[JX] Share Server Võ Lâm Phục Hưng Linux Đang Online - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 113
    Thành Viên
    Thanks
    132

Ðề: Share Server Võ Lâm Phục Hưng Linux Đang Online

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này thấy show lâu rồi mà không biết có ông việt nam nào vào comment đại loại như bạn có thể share source 7.0, cái gì cũng mở miệng xin hay thật.
    chắc tết công gô

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)
    Khách viếng thăm hãy cùng Kethanglang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi Kethanglang [Only registered and activated users can see links. ]
    chắc tết công gô

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)
    Mà thực tế thằng china show server đó là server windows chứ không phải linux, nó tự build đó.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tấm này thôi là biết server này Kingsoft 10 năm nữa cũng chưa đạt tới chứ đừng nói đến VNG chẳng là gì cả. Chúc mừng bạn nào có thánh này xác nhận trong server sẽ rất hot và đông member, nhớ năm nào haivl thánh này và 1 vài thánh nữa đã đưa tên tuổi của haivl bay cao, bay xa, và bay luôn, không biết haivl giờ ở đâu nữa.
    Wou gặp bạn hữu haivl. Phồng Tôm đấm phát chết luôn . 30 char
    Khách viếng thăm hãy cùng ztviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    132

Mà thực tế thằng china show server đó là server windows chứ không phải linux, nó tự build đó.
    sao nó bảo linux 7.0 nhĩ, mà thấy dàn npc thì chắc win thật
    Khách viếng thăm hãy cùng Kethanglang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoangthuyit's Avatar
    Thanks
    63

Có bạn nào chỉ mình làm sao để đưa file mình cần vào win ảo dùm với vì mình dowload sv config sẵn của a tvnam mà trong win ảo ko có winscp và ko kết nối dc với winscp luôn mong ae chỉ giáo
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangthuyit xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Trích dẫn Gửi bởi hoangthuyit [Only registered and activated users can see links. ]
    Có bạn nào chỉ mình làm sao để đưa file mình cần vào win ảo dùm với vì mình dowload sv config sẵn của a tvnam mà trong win ảo ko có winscp và ko kết nối dc với winscp luôn mong ae chỉ giáo
    Không có winscp thì dow về.
    Qua sever yoken hoặc v4 v3 đều có tools dow về lấy cái winscp kéo trả vào máy ảo rồi sài thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng ztviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    180

Trích dẫn Gửi bởi TS2GVN [Only registered and activated users can see links. ]
    Bộ này giữ lại củng chả làm gì được nửa rồi tham gia từ 2010 tới giờ mà chưa được 1 cái sv win nào tốt cả thật buồn nếu ai có lòng cho tớ xin 1 con win để online linux thì tớ củng có và hôm nay share cho anh em mang online kiếm tiền )

Ai có lòng cho tớ lại cái sv win nào auto tạm được để online đi pmm [Only registered and activated users can see links. ] nha linux tớ không đủ khả năng và tiền bạc thời gian

Server đã từng online , lâu dài nhưng gọi là tạm được 99%

Lỗi tồn động thì chỉ còn 1% là cái ? và 1 số khác nho nhỏ - không quan trọng

Server : [Only registered and activated users can see links. ]

Patch : [Only registered and activated users can see links. ]

1 số hình ảnh cho anh em

[Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    có thật sever VLPH ko??? khi VLPH vẫn đang hoạt động mà? mình thấy có khác gì mấy với bản sever của bạn Đức đâu nhỉ?
    Khách viếng thăm hãy cùng yeuVLTK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến yeuVLTK vì bài viết này !

thanhlong_1 (12-04-16)

Thành Viên
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi yeuVLTK [Only registered and activated users can see links. ]
    có thật sever VLPH ko??? khi VLPH vẫn đang hoạt động mà? mình thấy có khác gì mấy với bản sever của bạn Đức đâu nhỉ?
    Đức nó cũng thừa nhận lấy update Hoa sơn từ ver3 tranminhdo mà lên, khá là trung thực. Chỉ cần cắt bớt mất lệnh nhận item hiện đại free, bỏ bớt trang bị súng ống hoa sơn các kiểu cho thụt về CTC hay SHXT là được 1 bản gọi là share ấy mà
    Linux nó tựa tựa nhau ... trắng + đen = xám xám thôi.
    Server win thì tùy người dev nhưng không bao giờ đầy đủ nổi để thỏa đam mê, có tìm hiểu thêm thêm thêm nữa cũng phí thời gian và tiền bạc, sức lực so với làm việc khác. (ý kiến cá nhân là vậy, sau khi đọc bài viết có tính than thở trăn trở của kẹo ngọt)
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhlong_1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi thanhlong_1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đức nó cũng thừa nhận lấy update Hoa sơn từ ver3 tranminhdo mà lên, khá là trung thực. Chỉ cần cắt bớt mất lệnh nhận item hiện đại free, bỏ bớt trang bị súng ống hoa sơn các kiểu cho thụt về CTC hay SHXT là được 1 bản gọi là share ấy mà
    Linux nó tựa tựa nhau ... trắng + đen = xám xám thôi.
    Server win thì tùy người dev nhưng không bao giờ đầy đủ nổi để thỏa đam mê, có tìm hiểu thêm thêm thêm nữa cũng phí thời gian và tiền bạc, sức lực so với làm việc khác. (ý kiến cá nhân là vậy, sau khi đọc bài viết có tính than thở trăn trở của kẹo ngọt)
    server win thiếu cái gì vậy bạn?
    Khách viếng thăm hãy cùng HoangTVT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến HoangTVT vì bài viết này !

bthhhz (13-04-16)

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi HoangTVT [Only registered and activated users can see links. ]
    server win thiếu cái gì vậy bạn?
    Server win thiếu cái linux
    Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: [Only registered and activated users can see links. ])
    Khách viếng thăm hãy cùng nhenconvt01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nhenconvt01 vì bài viết này !

HoangTVT (12-04-16)

Trang 4 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-03-17, 05:23 PM
  2. [JX] Linux: Share server Đức tự tổng hợp từ anh Đô share, cgalaxy và Yoken9x
    Bởi minhduc_aa trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 01-03-16, 11:52 PM
  3. [JX] --Kết-- Phương pháp mở Online server Linux
    Bởi kiemthienvn trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 09-08-15, 03:30 AM
  4. [JX] Đưa online server Linux
    Bởi kingkiller trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-06-14, 05:15 PM