa Nghichtu Ra Server là Biết Chứ J . Còn Thắc Mắc J Nữa Không . Ah Quên Nói Một Câu Nữa Bạn Đừng Có Hiểu Nhầm Rằng Mình Ăn Cắp Của Nghịch Tử . Nó Là Cái J Mà Phải Có Nó . Vớ Vẩn Hết Sức .

Mong Bạn Nghich Tử Cố Gắng Online Không thì Mọi Người Hiểu Nhầm Rằng Bạn Quá PRO
    Lần sửa cuối bởi Rover, ngày 15-06-11 lúc 07:43 PM.

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Chiritokaji [Only registered and activated users can see links. ]
    Thôi chú Im lặng là vàng đi chú Nói lung tung làm gì mất đoàn kết
    Anh em Nói Chuyện Tí Thôi mà cậu . Để Cho Tui Nó Thể Hiện Hết Mình Xem Được Đến Đâu Mà Giám Phê Bình Này Nọ . keke

Thành Viên
    Thanks
    0

thui nào các bạn điều Pro cả, cũn chỉ đưa ra ý kiến hui mà.........................
    Khách viếng thăm hãy cùng MrBlack xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Loong] Hướng dẫn chi tiết cài đặt server Loong Offline
    Bởi nvhs1990 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 06-12-12, 07:33 PM
  2. Xin những thứ cần để cài loong :D
    Bởi truanks2 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-05-11, 05:04 PM
  3. [New] hướng dẫn tạo acc cho loong không cần web đây!
    Bởi nghichtu91 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 26-02-11, 12:35 PM