[MU] [Trailer] UGK GameShield AntiHack Phiên Bản Chính Thức Sau 7 Ngày Thử Nghiệm ! - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 46
    Thành Viên
    Thanks
    7

Ðề: [Trailer]UGK GameShield AntiHack Phiên Bản Chính Thức Sau 7 Ngày Thử Nghiệm

Trích dẫn Gửi bởi knight06 [Only registered and activated users can see links. ]
    ngay từ đầu tớ đã ko xen vô nhưng cậu đã chạm đến danh dự của tớ, tớ test cho C0ngtu , khuyên cậu ấy dùng ugk là tớ muốn ghét cậu chắc, hết sức vớ vẩn
    tớ bước ra topic từ lúc này, tớ sống thế nào mọi người biết chẳng cần phải nghe cậu gán tính cách cho tớ, càng lúc càng quá tớ bước ra topic ngay lúc này và sẽ ko comment nữa cậu muốn nói gì, tùy

rõ ràng là ban đầu chẳng ai biết cậu đã nói thế nào cả,congtunho chỉ lên đây và post đoạn chat khiêu khích như vậy thôi,ok cậu muốn xem tớ là gì của cậu cũng được,tớ ko gán tính cách cho cậu,tớ chỉ suy ra từ 1 số đoạn thôi,tớ cũng chẳng nói gì với cậu nữa,tạm biệt
    Lần sửa cuối bởi UnderGroundK, ngày 07-07-12 lúc 05:39 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng UnderGroundK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Hào Hoa Công Tử's Avatar
    Đang ở
    Hoa Quả Sơn
    Thanks
    239

UGK đúng là lắm giọng
    ban đầu thì nói mình , post xong đoạn log chat quay sang k9
    giờ lại quay sang mình
    tại mình ko tin Hào Hoa Công Tử lại đi bảo bạn hack thử sv mình,1 chuyện hết sức lãng nhách

Đọc kỹ cm trên của k9 xem cậu ấy bảo thử hack ugk hay là tôi bảo hack nhé

congtunho chỉ lên đây và post đoạn chat khiêu khích như vậy thôi
    khiêu khích à , hay là ... không chỉ riêng k9 hack đc anti của bạn , bạn quá tự tin r` đó , cứ thử vào mu tôi tìm cái topic bị dis liên tục ở sv 3 và 4 do mem nó cm ý , tôi thấy hack thì góp ý cho bạn phát triển , bạn quay sang nói cả tôi và k9 .
    Khi tôi dùng thử anti của bạn , k9 cũng bảo tôi anti của bạn cũng tốt và dùng luôn đi , dạo này cậu ý làm biếng k làm , nhưng tôi đã hẹn với cậu đó từ mấy hôm trước là làm anti cho tôi , và tôi cũng dùng anti VG khá lâu rồi .
    Còn việc của bạn...nói gì thì nói , sẽ k bao giờ tôi dùng anti của bạn dù nó có mạnh đến đâu ( khác với suy nghĩ của tôi lúc đầu .. mong 1 ngày nào đó sẽ đc dùng anti của bạn )

Thôi bạn làm gì thì làm, nói gì thì nói
    Tôi cũng next khỏi Topic của bạn
    ( Luôn luôn lắng nghe , lâu lâu mới hiểu )
    Cho thuê VPS X5650 RAM 8GB + SSD 130 GB + MUSERVER SS6.9 + web config a-z + hỗ trợ FULL (config + quản lý + quảng cáo ads fb...)
    Group giao lưu admin MUSERVER : [Only registered and activated users can see links. ]

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

K9 làm MuOnline đó . được tầm gần 1 tháng rồi .
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    87

đọc cm từ 1 đến 4 chứng tỏ UGK chẳng có gì sét chưa đánh mà đã chảy mang tai
    Khách viếng thăm hãy cùng k0y1a xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi Hào Hoa Công Tử [Only registered and activated users can see links. ]
    UGK đúng là lắm giọng
    ban đầu thì nói mình , post xong đoạn log chat quay sang k9
    giờ lại quay sang mình
    tại mình ko tin Hào Hoa Công Tử lại đi bảo bạn hack thử sv mình,1 chuyện hết sức lãng nhách

