[JX] Đặt ra mục tiêu phấn đấu JX 2012 - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 42
    V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Ðề: Đặt ra mục tiêu phấn đấu JX 2012

Trích dẫn Gửi bởi quangvienvip3 [Only registered and activated users can see links. ]
    sever sắp tới đây có khoảng bao nhiêu map vậy anh? Giới hạn ip cung không sao cả miển là có sever ngon tết vọc là ok rồi
    a hoà nói có 1 map ba lăg hà...hix hi vọg a hoà làm map cho tụj mình...
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi quangvienvip3 [Only registered and activated users can see links. ]
    sever sắp tới đây có khoảng bao nhiêu map vậy anh? Giới hạn ip cung không sao cả miển là có sever ngon tết vọc là ok rồi
    Ngay từ bản nhoxyeunhac share là load xxx bản đồ rùi !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    219

vậy anh có thể bỏ bộ map cua anh vào được không ?
    Khách viếng thăm hãy cùng quangvienvip3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

vậy anh có thể bỏ bộ map cua anh vào được không ?
    Xài bộ maps của các bản cũ đó bạn, miễn xài file WorldSet.ini gốc của Cyber Team là dc ! Tại cách nó khai báo maps khác 1 chút !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Xài bộ maps của các bản cũ đó bạn, miễn xài file WorldSet.ini gốc của Cyber Team là dc ! Tại cách nó khai báo maps khác 1 chút !
    a hoà làm dùm bọn e lun yk mấy ngày nay e mò bỏ map vô sv kja nhưng chả làm được gì hihix...đúg là ngu có khác
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    219

Vậy anh Hòa có làm trap full cho server để duy chuyển dễ dàng giữa các map không?
    Khách viếng thăm hãy cùng quangvienvip3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết assaa's Avatar
    Thanks
    271

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tại Server hiện tại của CyberTeam làm Source nên Server chỉ mới có mỗi Ba Lăng huyện, các bản đồ khác chưa dc fát triển nhiều !
    Vậy sắp tới đây hòa có ra bản sv nào nữa không vậy? mình hi vọng bạn ra 1 bản cho anh em thưởng thức các chức năng mới. nếu ra thì giới hạn ip nha đừng giới hạn map
    Khách viếng thăm hãy cùng assaa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    269

Trích dẫn Gửi bởi limax [Only registered and activated users can see links. ]
    ban vay la hoi ich ky roi, share b
    an o
    nl thi nguoi nhan thay minh phat trien co ket qua thi moi tap trung dev, the thi jx moi phat trien duoc. Con nguoi ta lay cong suc cua ban thi minh chac nguoi nao choi nghiem tuc thi se biet chon sv nguoi nao nhieu tinh nang on dinh, chuc nang cap nhat nhanh hon, admin dieu hanh tot hon de choi
    bạn nói ko sai
    Nhưng
    Người ta đã tâm huyết làm ra 1 sever tương đối hoàn hảo thì người ta chắc hẳn hiểu đc rằng sever đó có đc những gì [cái mà bạn nói là kết quả đấy] mà không cần đến người khác test dùm đâu.
    còn việc lấy thành quả của người ta ra để chuộc lợi cho mình thì không ai chấp nhận đc
    riêng mình thì tán thành 100% việc giới hạn 1 IP duy nhất
    nếu làm đc thì mình còn mong các team nên cá nhân hóa sever của mình nữa kìa chứ không phải riêng chuyện giới hạn IP không đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng greentears xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến greentears vì bài viết này !

CocerLyen (14-02-13)

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình thấy ngán VNG king lên được. Võ lâm thì kể vẫn ở lại cái thời Phong Hỏa Liên Thành cũng ngon không thì Sơn Hà Xã Tắc. Quả thực cái phiên bản đấy là 2 phiên bản mình thích nhất.
    Khách viếng thăm hãy cùng Jw.MizuRyu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    41

Võ Lâm ngày xưa đi train, đánh quái mà hồi hợp chờ món đồ xanh là có giá trị, gặp boss xanh thôi đã mừng, còn bây giờ lạm phát quá, vân lộc, thanh câu, thương lang gì đấy loạn cả lên, phi phong đủ thứ, vô server mà thấy ai cũng mặc đồ vàng khè, mỗi món cả chục dòng. Ngày xưa ép được món đồ tím gần max là mừng hết lớn, full bộ tím là vip, giờ đồ tím vứt shop không ai xài. Vừa rồi lại đổi giao diện F3 xấu quá, nói chung bây giờ mất hết tính võ lâm rồi.

Hôm rồi có down server Cyber Team do nhoxyeunhac92 share đúng là rất thích, 99% giống võ lâm. Game online đầu tiên tui chơi và gắn bó nhất chính là võ lâm 1, chỉ hy vọng Cyber Team sẽ share một server tương đối đầy đủ tính năng và map để chơi offline cho đỡ ghiền, Cyber Team có thể làm bất cứ gì để giữ bản quyền nhưng xin hãy share cho những anh em muốn chơi võ lâm offline thật sự,
    Khách viếng thăm hãy cùng dragonfly816 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Bộ Lịch One Piece 2012
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn CLB Gallery - Wallpapers
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 30-12-11, 12:41 AM
  2. Hài Xuân 2012 - Cả Làng Nói Phét
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn Video Hài Kịch
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-12-11, 09:46 AM
  3. Bộ Lịch Naruto 2012
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn CLB Gallery - Wallpapers
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-12-11, 01:17 PM
  4. Bí ẩn năm 2012 !!! (Những bí mật chưa từng dc tiết lộ)
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Phim Ảnh - Video
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 02-02-11, 12:19 AM