[Release] Server 1.02N full + Patch Tiếng Việt - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 14 54 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 757
    Thành Viên GameZone blackrose1086's Avatar
    Đang ở
    Nơi có rất nhiều chuối ...
    Thanks
    0

Ðề: [Share] Server 1.02N full + Patch Tiếng Việt

cái này theo tôi biết là server nguyên bản trên ragezone ,nếu nói về công chỉnh sửa thì có chăng ông chỉnh lại cái dòng khi mua đồ trong shop ,đừng nói đến chỉnh lại rất nhiều người ta lại cười cho ,ông chỉ lừa được newbie set quái trong Silent đã có sẵn ,map Silent chính là Devil Square (số map là 35).

Cái này có 1 lỗi ko phải ai cũng biết là khi move vào map Silent thì được nhưng nếu cứ để nguyên nv ở map này sau đó thoát ra ,đến lúc vào lại là bị lỗi file OZT.

Ai bị lỗi làm như sau tiến hành rename file OZT hoặc ╠OZT thành „OZT trong thư mục Data của client.Còn 1 lỗi là cứ luyện ở PĐS mà bất ngờ bị disconnect là y rằng khi login bị kẹt nv.
    Khách viếng thăm hãy cùng blackrose1086 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thanks
    0

ai chạy server bị thiếu file msvcp71.dll và msvcr71.dll thì vào thư mục C:\Program Files\Yahoo (bạn phải cài yahoo nhé ) rồi copy 2 file có tên như trên vào thư mục C:\Windows\System32 là ok
    Khách viếng thăm hãy cùng blackrose1086 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thanks
    0

Vậy cái tiêu chí "đầu tiên" của diễn đàn này là gì nhỉ có phải là "cùng nhau phát triển và học tập không" câu này tôi thấy rất nhiều mod trên này nói đấy ,còn nhớ lần trước tôi nhớ ở 4rum cũ 1 members nick là gunbound có share 1 web hỗ trợ MD5 (lúc đó là thời của 1.02K) nhưng chỉ ai pm mới share ,thế là 1 đống người vào post bài ,thậm chí là chửi trong đó có 1 mod nói câu trên.
    Tôi có share 1 website do tôi code lại từ source của người khác nhưng cũng chính vì cái bài viết đấy mà tôi bị drop database do lộ source.Thề từ nay ko bao giờ share bất kể 1 cái gì nữa.
    Lần sửa cuối bởi blackrose1086, ngày 21-04-07 lúc 11:29 PM.

Thành Viên
    Thanks
    0

ai có phần hướng dẫn cài đặt MU 1.02N ko
    share cho em với
    Khách viếng thăm hãy cùng anhBuiDoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thanks
    0

;--------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ;VtmPlayTimeLimitOn = 1
    ;VtmPlayTimeLimitNoticeTime = 60
    ;VtmNewPlayTimeLimitOnLevel = 3

;VtmPlayTimeLimitLevel1Exp = 50
    ;VtmPlayTimeLimitLevel1Time = 180
    ;VtmPlayTimeLimitLevel1NoticeTime = 30
    ;VtmPlayTimeLimitLevel1ItemDrop = 50

;VtmPlayTimeLimitLevel2Exp = 0
    ;VtmPlayTimeLimitLevel2Time = 300
    ;VtmPlayTimeLimitLevel2NoticeTime = 15
    ;VtmPlayTimeLimitLevel2ItemDrop = 0

đoạn này có phải là giới hạn giờ chơi không nhỉ

Thành Viên
    Thanks
    0

những bài viết của blackrose1086 ở trên tôi ko bắt be gì, nhưng bạn nói sai ở chỗ này:"Silent chính là Devil Square (số map là 35)"
    DevilSquare 1 tới 4 là map số 9, DevilSquare 5 va 6 là map số 32. Còn map silent này là map mới hoàn toàn của bản season3 (webzen chưa tung ra) được Goe's mod vào bản 99.88+99.96 (chứ không phải 1.02N như cái tựa đề tác giả ghi)
    Khách viếng thăm hãy cùng Sh0ckIMU xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi blackrose1086 [Only registered and activated users can see links. ]
    ;--------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ;VtmPlayTimeLimitOn = 1
    ;VtmPlayTimeLimitNoticeTime = 60
    ;VtmNewPlayTimeLimitOnLevel = 3

;VtmPlayTimeLimitLevel1Exp = 50
    ;VtmPlayTimeLimitLevel1Time = 180
    ;VtmPlayTimeLimitLevel1NoticeTime = 30
    ;VtmPlayTimeLimitLevel1ItemDrop = 50

;VtmPlayTimeLimitLevel2Exp = 0
    ;VtmPlayTimeLimitLevel2Time = 300
    ;VtmPlayTimeLimitLevel2NoticeTime = 15
    ;VtmPlayTimeLimitLevel2ItemDrop = 0