Đọc kỹ cm trên của k9 xem cậu ấy bảo thử hack ugk hay là tôi bảo hack nhé

khiêu khích à , hay là ... không chỉ riêng k9 hack đc anti của bạn , bạn quá tự tin r` đó , cứ thử vào mu tôi tìm cái topic bị dis liên tục ở sv 3 và 4 do mem nó cm ý , tôi thấy hack thì góp ý cho bạn phát triển , bạn quay sang nói cả tôi và k9 .
    Khi tôi dùng thử anti của bạn , k9 cũng bảo tôi anti của bạn cũng tốt và dùng luôn đi , dạo này cậu ý làm biếng k làm , nhưng tôi đã hẹn với cậu đó từ mấy hôm trước là làm anti cho tôi , và tôi cũng dùng anti VG khá lâu rồi .
    Còn việc của bạn...nói gì thì nói , sẽ k bao giờ tôi dùng anti của bạn dù nó có mạnh đến đâu ( khác với suy nghĩ của tôi lúc đầu .. mong 1 ngày nào đó sẽ đc dùng anti của bạn )

Thôi bạn làm gì thì làm, nói gì thì nói
    Tôi cũng next khỏi Topic của bạn
    ( Luôn luôn lắng nghe , lâu lâu mới hiểu )

vì sao là khiêu khích,bởi vì khi đọc xong đoạn chat của bạn mình có suy nghĩ khác với k9,đoạn chat đó mình đọc cảm thấy k9 ko đúng như mình nghĩ thôi.Dù gì thì,ít ra mọi chuyện cũng đã được rõ ràng,mình cũng ko còn gì để nhiều lời nữa,có thời gian rãnh thì xem lại cm của bạn lúc đầu nhé,ko thì thôi ko sao,chào bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng UnderGroundK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

- Hook ở Driver là hack speed với send pack được thôi mà
    Khách viếng thăm hãy cùng ViperMUHN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ViperMUHN vì bài viết này !

mattroilan (08-07-12)

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi ViperMUHN [Only registered and activated users can see links. ]
    vipermuhn thì miễn bàn hâm mộ các developer mu hn đã lâu

Thành Viên hieunova's Avatar
    Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi ViperMUHN [Only registered and activated users can see links. ]
    Tạo server gateway rồi send packet từ đó thì sao anh
    Ku k9 vẫn chưa fix đâu nhé, tớ báo cậu lâu lắm rồi đấy.

Theo mình biết thì các version mới nhất, VG chỉ mã hóa packet login character, ICM thì đã bỏ hoàn toàn cơ chế mã hóa. Cái mã hóa bạn Under nói có lẽ là en/dec của GS ^^! Không biết mình nói thế có gì sai không ^^!

Mình hiểu bạn muốn quảng bá UGK, nhưng đừng đề cập tới VG và nhất là ICM. Hãy để thời gian chứng minh nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng hieunova xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. The Following 2 Users Say Thank You to hieunova For This Useful Post:

quyen194 (26-11-12), The Gamer (11-09-12)

Thành Viên mrpham295's Avatar
    Thanks
    76

Ðề: [Trailer] UGK GameShield AntiHack Phiên Bản Chính Thức Sau 7 Ngày Thử Nghiệm

Và 1 điều nữa là antihack UGK này ko chống được crack main @@! buồn ghê.
    Khách viếng thăm hãy cùng mrpham295 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Ðề: [Trailer] UGK GameShield AntiHack Phiên Bản Chính Thức Sau 7 Ngày Thử Nghiệm

Trích dẫn Gửi bởi mrpham295 [Only registered and activated users can see links. ]
    Và 1 điều nữa là antihack UGK này ko chống được crack main @@! buồn ghê.
    - tự pack tay đi pa @@ , upppppppppppppppppppp
    Khách viếng thăm hãy cùng kuden10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. 2 video xứng đáng làm Trailer cho One Piece (tính đến hiện tại)
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Phim Hoạt Hình
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 13-09-12, 12:04 AM
  2. One Piece Trailer 2012 Việt Sub by thaihoa91
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Phim Hoạt Hình
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-08-12, 06:57 PM
  3. Trả lời: 43
    Bài viết cuối: 03-07-12, 11:40 AM