[REUPLOAD] Server full tính năng (lên xuống ngựa, hút hít ...) - Trang 42
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 42 của 64 Đầu tiênĐầu tiên ... 32 40 41 42 43 44 52 ... CuốiCuối
Kết quả 411 đến 420 của 631
    Thành Viên
    Thanks
    11

Ðề: [REUPLOAD] Server full tính năng (lên xuống ngựa, hút hít ...

Trích dẫn Gửi bởi [B.M.W]Sports [Only registered and activated users can see links. ]
    có script chuyển sinh là chuyện bt , chủ yếu cs được không? tụi nó đêm vào server để đó để test thôi , chuyện script chuyển sinh không có gì quan trọng
    đúng , quan trọng là mình k biết thêm scripts vào gameserver thôi , mướp và thànhviplv nhà ta làm đc nhưng h hợp tác onl TKH rồi thì đừng mơ mà share ra :H
    Khách viếng thăm hãy cùng GameMaster72 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    83

Trích dẫn Gửi bởi GameMaster72 [Only registered and activated users can see links. ]
    đúng , quan trọng là mình k biết thêm scripts vào gameserver thôi , mướp và thànhviplv nhà ta làm đc nhưng h hợp tác onl TKH rồi thì đừng mơ mà share ra :H
    ko share cũng dc share cũng dc vẫn đề đó là do bạn. ko ai ép bạn.Share dc thì tốt hơn. Mở online thì sao ko thì sao.
    Khách viếng thăm hãy cùng judasy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi judasy [Only registered and activated users can see links. ]
    ko share cũng dc share cũng dc vẫn đề đó là do bạn. ko ai ép bạn.Share dc thì tốt hơn. Mở online thì sao ko thì sao.
    bạn có bị lé k thế : s nếu mình mà có khả năng add scripts vô gameserver thì đã k ở đây =]]z
    Khách viếng thăm hãy cùng GameMaster72 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    20

Ai biết fix cái questkey của sv này không mình add thêm item vào đó không được Định làm thêm mấy cái đồ phổ nên copy cái đồ phổ cũ rồi sữa id và tên sau đó đồng hoá sv nhưng khi lấy thì nó lại ra linh chi với lệnh bài sát thủ (mấy item đầu) mà không ra item mình thêm dục ra đất đúng là đồ phổ và có tên mình sữa nhưng lụm vô vẫn là linh chi và mấy cái lệnh bài ai giúp với
    Khách viếng thăm hãy cùng 01676598479 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tranducnam14's Avatar
    Đang ở
    Thiên Trường - Nam Định
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi 01676598479 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai biết fix cái questkey của sv này không mình add thêm item vào đó không được Định làm thêm mấy cái đồ phổ nên copy cái đồ phổ cũ rồi sữa id và tên sau đó đồng hoá sv nhưng khi lấy thì nó lại ra linh chi với lệnh bài sát thủ (mấy item đầu) mà không ra item mình thêm dục ra đất đúng là đồ phổ và có tên mình sữa nhưng lụm vô vẫn là linh chi và mấy cái lệnh bài ai giúp với
    Cái này là do Gameserver load được giới hạn questkey thôi (hình như là 256 thì phải - 8 bit ^_^). Khi bạn AddItem vượt quá thì nó load lại từ đầu
    Khách viếng thăm hãy cùng tranducnam14 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

cho hỏi nếu e xài cái VNware thì có chạy server này được không vậy .... và chạy = cách nào bác nào chỉ giúp e nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng benbt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    244

Trích dẫn Gửi bởi benbt [Only registered and activated users can see links. ]
    cho hỏi nếu e xài cái VNware thì có chạy server này được không vậy .... và chạy = cách nào bác nào chỉ giúp e nhé
    bạn cài như cài ở máy bạn v thôu . r chỉnh IP client connect đến máy ảo . v là ok
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Phát xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Phát [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn cài như cài ở máy bạn v thôu . r chỉnh IP client connect đến máy ảo . v là ok
    hix .... mình không rành về SQL ... nên bữa vô tình down cai VMware có cài sẵn nên vào chơi được áh hix
    Khách viếng thăm hãy cùng benbt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    187

có ai cho mình hỏi sever này luyện skill làm sao không mình tét thử để 1 skill đi luyện nhưng chẳng thấy có tiến triển gì
    Khách viếng thăm hãy cùng concabach xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Mình copy patch về client VNG rồi làm theo cách của thaihoa copy mấy thư mục 001...... mà nó vẫn bị lỗi c++ debug gì đây ức chế quá . Ai hướng dẫn đầy đủ 1 phát làm client cho cái server này đi. Mình config cho server chạy xong xuôi hết rùi mà
    Khách viếng thăm hãy cùng TND.VN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 42 của 64 Đầu tiênĐầu tiên ... 32 40 41 42 43 44 52 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Reupload Server Mix Wing 4 !!!!
    Bởi godhoang trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 37
    Bài viết cuối: 18-06-11, 08:29 PM
  2. Reupload Server TLBB 0.26
    Bởi huntersun trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 30-09-10, 06:39 PM
  3. Reupload Server Zero [Link MF]
    Bởi azumalee trong diễn đàn Zero Online