[TLBB] Share các món đồ vip tự make (7 Thiên Ma + 5 Trùng Lâu + Thần Khí 10 phái) - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 55
    Thành Viên doanlephuvinh9's Avatar
    Thanks
    39

Ðề: Share các món đồ vip tự make (7 Thiên Ma + 5 Trùng Lâu + Thần Khí 10 phái)

[Only registered and activated users can see links. ]

Mình unpack config ra thì file nó mã hóa thế này bác sói có tool nào giãi mã cho mình xin với...

Mình add item vào đc rồi nhưng chẳng có cái nào có hiệu ứng già cả,bác nào giúp mình với ... đang căng não ///
    Lần sửa cuối bởi doanlephuvinh9, ngày 12-01-15 lúc 01:56 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng doanlephuvinh9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định anhbendoiem20's Avatar
    Thanks
    28

soi : lam sao clien minh chay Launch kiet ket vao web vao game dc , can ho tro gap phan nay
    Khách viếng thăm hãy cùng anhbendoiem20 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên sintriu's Avatar
    Thanks
    33

Trong đây nè bạn. chịu khó đọc là dc !
    Khách viếng thăm hãy cùng sintriu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên doanlephuvinh9's Avatar
    Thanks
    39

Icon9 Ðề: Share các món đồ vip tự make (7 Thiên Ma + 5 Trùng Lâu + Thần Khí 10 phái)

Sao mình làm đúng công thức mà không hiển thị đc icon của trùng lâu đới,với lại cái hiệu ứng của các trùng lâu nữa,cả những cái vòng xanh đỏ xoay của trùng lâu ngọc và trùng lâu giới cũng mất luôn,các bác hỗ trợ giúp em với,gỡ lỗi thì e đã thành thục,còn add icon và hiệu ứng nữa nhưng sao add hoài mà không thấy xuất hiện hiệu ứng .....

Đây là ảnh đủ bộ trùng 5 cái nhưng chẵng có cái nào có hiệu ứng .... các bác giúp em với ...
    Lần sửa cuối bởi doanlephuvinh9, ngày 13-01-15 lúc 11:08 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng doanlephuvinh9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Because I'm Stupid makute7413's Avatar
    Đang ở
    LA
    Thanks
    285

Sói xem lại phần StandardImpact nhé, impact tự động mất khi đi từ cổng dịch chuyển sang map khác. Ví dụ từ Đại Lý sang Vô Lượng Sơn.
    Khách viếng thăm hãy cùng makute7413 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi makute7413 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sói xem lại phần StandardImpact nhé, impact tự động mất khi đi từ cổng dịch chuyển sang map khác. Ví dụ từ Đại Lý sang Vô Lượng Sơn.
    Không phải tại mình mà do cái sv của bạn. Chỉ có thể do copy về thay id mà ko thay toàn bộ. Hoặc do có 1 cái ip nào đó nó có tác dụng bài xích với đám này (ko tương tác cùng nhau) thì nó sẽ tự mất. Theo kia thì là cái impact miễn dịch.
    Cái này đã edit kể cả chết về mạnh bà nó cũng ko tự mất đi đâu.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sói Đẹp Trai vì bài viết này !

makute7413 (18-01-15)

Thành Viên
    Thanks
    3

cho hỏi sao đeo một số thần khí lên bị disconnect nhỉ ???
    mấy cái TK đường môn đeo lên đều disconnect, cái TK CB 120 cũng dis.
    Khách viếng thăm hãy cùng TanThienLong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên KeenEnd's Avatar
    Thanks
    13

ai giúp mình lỗi này với sao add vào mà chạy lệnh ./Server thì nó lỗi vậy /
    Khách viếng thăm hãy cùng KeenEnd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên KeenEnd's Avatar
    Thanks
    13

Code:
    Assert:
    [./Item/ItemTable.cpp][575][void ItemTable::InitBlueItemTable()][m_pBlueEquipTableData[i].m_PotMin <= m_pBlueEquipTableData[i].m_PotMax]
    terminate called after throwing an instance of 'int'
    [ItemTable::InitBlueItemTable() : Line(10) m_PotentialMin > m_PotentialMax !]Assert:Stack:[./Item/ItemTable.cpp][656][void ItemTable::InitBlueItemTable()][FALSE]Assert:Stack:[./Item/ItemTable.cpp][459][BOOL ItemTable::Init()][FALSE]Assert:Stack:[./Main/Server.cpp][899][BOOL Server::InitStaticServer()][FALSE]Assert:Stack:[./Main/Server.cpp][284][BOOL Server::InitServer()][FALSE]Assert:Stack:[./Main/Server.cpp][222][INT main(INT, CHAR**)][FALSE]Segmentation fault
    Mình đã thay ID 9403-9407 khi chạy server vẫn lội mong ai chỉ với
    Khách viếng thăm hãy cùng KeenEnd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Lỗi của bạn là bên EquipBase chứ ko phải stdimpact nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share bộ maps Thiếu Lâm đã hoàn thiện cơ bản !
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 01-01-18, 08:12 PM
  2. [TLBB] Share các thứ cần thiết của server Tuan565 đã share...
    Bởi Sói Đẹp Trai trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 100
    Bài viết cuối: 06-11-14, 07:09 PM
  3. mu make có vấn đề
    Bởi mrgacon trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-08-10, 07:35 AM
  4. Help me! chạy file make.exe nữa tiếng chưa xog
    Bởi nhoc1994 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-05-10, 06:40 AM
  5. Help me! chạy file make.exe nữa tiếng chưa xog