Share lại đắc kỷ bản 1.3.6 chưa unlock Bất Chu Sơn - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 95
    Thành Viên
    Thanks
    38

Ðề: Share lại đắc kỷ bản 1.3.6 chưa unlock Bất Chu Sơn

Trích dẫn Gửi bởi goianhdiem [Only registered and activated users can see links. ]
    Ko hiểu sao khi mình chạy cái bật sv thì nó tự động hiện phần đăng nhập rồi tắt gsv,chẳng hiểu nữa
    bạn thử chạy cái Mysql.bat trong Mysql sever nhé. cái đó hoạt động thì gs mới chạy đk
    Khách viếng thăm hãy cùng dazzling xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên quancoi000's Avatar
    Thanks
    336

Trích dẫn Gửi bởi goianhdiem [Only registered and activated users can see links. ]
    Ko hiểu sao khi mình chạy cái bật sv thì nó tự động hiện phần đăng nhập rồi tắt gsv,chẳng hiểu nữa
    thế thì bạn chơi = niềm tin à?
    gs không chạy có thể do 1 trong các lỗi sau:
    1. bạn chưa chạy setup.
    2. bạn config sai đường dẫn (mình để mặc định ổ D mà bạn chuyển qua ổ khác chẳng hạn!)
    3. Ram và chip k đủ để chạy. GS này cần tối thiểu 1Gb Ram để có thể load hết toàn bộ, không đủ thì set thêm Ram ảo!
    4. máy chưa cài font (win 7 thì không cần!)
    Đến với nhau bằng tình cảm nhưng chia tay vì tình dục...
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi quancoi000 [Only registered and activated users can see links. ]
    thế thì bạn chơi = niềm tin à?
    gs không chạy có thể do 1 trong các lỗi sau:
    1. bạn chưa chạy setup.
    2. bạn config sai đường dẫn (mình để mặc định ổ D mà bạn chuyển qua ổ khác chẳng hạn!)
    3. Ram và chip k đủ để chạy. GS này cần tối thiểu 1Gb Ram để có thể load hết toàn bộ, không đủ thì set thêm Ram ảo!
    4. máy chưa cài font (win 7 thì không cần!)
    Bạn ko thấy mình trả lời cm trên ah, Đã chạy setup Red 2 cái đầy đủ, Giải nén nguyên ra ổ D theo mặc định, Mình chạy win 7 64bit ram 8g, chip corei 5, cài font đầy đủ.Bạn xem lại các bước hướng dẫn xem thế nào chứ mình làm y xì ko vào được đâu.
    Khách viếng thăm hãy cùng goianhdiem xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    336

Bạn ko thấy mình trả lời cm trên ah, Đã chạy setup Red 2 cái đầy đủ, Giải nén nguyên ra ổ D theo mặc định, Mình chạy win 7 64bit ram 8g, chip corei 5, cài font đầy đủ.Bạn xem lại các bước hướng dẫn xem thế nào chứ mình làm y xì ko vào được đâu.
    mình cũng không rõ nhưng hình như tại cái win64 hay sao ấy.

Thành Viên wywaiwa's Avatar
    Thanks
    158

loi này dllunregisterServer in NetLinkModule.dll secceeded là bị gì vậy ??? có phải là chưa cài Net ko?? mình click vào file setup.bat là bị.
    Khách viếng thăm hãy cùng wywaiwa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết hai07dv's Avatar
    Đang ở
    Đẹp Nhức Nhối
    Thanks
    871

Trích dẫn Gửi bởi wywaiwa [Only registered and activated users can see links. ]
    loi này dllunregisterServer in NetLinkModule.dll secceeded là bị gì vậy ??? có phải là chưa cài Net ko?? mình click vào file setup.bat là bị.
    chạy vậy đúng rồi...đầu tiên chạy setup.bat để nó load 2 dll đó bạn...ko tin thì view setup.bat lên là bjt
    Khách viếng thăm hãy cùng hai07dv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hai07dv vì bài viết này !

wywaiwa (14-09-12)

