[HOT] Share Gamemode NGG v2014 - BU Rgame ! - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 91
    Thành Viên Minh_Ducc's Avatar
    Thanks
    2

Ðề: [HOT] Share Gamemode NGG v2014 - BU Rgame !

Trích dẫn Gửi bởi Beo_cu [Only registered and activated users can see links. ]
    Không phải giaỉ nén. mà em kéo nó vào cái backup trong navicat và chạy thôi -_-
    clip.vlo.vn die rồi anh ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng Minh_Ducc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên helyken's Avatar
    Thanks
    56

Tắt check mail đơn giản :

Tìm :

thành :

Nếu muốn nânng cao thì sửa NULLEMAIL, EMAIL_VALIDATION
    Mấy đoạn code này nằm trong file gamemode NGRP hã anh em tìm không thấy

Make lên admin 99999 vào game bị cloc sever là sao nhĩ ?????
    Lần sửa cuối bởi helyken, ngày 11-08-14 lúc 05:34 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng helyken xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Sao em tải về mà có đuôi .kz thì phải lam sao hả anh @@ anh up lại link .rar đi ạ
    Lần sửa cuối bởi dunghoangls07, ngày 11-08-14 lúc 06:00 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng dunghoangls07 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi helyken [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy đoạn code này nằm trong file gamemode NGRP hã anh em tìm không thấy

Make lên admin 99999 vào game bị cloc sever là sao nhĩ ?????
    Sửa IP admin đi em. -_-!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi Minh_Ducc [Only registered and activated users can see links. ]
    Up link mới rồi đó em.............
    Khách viếng thăm hãy cùng Beo_cu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Mình không kêu ai cả bạn ạ. Mình thề có danh dự. Bạn có thể cho mình biết tên và hình ảnh được không?
    rồi ok tôi tính cậu Chắc bọn nào nó ghét nó chơi tôi ..........hên xui là thế cũng ko chừng
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoilove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi nhoilove [Only registered and activated users can see links. ]
    rồi ok tôi tính cậu Chắc bọn nào nó ghét nó chơi tôi ..........hên xui là thế cũng ko chừng
    Tin nhắn ntn ông..............
    Khách viếng thăm hãy cùng Beo_cu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ydskrieng's Avatar
    Đang ở
    Trái Đất
    Thanks
    12

Mà sao ko edit đc file NGRP.pwn thế, muốn edit cái version mà ko đc, F5 dịch ra file nó cứ báo lỗi tùm lum hết là sao
    Khách viếng thăm hãy cùng ydskrieng xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ydskrieng's Avatar
    Đang ở
    Trái Đất
    Thanks
    12

anh xài mysql phiên bản mấy vậy, mà mỗi lần edit rồi F5 thì bị lỗi này:
    Code:
    ./includes/functions.pwn(3135) : error 017: undefined symbol "mysql_escape_string"
    ./includes/commands.pwn(21508) : error 017: undefined symbol "mysql_escape_string"
    ./includes/commands.pwn(21537) : error 017: undefined symbol "mysql_escape_string"
    ./includes/commands.pwn(21685) : error 017: undefined symbol "mysql_escape_string"
    ./includes/commands.pwn(21710) : error 017: undefined symbol "mysql_escape_string"
    ./includes/commands.pwn(22978) : error 017: undefined symbol "mysql_escape_string"
    ./includes/commands.pwn(23082) : error 017: undefined symbol "mysql_escape_string"
    ./includes/commands.pwn(23107) : error 017: undefined symbol "mysql_escape_string"
    ./includes/commands.pwn(23127) : error 017: undefined symbol "mysql_escape_string"
    ./includes/commands.pwn(23154) : error 017: undefined symbol "mysql_escape_string"
    ./includes/commands.pwn(23255) : error 017: undefined symbol "mysql_escape_string"
    ./includes/commands.pwn(23293) : error 017: undefined symbol "mysql_escape_string"
    ./includes/commands.pwn(23492) : error 017: undefined symbol "mysql_escape_string"
    ./includes/commands.pwn(23493) : error 017: undefined symbol "mysql_escape_string"
    ./includes/commands.pwn(25312) : error 017: undefined symbol "mysql_escape_string"
    ./includes/commands.pwn(26596) : error 017: undefined symbol "mysql_escape_string"
    ./includes/commands.pwn(29693) : error 017: undefined symbol "mysql_escape_string"
    ./includes/commands.pwn(31302) : error 017: undefined symbol "mysql_escape_string"
    ./includes/commands.pwn(33564) : error 017: undefined symbol "mysql_escape_string"
    ./includes/commands.pwn(33565) : error 017: undefined symbol "mysql_escape_string"
    ./includes/commands.pwn(33590) : error 017: undefined symbol "mysql_escape_string"
    ./includes/commands.pwn(33591) : error 017: undefined symbol "mysql_escape_string"
    ./includes/commands.pwn(36441) : error 017: undefined symbol "mysql_escape_string"
    ./includes/commands.pwn(36442) : error 017: undefined symbol "mysql_escape_string"
    ./includes/commands.pwn(36572) : error 017: undefined symbol "mysql_escape_string"
    ./includes/commands.pwn(37336) : error 017: undefined symbol "mysql_escape_string"

Compilation aborted.Pawn compiler 3.2.3664	 	 	Copyright (c) 1997-2006, ITB CompuPhase

26 Errors.
    Lần sửa cuối bởi ydskrieng, ngày 14-08-14 lúc 12:27 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ydskrieng xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

anh beo ơi hưỡng dẫn cụ thể cách giải nén và dùng cái gamemode đấy đi
    Khách viếng thăm hãy cùng trongvk123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

chạy sql chậm lắm gần 46 phút vẫn chữa run xong
    Khách viếng thăm hãy cùng trongvk123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share Gamemode Zombie And Human Việt Hóa by me
    Bởi Beo_cu trong diễn đàn GTA: SA Multiplayer
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 22-10-15, 07:17 PM
  2. Share gamemode NGRP bản Việt hóa không viruts
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 25-09-14, 08:49 AM
  3. Share Gamemode United Gaming RP II ngon tuyệt hảo chưa có tại VN