[ Share ] Server Nhất Kiếm Cho Các Mem GZ ! - Trang 38
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 38 của 49 Đầu tiênĐầu tiên ... 28 36 37 38 39 40 48 ... CuốiCuối
Kết quả 371 đến 380 của 489
    Thành Viên
    Thanks
    15

Ðề: [ Share ] Server Nhất Kiếm Cho Các Mem GZ.^^

Trích dẫn Gửi bởi trikb1997 [Only registered and activated users can see links. ]
    sao mình xóa xong rùi trang 127.0.0.1 vẫn hiên nhất kiếm thế, ai bik giúp giùm mình cái
    Chưa tắt Appche hoặc nếu nó có mỗi cái Icon thì kệ nó
    Khách viếng thăm hãy cùng clanhinata xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

mình đã cài thành công rồi. giờ mình muốn lên hâmchi hay lên online thì phải làm cách nào .pro chỉ mình với .thanks trước
    Khách viếng thăm hãy cùng chuboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

mình đã cài và chơi đc bình thường nhưng pro nào cho hỏi có cách nào chỉnh tỷ lệ cường hóa lên không???? Ép đồ rớt hoài không lên
    Khách viếng thăm hãy cùng Vantunghp1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Chơi offline thì được rồi.. Đưa lên Online = no-ip thì chỉ load dc web thôi chứ đăng nhập vào thì cứ Lóad 0%

Pro nào help vs
    Khách viếng thăm hãy cùng Ali333 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Có cái game dạng Kiếm Thế mà 1 lũ mê điếu đổ,sao ko lo phát triển các game chiến thuật như tamquoctruyenky hay Ngọa Long hoặc Bá Nghiệp Xuân Thu đi,game hình xấu quắc chỉ dành cho lũ IQ thấp như nhiều người ở VN,rất may là mình ngược lai với lũ ấy
    Khách viếng thăm hãy cùng minhbambi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Icon8 Ðề: [ Share ] Server Nhất Kiếm Cho Các Mem GZ.^^

Trích dẫn Gửi bởi minhbambi [Only registered and activated users can see links. ]
    Có cái game dạng Kiếm Thế mà 1 lũ mê điếu đổ,sao ko lo phát triển các game chiến thuật như tamquoctruyenky hay Ngọa Long hoặc Bá Nghiệp Xuân Thu đi,game hình xấu quắc chỉ dành cho lũ IQ thấp như nhiều người ở VN,rất may là mình ngược lai với lũ ấy

Có làm được ko mà lắm mồm đã kích người khác..
    Người ta ko biết vào game thế nào thì hỏi cho nó ra... dkmm có IQ cao thì thử mà mò ra lỗi đó đi con bitch Cứ thích tỏ ra nguy hiễm
    Khách viếng thăm hãy cùng Ali333 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    59

cho mình hỏi chút về khi đánh quoái lên điẻm kinh nghiệm mà nó thông báo toàn tiếng tàu . với lại tên con pet toàn bị lỗi pont chũ thì sủa ở đâu vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng camxuc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

ai giup minh ti dc ko. mình vừa mới tìm thấy topic nay thay huong dan cai 1k off nen thay rat vui.sau khi da lam theo huong dan chay thanh cong sever k loi lam ji ca.nhung den khi click vao trang chu tren cai luncher thi ko ket noi dc toi 127.0.0.1/trang-chu ko biet lieu minh co sai sot ji k co ai bi giong minh ma sua dc roi thi giup minh voi.chu thot vao help minh voi dc ko[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng diseble xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi minhbambi [Only registered and activated users can see links. ]
    thằng thiểu năng này ngoài kiếm thế ra nó chẳng biết cái gì nữa hay sao ý nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng hoàng hạc lâu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

bac global1 co phan men nao day lam luncher nhu cua bac k chu chay tung link 1 lau qua.co the huong dan vs sharing phan men dc ko thaks bac
    Khách viếng thăm hãy cùng diseble xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 38 của 49 Đầu tiênĐầu tiên ... 28 36 37 38 39 40 48 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Share server 6.1 wing 4 của cuocdoisp trước đã share
    Bởi trananhhuy10 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 21-08-12, 12:26 PM
  2. Share server CF mới được 1 người bạn bên brazil share.
    Bởi Anh2SiTinh trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 02-06-12, 05:44 AM
  3. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 01-12-11, 05:18 AM
  4. [Share] Share file fix tóc cho server Chiến Quốc
    Bởi trungviet trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 20-11-11, 10:37 PM
  5. Share CoreClient Server DarkMoon DNTmaster Share
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 18-07-10, 04:35 PM