Tut cai` gunny 2.3 đã chạy được cho anh em - Trang 41
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 41 của 55 Đầu tiênĐầu tiên ... 31 39 40 41 42 43 51 ... CuốiCuối
Kết quả 401 đến 410 của 543
    Thành Viên
    Thanks
    14

Ðề: Tut cai` gunny 2.3 đã chạy được cho anh em

Bạn đã reg net.famworld 4.0 chưa

Mình xài 2.0 bị lỗi đó ,, sau khi reg 4.0 thì hết lỗi
    Khách viếng thăm hãy cùng wildarms993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến wildarms993 vì bài viết này !

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi wildarms993 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chết tiệt.. SQl 2k5 của rick Vào tới 90% báo lỗi "Tank.request login fail"
    Ko kết nối đến đc service center. Config lại trong request
    Khách viếng thăm hãy cùng noinhotnn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi smallwind1912 [Only registered and activated users can see links. ]
    kelalung gần tới đích rồi đó lỗi đó ko phải do mã rsa sai đâu

nó thiếu cái đọc clienttype trước đó

xem file .as sẽ thấy trước đó nó có gởi cái clientype
    2 ngày rồi chưa sửa đc cái lỗi RSA đây. Client gửi 1 file có length = 154 nhưng khi bug đoạn client thì nó có đoạn mã hoá RSA đúng 128 bit. Chắc còn mỗi lỗi này là xong. Bạn để chạy debug qua chỗ đó rồi sửa code đoạn Player gán cố định vào thì nó chạy tốt

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi noinhotnn [Only registered and activated users can see links. ]
    2 ngày rồi chưa sửa đc cái lỗi RSA đây. Client gửi 1 file có length = 154 nhưng khi bug đoạn client thì nó có đoạn mã hoá RSA đúng 128 bit. Chắc còn mỗi lỗi này là xong. Bạn để chạy debug qua chỗ đó rồi sửa code đoạn Player gán cố định vào thì nó chạy tốt
    Source này nhiều lỗi kiểu này lắm client gởi kiểu khác mà server đọc kiểu khác
    mọi người nghiên cứu để học tập thêm sau này làm cái game nhỏ online chơi giống cái thằng này nè
    vô chơi thử trò draw mything xem sao cũng hay
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng smallwind1912 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Trích dẫn Gửi bởi trantoai223 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình bị lỗi flash trắng,sau khi làm theo cách của bạn Rick thì bị giống bạn Jxvietnam,ai giúp mình sửa lỗi này được không
    [Only registered and activated users can see links. ]

Y!M: sesshomaru_223

cám ơn rất nhiều
    tui cũng bị giống như bạn, chắc ko có cách fix đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi jxvietnam [Only registered and activated users can see links. ]
    Nó cũng với lỗi này, tôi không biết những gì khác để làm, một ai đó hãy giải thích những gì tôi nên làm gì để khắc phục lỗi này, hoặc nếu bạn có thể gửi thư mục Flash, yêu cầu và phát hành để có thể phân tích và cố gắng sửa lỗi .. .
    Khách viếng thăm hãy cùng brasil xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Sau gần 1 tuần dùng bản code build lại đến nay đã hoàn chỉnh ko lỗi + làm chủ đc roài . Đã vào đc rùi

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi wildarms993 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chết tiệt.. SQl 2k5 của rick Vào tới 90% báo lỗi "Tank.request login fail"
    bị tương tự nhưng không biết config trong re như thế nào??
    Khách viếng thăm hãy cùng ZORRO_M xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Sesshomaru's Avatar
    Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi jxvietnam [Only registered and activated users can see links. ]
    có tiến triển
    sau khi del những dòng sau trong Flash/web.config thì không bị lỗi đó nữa nhưng lạ quay trở lại lỗi ban đầu
    Flash trắng
    <section name="jsonSerialization" type="System.Web.Configuration.ScriptingJsonSerial izationSection, System.Web.Extensions, Version=3.5.0.0, Culture=neutral, PublicKeyToken=31BF3856AD364E35" requirePermission="false" allowDefinition="Everywhere"/>
    <section name="profileService" type="System.Web.Configuration.ScriptingProfileSer viceSection, System.Web.Extensions, Version=3.5.0.0, Culture=neutral, PublicKeyToken=31BF3856AD364E35" requirePermission="false" allowDefinition="MachineToApplication"/>
    <section name="authenticationService" type="System.Web.Configuration.ScriptingAuthentica tionServiceSection, System.Web.Extensions, Version=3.5.0.0, Culture=neutral, PublicKeyToken=31BF3856AD364E35" requirePermission="false" allowDefinition="MachineToApplication"/>
    <section name="roleService" type="System.Web.Configuration.ScriptingRoleServic eSection, System.Web.Extensions, Version=3.5.0.0, Culture=neutral, PublicKeyToken=31BF3856AD364E35" requirePermission="false" allowDefinition="MachineToApplication"/>

<sectionGroup name="scripting" type="System.Web.Configuration.ScriptingSectionGro up, System.Web.Extensions, Version=3.5.0.0, Culture=neutral, PublicKeyToken=31BF3856AD364E35">
    Khách viếng thăm hãy cùng Sesshomaru xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Mình gặp phải cái lỗi load đến 99% đứng ... chán thật config lại rồi mà vẫn bị
    Khách viếng thăm hãy cùng wildarms993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 41 của 55 Đầu tiênĐầu tiên ... 31 39 40 41 42 43 51 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Các pro gunny giúp đỡ
    Bởi khuek8b trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 31-05-12, 09:30 PM
  2. cần xin link gunny hay chỉ cách để cài gunny off or online
    Bởi phieubat297 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-06-11, 02:58 PM

Tag của Chủ đề này