MuServer 0.97.04 Add Option+/post all Working, VIP 3D Main HOT! - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 14 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 145
    Thành Viên
    Thanks
    24

Ðề: MuServer 0.97.04 Add Option+/post all Working, VIP 3D Main HO

Cái Links Clien "error" bó tay,làm ơn xem lại dùm cái nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng hailee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Cái Patch của caothuphutho là Patch 0.97 + items 0.99, còn cái MuServer là nguyên gốc 0.97. Do đó khi chạy vào sẽ thấy mấy Items ảo lệch lạc. Xem và Share lại cho các bạn nhé! [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

Mình có một thắc mắc là tại sao có một số máy tính không tương thích với Server làm cho xảy ra một số lỗi ngớ ngẩn, như của mình chạy không được các loại 3D Main dành cho 0.97 như trong Client của caothuphutho và mấy bản bên StarMedia; chạy MuServer 1.00N và 1.00M luôn luôn bị 100% CPU; có một số bạn đã config đủ theo hướng dẫn và chính tay mình làm hộ nhưng vẫn không connect được trong khi với mình tương tự thì connect ngon. Và có các lỗi không rõ nguyên do như bên Box Hỏi Đáp / Yêu Cầu đã có nhiều người từng hỏi [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng Destruct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi hailee [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái Links Clien "error" bó tay,làm ơn xem lại dùm cái nhé.
    Tải từ Links ở Thread đầu Topic nhé, cái file trên RapidShare đã được caothuphutho Remove rồi.

*|* net4viet Team *|* caothuphutho's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi Destruct [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái Patch của caothuphutho là Patch 0.97 + items 0.99, còn cái MuServer là nguyên gốc 0.97. Do đó khi chạy vào sẽ thấy mấy Items ảo lệch lạc. Xem và Share lại cho các bạn nhé! [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

Mình có một thắc mắc là tại sao có một số máy tính không tương thích với Server làm cho xảy ra một số lỗi ngớ ngẩn, như của mình chạy không được các loại 3D Main dành cho 0.97 như trong Client của caothuphutho và mấy bản bên StarMedia; chạy MuServer 1.00N và 1.00M luôn luôn bị 100% CPU; có một số bạn đã config đủ theo hướng dẫn và chính tay mình làm hộ nhưng vẫn không connect được trong khi với mình tương tự thì connect ngon. Và có các lỗi không rõ nguyên do như bên Box Hỏi Đáp / Yêu Cầu đã có nhiều người từng hỏi [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    Hê hê, mình Share cho các bạn là 0.97.04 nhưng Patch là 0.97+99 là đúng tại vì vẫn đang Dev Server này mà ! hiện đang Dev sang Protocol VTM Version 0.97D+99I nên cái Patch vẫn thế !, nhưng mà không sao! nếu các bạn muốn sử dụng Server 97+99 thì rất đơn giản các bạn chỉ cần lấy cái Gameserver của tôi cho vào bản 97+99 là Okie còn nếu dùng 97 thôi thì chỉ cần Edit Shop lại là được chang sao cả miễn không có Bug là được !, Còn về phần Main 3D mà khi chạy bị CPU 100% thường thì bị thiếu File (có thể DLL) chứ không nhất thiết phải là do config sai mà nói chung còn rất nhiều vấn đề, các bạn phải tự rút ra kinh nghiệm cho riêng mình thôi!
    Còn bạn "Dạy" tôi là "Xem và Share lại cho các bạn nhé!" thì xin lôi tôi là Mod tôi đủ biết tôi phải làm gì, thực tế Server này Share lên chủ yếu cho nhưng người đã nắm khá rõ về Server (Pro) dùng để đưa lên Online hoặc nghiên cứu nên mấy vấn đề đó họ có thể giải quyết ngon lành, còn các member chỉ nên Test Offline Server này và tham khảo thôi nhé !
    Khách viếng thăm hãy cùng caothuphutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

