Đắc kỷ phiên bản tu tiên Tinh Thần Biến - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 65
    Thành Viên
    Thanks
    8

Ðề: Đắc kỷ phiên bản tu tiên Tinh Thần Biến

Bác nào cho em hỏi xem tỉ lệ drop và vật phảm rớt tại tiên sơn ở file elflandfightgetgoodscfginfo thấy phần vật phẩm drop nó ghi ví dụ 7045=1,100 là sao vậy
    Em tìm trong res/item ko thấy những mã vật phẩm ở theo id ghi ở bên trái dẫu =
    Còn bên phải dấu = các cái ví dụ 1,100 / 81,100 / 141,160 theo em là tỉ lệ rớt nhưng ý nghĩ, cách tính cụ thể như thế nào ?
    Khách viếng thăm hãy cùng Tokitori xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi Tokitori [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác nào cho em hỏi xem tỉ lệ drop và vật phảm rớt tại tiên sơn ở file elflandfightgetgoodscfginfo thấy phần vật phẩm drop nó ghi ví dụ 7045=1,100 là sao vậy
    Em tìm trong res/item ko thấy những mã vật phẩm ở theo id ghi ở bên trái dẫu =
    Còn bên phải dấu = các cái ví dụ 1,100 / 81,100 / 141,160 theo em là tỉ lệ rớt nhưng ý nghĩ, cách tính cụ thể như thế nào ?
    nên tìm id vật phẩm mún xài add vào rường, sever game này thúi lắm chính bậy bạ là lỗi ngay )
    Khách viếng thăm hãy cùng tita0073 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi tita0073 [Only registered and activated users can see links. ]
    nên tìm id vật phẩm mún xài add vào rường, sever game này thúi lắm chính bậy bạ là lỗi ngay )
    Mình đang hỏi cách xem và chỉnh tỉ lệ rớt mà, liên quan gì đến add đồ trực tiếp vào rương ở đây @@
    Khách viếng thăm hãy cùng Tokitori xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi Tokitori [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đang hỏi cách xem và chỉnh tỉ lệ rớt mà, liên quan gì đến add đồ trực tiếp vào rương ở đây @@
    không hiểu ak, đã bảo sever này nhạy cảm bấm bậy bạ nó k ra mà còn hư k chạy típ ở lần sau đc nữa nên mới bảo muốn đồ zì thì add vào cho dễ

Thành Viên
    Thanks
    1

mọi người biết chỉnh sửa thêm tướng cốt cao, thêm vật phẩm vào như thế nào và ở đâu được không vậy, ví vụ như thêm cuốn kinh nghiệm ấy, vào đâu chỉnh vậy, hì,
    Khách viếng thăm hãy cùng theghost10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    84

Trích dẫn Gửi bởi theghost10 [Only registered and activated users can see links. ]
    mọi người biết chỉnh sửa thêm tướng cốt cao, thêm vật phẩm vào như thế nào và ở đâu được không vậy, ví vụ như thêm cuốn kinh nghiệm ấy, vào đâu chỉnh vậy, hì,
    Bạn cài đặt navicat xong thêm đồ trong đo
    Khách viếng thăm hãy cùng luudinhnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi luudinhnam [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn cài đặt navicat xong thêm đồ trong đo
    mình cài cavicat rồi, nhưng không biết thêm đồ vào mục nào của tad ấy,
    Khách viếng thăm hãy cùng theghost10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    38

Thật không thể tin nổi ":v
    Khách viếng thăm hãy cùng dazzling xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi dazzling [Only registered and activated users can see links. ]

Thật không thể tin nổi ":v
    Có thể tin nổi mà thím ,hình như nhớ ko lầm thím la tác giả bản 1.4.7 phải ko nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng duybongson xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

[Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    mới có chút xíu mà mún khóc lun -_-. Ai có việt hóa phần vật phẩm chia e miếng vs :v

Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Help me ! tìm game Tinh Hoa Tam Quốc (Tên gốc: Tướng Tinh Truyện)
    Bởi mrbinu2110 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 29-07-14, 02:11 PM
  2. [TLBB] Cần giúp tạo Cung phiến , bồ phiến , ba tiêu phiến , Huyền thiết phiến.
    Bởi sikaku trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 10-08-12, 09:03 AM
  3. Lỗi phiên bản sai - Tải lại phiên bản mới của Client
    Bởi soulmather trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-12-10, 07:58 PM