Show hàng-Quảng cáo - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 41
    Thành Viên
    Thanks
    36

Ðề: Show hàng-Quảng cáo

ban da co y thj cho pass luon chu.
    Khách viếng thăm hãy cùng Long_222 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hanoi, Vietnam
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi vippro0 [Only registered and activated users can see links. ]
    vậy ổng a up lên làm gì mắc cười quá vậy cũng nói dùng thoải mái
    Cái bạn cần không phải là bản Server này mà là kiến thức để xây dựng một bản Server như thế này
    P/S Mod cho các mem comment trong 3 ngày rồi close topic tránh hiểu nhầm nhé!
    Khách viếng thăm hãy cùng duchung145 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Vừa share yếu quyết 45,80 các phái ngoài kia kìa, các bạn xem có giống Server hanny không
    Khách viếng thăm hãy cùng tlbbserver xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    36

ban da co y thj cho pass luon chu.
    Khách viếng thăm hãy cùng Long_222 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi duchung145 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sau một thời gian thương mại cuối cùng cũng đã có được cái mình cần, 300 ngàn VND(bán 5k VCOIN cho thằng bạn chơi CF) không phải là con số lớn khi so sánh với thời gian dài nghiên cứu

Bản Server này đã đem lại ít doanh thu cho mình(và cả vài người ăn theo mua Server sau đó bán lại cho người khác)

Giờ, sau khi từ bỏ việc phát triển Server TLBB, mình sẽ chia sẻ kinh nghiệm làm game cho các newbie để nhanh chóng có được những gì bạn chưa biết

Còn đây là file Server [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn dùng thoải mái nếu biết pass unrar của nó
    Anh Hùng nói nghe hay quá! Vỗ tay nào anh em! Nhưng rất tiếc chỉ nói mà thôi kèm theo 1 hành động không ra gì không đáng được tôn trọng.
    1. Từ bỏ game nên chia sẽ (đến bao giờ bắt đầu vậy?).
    2. Còn đây là server download về ngó đi (ko share ko ai ép). Tôi chưa thấy ai chơi chán rồi đem bán, bán đã rồi đem cho nhưng còn suy nghĩ lại không muốn cho nên share ko có cho pass. Đúng là một vị ngụy quân tử chân chính.
    Khách viếng thăm hãy cùng khieuthien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến khieuthien vì bài viết này !

taikhoan (13-03-11)

Thành Viên vippro0's Avatar
    Thanks
    178

khieuthien
    Moderator

tuyệt vời
    Khách viếng thăm hãy cùng vippro0 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi khieuthien [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh Hùng nói nghe hay quá! Vỗ tay nào anh em! Nhưng rất tiếc chỉ nói mà thôi kèm theo 1 hành động không ra gì không đáng được tôn trọng.
    1. Từ bỏ game nên chia sẽ (đến bao giờ bắt đầu vậy?).
    2. Còn đây là server download về ngó đi (ko share ko ai ép). Tôi chưa thấy ai chơi chán rồi đem bán, bán đã rồi đem cho nhưng còn suy nghĩ lại không muốn cho nên share ko có cho pass. Đúng là một vị ngụy quân tử chân chính.
    Mình cũng có chung quan điểm với MOD, duchung145 nên xem lại mình đi. Bắt chước hanny đó share server với 1 lòng chia sẽ còn tận tình giúp mem trả lời mọi thắc mắc chứ không giống như ông chỉ có cái miệng không à.
    Khách viếng thăm hãy cùng taikhoan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Lại thêm một hiểu nhầm nữa:
    Chưa share bây giờ để tránh việc các bạn thụ động tiếp cận tới game
    Giả sử bạn nắm được kiến thức sau đó tự build cho mình một bản Server hoàn chỉnh, không lỗi và có những tính năng độc đáo
    Đến lúc đó có người share pass và bạn so sánh thành quả công việc của mình với một bản Server lỗi thời, lúc đó hẳn bạn sẽ rất tự hào

Quả thực, những kinh nghiệm làm game phải trải qua thời gian dài mới nắm bắt được theo con đường tự tìm hiểu chứ cứ PM các pro hỏi đáp thì rõ chán!
    Khách viếng thăm hãy cùng tlbbserver xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi tlbbserver [Only registered and activated users can see links. ]
    Giả sử bạn nắm được kiến thức sau đó tự build cho mình một bản Server hoàn chỉnh, không lỗi và có những tính năng độc đáo
    Đến lúc đó có người share pass và bạn so sánh thành quả công việc của mình với một bản Server lỗi thời, lúc đó hẳn bạn sẽ rất tự hào

Quả thực, những kinh nghiệm làm game phải trải qua thời gian dài mới nắm bắt được theo con đường tự tìm hiểu chứ cứ PM các pro hỏi đáp thì rõ chán!
    Vậy đừng dọn cơm quá sớm để nó nguội. Ai đã từng làm server đều biết cái khổ của nó thế nào, điều này ai ai cũng thông cảm. Khi nào 2 bạn cảm thấy đến lúc cần share thì share chứ đừng làm cái thái độ đó đối với người khác, bạn hãy đặt mình vào ngưởi khác xem, cho súng không cho đạn làm sao bắn nếu ngoài thực tế chắc mình cầm cây súng quăng luôn rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng taikhoan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi tlbbserver [Only registered and activated users can see links. ]

Nếu như đã tự làm được như bạn nói thì đúng là chả ai cần cái server có pass này. Nếu có so sánh còn thiếu gì cái để so sánh không nhất thiết phải là bản này. Làm xong ngồi chờ không biết chủ nhân nó chừng nào share pass để so sánh, mình thiết nghĩ các bạn tự hào về mình quá thì phải. Bạn nói: "tìm hiểu chứ cứ PM các pro hỏi đáp thì rõ chán!" vậy cho mình hỏi bạn có từng lên clb này post bài để nhờ các pro chỉ cho mình khộng hay là tự tìm hiểu hết vậy? Hay là cũng nhờ người này người kia chỉ cho rồi có kiến thức để rồi bây giờ nói với người khác tự tỉm hiểu chứ hỏi đáp hoài chán.
    Khách viếng thăm hãy cùng khieuthien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Show hàng new nè!
    Bởi qwejkl trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 37
    Bài viết cuối: 27-05-11, 03:32 PM
  2. Show hàng năm mới...>!!!!!!
    Bởi babykute trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 18-02-11, 04:44 PM
  3. show pic và help
    Bởi alextrung trong diễn đàn Hỏi đáp - Yêu cầu