Thành Viên
    Thanks
    51

Trích dẫn Gửi bởi quancoi000 [Only registered and activated users can see links. ]
    Không lằng nhằng!
    cài net2.0 vào trước, link hỏi google.
    link tải bản 1.3.6:

mình đã để sẵn đường dẫn đến ổ D cho các bạn, các bạn chỉ việc giải nén, xong đó thì vào D:\136 chạy file setup.bat trước,
    sau đó chạy file "Chay server.bat"
    muốn tắt đi thì chạy file "Tat server.bat".

cái navicat để chỉnh sửa DB của sv.

thêm đồ vào rương thì mai mình sẽ guide, giờ ngủ đã, mai khai giảng về sẽ làm tiếp!

bạn hai07dv không chạy đc gs nên báo lại, mình mới nhớ ra,
    cái game này cần cài font khựa trước khi chém nhé!

hướng dẫn sơ sơ về game này:
    1. xây nhà: bấm vào nhà thì thấy xây với tăng cấp thôi! có đoạn hướng dẫn đầu tiên mình việt hóa rồi mà!
    do bản này dùng chơi off, muốn đưa onl thì còn phải config nhiều cái (thời gian chờ mình chỉnh min hết rồi ) nên xây khá nhanh và nâng cấp cũng như xin lính khá là nhanh, nên các bạn xây nhà theo mẫu sau:
    đầu tiên là nhà dân, trước hết là xây 1 cái.
    sau đó là các nhà ở phía dưới....
    để ý có 1 số nhà nó yêu cầu ruộng lúa (chuồng ngựa thì phải ) cấp 5 cho nên ra ngoại thành mà xây tài nguyên lên cấp cao trước đi nhé!
    chỉ xây 1 cái binh doanh thôi nhé!
    chỗ đất trống còn lại full nhà dân!
    nâng cấp thì nhanh nhất là vừa nâng cấp tường thành vừa nâng cấp thành chính, cái khác thì khi thành chính max nâng sau cũng đc.
    nâng cấp khoa kỹ trong Tu Tiên Viện (có cái kho nó yêu cầu nâng ở trong này, với 1 cái nhà nữa thì phải )
    chiêu lính ở binh doanh.
    ra ngoài địa đồ, những chỗ dấu chấm là tiên sơn phúc địa, chiêu nhiều lính vào đến đó mà bem nhau!
    từ từ tìm hiểu nó mới thú vị!
    lần đầu giải nén thì chạy được ngon lành, nhưng tắt đi bật lại thi cái sever hiện một tí rồi mất chỉ có cái chat
    sever chạy
    Khách viếng thăm hãy cùng goggling123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    38

Bạn có cài cái webgame offline nào trước ko? thường thì ko tìm thấy sql thì gs tự out. kiểm tra như mik nói xem thế nào. còn win 64 hay 32 thì đều bình thường cả thôi. ram ko đủ thì chạy gs bị đơ máy chứ ko hiện lên rồi tắt. có yahoo để lại mik xem thử nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng dazzling xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    336

lỗi gs bật lên 1 lúc tắt là do đang có 1 sql chạy trước đắc kỷ này. các bạn remove sql đó rồi cài lại thử xem nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    http://www.isuzuhaiphong5s.blogspot.com
    Thanks
    0

bạn cho mình hỏi việt hóa đắc kỷ dùng phần mềm gì, việt hóa swf và cả db trong navicat nữa hả bạn, hướng dẫn mình tí
    Khách viếng thăm hãy cùng bothub xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cần đc chỉ cách unlock thương thành nhất kiếm
    Bởi Alchemist trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 20-11-11, 09:09 PM
  2. Xin dll unlock skill
    Bởi alivnpro trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 27-06-11, 12:21 PM
  3. [UNLOCK KEY] WEB TV là gì vậy mọi người?
    Bởi vnhcmvn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 04-06-11, 10:40 PM
  4. Xin offset 3d, unlock Castle Skill 1.07v+ (ss6)
    Bởi vnbrain trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 26-04-11, 11:48 PM
  5. xin offset unlock skill CTC Main 1.07k
    Bởi tyanhday trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 27-12-10, 07:55 AM