Database chuẩn + client cho ai mở sv PVP - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 100
    Thành Viên
    Thanks
    2

Ðề: Database chuẩn + client cho ai mở sv PVP

Trích dẫn Gửi bởi Saltemo [Only registered and activated users can see links. ]
    Đây là cái Script của bản 2005, bạn Import vào nhé (không phải là Restore)
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Thanks bạn đã share script nhưng bạn cho mình hỏi làm cách nào để import vậy, mình đang down SQL toolkit để thử nhưng k biết có đúng k, có gì bạn chỉ mình với nhé, mới biết về cái sql server này nên chưa biết nh, mong bạn chỉ bảo thêm, thanks.
    Khách viếng thăm hãy cùng mhung21 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Japan = =
    Thanks
    33

Trích dẫn Gửi bởi mhung21 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thanks bạn đã share script nhưng bạn cho mình hỏi làm cách nào để import vậy, mình đang down SQL toolkit để thử nhưng k biết có đúng k, có gì bạn chỉ mình với nhé, mới biết về cái sql server này nên chưa biết nh, mong bạn chỉ bảo thêm, thanks.
    files .sql thì cứ mở trực tiếp (đợi hơi lâu do cỡ files lớn). Mở xong thì chọn cái DB cần Import - ở góc trái. Rồi Excute là xong ^ ^
    Khách viếng thăm hãy cùng Saltemo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Saltemo vì bài viết này !

mhung21 (05-07-12)

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi Saltemo [Only registered and activated users can see links. ]
    files .sql thì cứ mở trực tiếp (đợi hơi lâu do cỡ files lớn). Mở xong thì chọn cái DB cần Import - ở góc trái. Rồi Excute là xong ^ ^
    Thôi xong rồi Salt, mình bị lỗi "The operation could not be completed. Not enough storage is available to process this command" kiểu này là hết chỗ chứa nhưng các ổ đĩa của mình vẫn còn nhiều chỗ trống mà, bh phải làm như nào bạn chỉ mình cái nữa được k, sắp đc đến nơi r
    Khách viếng thăm hãy cùng mhung21 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

sv này bắt buộc phải set IP của mạng online sao vậy thì làm sao chơi được uhuh nếu như người nào đó ko có mạng eo eo
    ai có thể giúp mình cài với liên vệ với mình yahoo
    thanks you very much
    Khách viếng thăm hãy cùng nvsan1987 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi nvsan1987 [Only registered and activated users can see links. ]
    sv này bắt buộc phải set IP của mạng online sao vậy thì làm sao chơi được uhuh nếu như người nào đó ko có mạng eo eo
    ai có thể giúp mình cài với liên vệ với mình yahoo
    thanks you very much
    cái này off cũng được không cần phải có mạng.chỉ cần cònig lại IP mạng là được
    Khách viếng thăm hãy cùng leanhducxh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    555

Có Thể Cài Card mạng ảo nếu máy ko có mạng ..
    Khách viếng thăm hãy cùng nghiadht xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

nghịch bị lỗi c++ ai chỉ với nào..........? hjx
    Khách viếng thăm hãy cùng MrHeaven xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    68

Trích dẫn Gửi bởi MrHeaven [Only registered and activated users can see links. ]
    nghịch bị lỗi c++ ai chỉ với nào..........? hjx
    :-j đi chơi private h làm private à
    tắt bớt map đi. máy ram yếu mà mở full map c++ là phải
    Khách viếng thăm hãy cùng kiepvesau96 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    34

pass database link mediafire la gi the moi người ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng kaandko xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi Alexandria [Only registered and activated users can see links. ]
    Đã nói ổn định là sao cái gì ổn định theo nghĩa cũa bạn (Và mình của hiểu cái khái niệm ổn định của bạn về silkroad khi nêu các lổi trên )

[Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

Mới dev lai sro nhin còn củ hành quá
    bác Alexandria ơi hay ai đó có thể hướng dẫn mình cài sever này với đẹp quá đi, mà cái clien pass là j húm down được, yh mình : purjnsu
    ai có lòng buzz mình và hướng dẫn mình một số cái được hok mình từng chơi sro từ 5 năm rùi nhưng chơi hok có đièu kiện về đồ, cũng thích có 1 sever off vọc mày mò mí thứ lắm
    thank mọi người đóng góp box
    Lần sửa cuối bởi kaandko, ngày 08-07-12 lúc 11:03 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kaandko xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Database Server SCF chuẩn cho web NBB
    Bởi nyD-vEnus trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 18-03-12, 12:03 AM
  2. Cần xin sver và client ss5 chuẩn
    Bởi Mr.Bi trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-12-10, 08:02 PM
  3. Cần một bản Client chuẩn
    Bởi dochanh21 trong diễn đàn Cabal Online