"Dạy"
    Xin lỗi bạn! Thật sự là mình không thể ngờ là bạn lại nghĩ đó là mình dạy bạn! Rất xin lỗi![Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    Không phải là chạy 3D Main thì bị CPU 100% bạn ạ, có lúc nó không chạy gì cả, có lúc nó chạy ngầm trong trường Process và nhảy lỗi Don't Send, không biết là vì sao?
    Server hình như bị Bug ở Davias và Dungeon, khi dính Băng và Độc không phải do quái đánh mà do tự nhiên bị thì nó kéo dài mãi, dính băng thì cứ đi chậm chậm, còn dính độc thì mất máu đến lúc còn 0 [Only registered and activated users can see links. ] Khi thay đổi lại nhân vật thì hết. Mình đã test trên 2 Client khác nhau và thấy vẫn bị, nhờ bạn xem lại giùm! Đừng hiểu nhầm là dạy nhé [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

*|* net4viet Team *|* caothuphutho's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi Destruct [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin lỗi bạn! Thật sự là mình không thể ngờ là bạn lại nghĩ đó là mình dạy bạn! Rất xin lỗi![Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    Không phải là chạy 3D Main thì bị CPU 100% bạn ạ, có lúc nó không chạy gì cả, có lúc nó chạy ngầm trong trường Process và nhảy lỗi Don't Send, không biết là vì sao?
    Server hình như bị Bug ở Davias và Dungeon, khi dính Băng và Độc không phải do quái đánh mà do tự nhiên bị thì nó kéo dài mãi, dính băng thì cứ đi chậm chậm, còn dính độc thì mất máu đến lúc còn 0 [Only registered and activated users can see links. ] Khi thay đổi lại nhân vật thì hết. Mình đã test trên 2 Client khác nhau và thấy vẫn bị, nhờ bạn xem lại giùm! Đừng hiểu nhầm là dạy nhé [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    nếu không chạy gì cả mà nhảy lỗi Don't Send và CPU đột nhiên 100% thì thường là do Windows lỗi hoặc virus thật ra mình cũng không biết chắc chắn là do đâu nhưng mình khẳng định không hề do cái GS đâu vì cái GS này mình đã Test rất kỹ với cái máy Pentium 3 ~ 600Mhz của mình T_T ! không hề bị CPU 100% chỉ khoảng 20~26 % là cùng !, còn chuyện "Server hình như bị Bug ở Davias và Dungeon, khi dính Băng và Độc không phải do quái đánh mà do tự nhiên bị thì nó kéo dài mãi..." có thể do Data tại vì mình dùng GS này cho vào Version 0.97.04 nên chưa được config nhưng tất cả đó chỉ là dự đoán vì mình chưa Test lại cái lỗi trên nên không thể biết chinh sác!, cám ơn bạn đã cho biết thông tin, sorry bạn nhiều lúc nãy mình cũng hơi nóng tại vì vừa nãy bị "thắng sếp" nó mắng vì cái tội không làm Online nhiều T_T !
    Khách viếng thăm hãy cùng caothuphutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Ý mình là khi chạy 3D Main thì bị Don't Send hoặc không hiện lên gì cả ấy. Mà cái lỗi này để thế cũng được, xài Zerg Main vẫn OK, không Spam Topic của bạn nữa ^^!

Thành Viên
    Thanks
    0

Hícc em tìm bản 0.97(0.97.04) trên [Only registered and activated users can see links. ]
    thì thấy Link Client nó gọi là Small CLient mà có 37,6 MB
    ---Không piết down về có chơi đựoc hông---
    Hok biết dùng cái client này có sài đc với server của chủ topic share hok vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng nhocken xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Bây giờ thì có thể kết luận là chạy ngon ^^!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cài cái của bác cuonglee nặng quá em bay sang cái này hj vọng chạy OK, dung cái client small đc fải hem
    Khách viếng thăm hãy cùng nhocken xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 14 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. MuServer Seasion 2 Full + Cashshop working 100%
    Bởi KúnKuTe trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 200
    Bài viết cuối: 25-10-12, 12:51 AM
  2. MuServer Seasion 2 Full + Cashshop working 100%
    Bởi Hào Hoa Công Tử trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 16-06-11, 12:31 PM
  3. Main 3D for 1.02N Working
    Bởi luckyday trong diễn đàn Releases