đoạn này có phải là giới hạn giờ chơi không nhỉ
    là nó đấy, chép vào commonserver.cfg, mà hình như còn phải chạy đoạn query nữa nhưng bọn Czf chưa release cái query ấy
    Khách viếng thăm hãy cùng Sh0ckIMU xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

hehe các bạn nói rất hay thanks cho tất cả ai dám đứng lên, tuy tui chỉ là lính mới nhưng mà cũng cảm nhận được sự đồng tình với các bác đây, nhiêu thôi cũng đủ hiểu ...
    Khách viếng thăm hãy cùng danielt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi Kimhieuqtvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Em cũng xin Post bài nói về Cườnglee Kể cả bị Banner nick em cũng chơi:
    1. Anh giỏi thật <~~~ Em công nhận.
    2. clbgamesvn lúc nào cũng nói là chia sẻ, thế mà khi anh bug được lỗi của Serve Thì anh lại làm bộ đĩa thương mại <~~~ Làm hỏng Topic
    3. Khi người ta viết 1 bài hay, anh kêu là bài có chất lượng - nhưng anh thử suy nghĩ lại anh đã làm bài có chất lượng nhưng lại đánh mất nó bằng vụ 5h
    4. anh bug được lỗi chúng em cám ơn nhiều - Nhưng anh lại toàn dán hàng độc quyền khi khắp serve luôn luôn nổi lên chữ "Cườnglee". Làm vậy mất cả hứng.
    5. Em chưa nghỉ ra em chưa nói được.
    Ý kiến của em chỉ có vậy - Còn nếu anh muốn Bye Topic MUServe này thì em cũng là người đầu tiên hoan nghênh
    ------> Anh Bug được lỗi - phải công nhận anh quá giỏi - nhưng trò mua bán của anh chán lắm rồi - Khi nghe anh ra 1 bài về 1 Server mới tụi em hoan nghênh - rồi thì sao nào. Cặm cụi ngồi down không thiếu 1 chi tiết - sao nữa ---> Thức trắng đêm để cài -- > SAo nữa chỉ nhận được những cái chi chi - Nói thật những người như anh sao mà đồng tiền nó lại to đến thế.
    Đó là những ý kiến của tôi. Các bạn có thể cho thêm ý kiến
    Mình tôn trọng tất cả các ý kiến của các thành viên ( có rất nhiều người đồng tình với bạn ). Nhưng các bạn cũng phải thông cảm cho Cường vì đã bỏ công ra tìm tòi và suy nghĩ để khắc phục các lỗi ( không phải dễ ). Thiên tôi tự hỏi nếu như không có sự giúp đỡ cũng như chia sẽ phiên bản 1.02e của Cường thì tôi cũng chưa tìm ra 1 phiên bản Mu nào thích hợp cho mình cả ( tuy nhiên vẫn còn hạn chế ) Tôi cũng từng nghĩ như bạn thật khó chịu khi nhìn thấy tên các item là tên người khác mà không phải tên mình và nào là hạn chế giờ chơi ( nếu nhớ không sai tôi là người đầu tiên kêu la ) và ngay cả khi chạy gameserver cũng phải điền pass la cuonglee...Nhưng một ngày nào đó tôi chợt nhớ đến câu nói " Uống nước nhớ nguồn - Ăn quả nhớ kẻ trồng cây " Và bắt đầu tôi chấp nhận tất cả vì nhìn thấy nó ( cuonglee ) làm tôi nhớ lại công lao của Cường người mà bạn đã nói là thật tài giỏi đã tìm ra các lỗi ( nếu các bạn suy nghĩ thêm một chút nữa thì sẽ thông cảm cho Cường ) Cái gì cũng mang tính tương đối cả ( Các bạn lúc nào cũng muốn hoàn chỉnh muốn cái đó là của mình là các bạn quá ít kỷ ) Ví dụ bạn cho ai mượn giấy tờ xe mang tên bạn người ta lấy cái đó đổi thành tên người ta vậy bạn có bằng lòng không? Cường cũng giống các bạn sợ mất ) Đối với bản thân các bạn cũng vậy cái gì người ta cho thì lấy còn không cho muốn có phải mua.
    ( Nếu trong lời nói có gì sai mong các bạn thông cảm )
    Lần sửa cuối bởi khieuthien, ngày 22-04-07 lúc 01:00 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng khieuthien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Sau khi dùng cái server của bạn thì khi thoát game ra nó báo thế này nè:
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi gì đây?????Chuot Thanh Tinh trả lời dùm cái!
    Khách viếng thăm hãy cùng vdl_12c xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 14 54 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Patch Client Full by thaihoa91 Updated 03/12/2009 Newest
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 402
    Bài viết cuối: 25-11-14, 08:01 PM
  2. [Share] Server 2.06 + patch +HD
    Bởi cuilui trong diễn đàn Thục Sơn Kỳ Hiệp
    Trả lời: 53
    Bài viết cuối: 04-03-12, 01:52 PM
  3. TSBD dùng patch clien full của thaihoa91 có được không?
    Bởi banphaixanh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-02-12, 12:09 PM
  4. Hướng dẫn cách làm patch cho server online
    Bởi montersghost trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-06-11, 08:23 AM